Shafin Hotuna na PowerPoint 2010

01 na 10

Print Zabuka da Saituna a PowerPoint 2010

Dukkanin buƙatu daban-daban a PowerPoint 2010. © Wendy Russell

Bayani na Zaɓuɓɓukan Zabuka da Saituna a PowerPoint 2010

Za a samo zaɓuɓɓuka da kuma saitunan don PowerPoint 2010 ta zabar Fayil> Fitar . Duba hoto a sama don zaɓuɓɓuka ko saituna.

  1. Print Copies - Zaɓi yawan adadin da kake son bugawa.
  2. A cikin Fassara sashi, zaɓi madaidaiciyar bugawa (idan an shigar dashi fiye da ɗaya daga kwamfutarka ko cibiyar sadarwarka) ta danna maɓallin saukewa akan firin da aka zaɓa da kuma yin zabi.
  3. A cikin Saitunan saiti , zabin da za a buga duk nunin faifai shine tushen tsoho. Danna maɓallin saukewa don yin wani zabi dabam.
  4. Shafin Farko Mafi Girma shine zaɓi na gaba mai zuwa. Danna maɓallin saukewa don yin wani zabi dabam. Ƙarin bayani game da dukan waɗannan zaɓuɓɓuka za su bi a kan shafukan da ke gaba.
  5. Collated - Shafuka za a hada su kamar shafukan 1,2,3; 1,2,3; 1,2,3 da dai sauransu, sai dai idan kuna son buga fayiloli marar amfani da su kamar 1,1,1; 2,2,2; 3,3,3 da sauransu.
  6. Launi - Zaɓin zaɓi na musamman shine a buga a launi. Idan rubutun da aka zaɓa shi ne salo mai launi, zane-zane zai buga a launi. In ba haka ba zane-zane za su buga a kan takardan baƙar fata da fari a cikin ƙananan ƙananan masara. Karin bayani game da wannan zabin bugawa a shafi na 10 na wannan labarin.

02 na 10

Zaɓi Wanne PowerPoint 2010 Zama Zuwa Rubutun

Zabi yadda za'a buga hotuna PowerPoint 2010. © Wendy Russell

Zaɓi Wanne PowerPoint 2010 Zama Zuwa Rubutun

A cikin Saitunan Saiti , zaɓi na tsoho shi ne don fitar da dukkan zane-zane. Don yin zabi mai maɓalli, danna kan maɓallin saukewa. Sauran zabi suna kamar haka:

  1. Zaɓin bugawa - Don amfani da wannan zaɓi, dole ne ka fara zaɓar kawai zane-zane da kake son bugawa. Wadannan zane-zane za a iya zaɓa daga Duk waɗannan zabin suna nuna hotunan hotunan hotunanka don haka yana da sauƙin yin zaɓin ƙungiya.
  2. Siffar Gizon Shafi - Za a buga zane mai zane.
  3. Yanayi na Custom - Zaka iya zaɓar don bugawa kaɗan daga cikin zane-zane. Za'a iya yin zaɓin waɗannan ta hanyar shigar da lambobin slide a cikin akwatin rubutu kamar haka:
    • 2,6,7 - shigar da lambobin lambobi da aka raba ta ƙira
    • shigar da rukuni na ɓangaren lambobi kamar 3-7
  4. Buga Hotuna Cikakken - Wannan zaɓin yana samuwa ne kawai idan kuna da zane-zane a cikin gabatarwar da aka yi alama a matsayin ɓoye. Abubuwan da aka ɓoye ba su nuna ba a yayin nunin nunin faifai amma suna samuwa don dubawa a mataki na gyarawa.

03 na 10

Zane-zane na Madauki na 2010 Abubuwan da ke Lissafi A yayin da ake buga kayan aiki

PowerPoint Madauki 2010 yana nunin faifai a cikin takardun bugawa. © Wendy Russell

Hanyoyin Zaɓuɓɓuka guda huɗu don PowerPoint Handouts

Akwai samfuran zaɓuɓɓuka guda huɗu a yayin da kake yin kwafi na zane na PowerPoint.

04 na 10

Buga cikakken shafi a cikin PowerPoint 2010

Buga cikakken hotuna a PowerPoint 2010. © Wendy Russell

Buga cikakken shafi a cikin PowerPoint 2010

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Zaɓi lambar kofe don bugawa idan kuna son buga fiye da ɗaya kofi.
  3. Zaɓi firintar idan kuna son bugawa zuwa firinta daban daban fiye da zaɓi na tsoho.
  4. Ta hanyar tsoho, PowerPoint 2010 zai buga duk nunin faifai. Zaɓi kawai takamaiman zane-zane don bugawa, idan ya cancanta. Karin bayani game da wannan zaɓi a shafi na 2 na wannan labarin, a ƙarƙashin ginshiƙi na Yanki.
  5. Zaɓuɓɓuka - Zaɓi wasu zaɓuɓɓuka irin su zane-zane idan kana so.
  6. Danna maballin bugawa . Shafukan zane-zane na gaba za su buga, tun da wannan shine zaɓi na buga bugawa.

05 na 10

PowerPoint Bugu da ƙari 2010 Shafuka masu Magana don mai girma

Shafin shafi na PowerPoint na shafukan yanar gizo. Shugaban majalisa a PowerPoint 2010. © Wendy Russell

Shafin Bayanan Bugawa na Magana kawai

Ana iya buga bayanan manema labaru tare da kowane nunin faifai a matsayin taimakon yayin bada gabatarwar PowerPoint 2010. Kowace zane-zane an buga shi ne a cikin layi, (wanda ake kira thumbnail) a kan shafi ɗaya, tare da mai magana da ke ƙasa. Wadannan bayanan bazai nuna akan allon yayin nunin faifai ba.

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Zaɓi shafuka don bugawa.
  3. Danna maɓallin da aka sauke a kan Maɓallin Cikakken Cikakken kuma zaɓi Shafin Bayanan .
  4. Zaɓi wani zaɓi.
  5. Danna maballin bugawa .

Lura - Ana iya fitar da bayanin martaba don amfani a cikin takardun Microsoft Word. Wannan talifin yana ɗaukar ku ta hanyar matakai don sauya bayanan Mai Girma na 2010 zuwa Takardun Word.

06 na 10

Binciken Shafin Farko na 2010 na Hotuna

PrintPoint PowerPoint 2010 yana bayarwa. Abubuwan da aka ƙayyade suna dauke da nauyin rubutun ne kawai na Slide PowerPoint. © Wendy Russell

Binciken Shafin Farko na 2010 na Hotuna

Binciken bayarwa a PowerPoint 2010 yana nuna kawai rubutun rubutu na zane-zane. Wannan ra'ayi yana da amfani idan kawai ana buƙatar rubutu don gyarawa mai sauri.

  1. Zaɓi Fayil> Fitar
  2. Danna maɓallin saukewa a kan Maɓallin Full Page Slides .
  3. Zaɓi Hanya daga Yankin Lissafi .
  4. Zaɓi wasu zaɓuɓɓuka idan an so.
  5. Danna Print .

07 na 10

Buga ikon bugawa na 2010 2010

PrintPoint na PowerPoint 2010. Zaɓi yawan nunin faifai don buga ta kowace shafi. © Wendy Russell

Fitar da Takardu don Ɗaukar Gida ta Ɗauki

Fitar da Handouts a PowerPoint 2010 ya kirkiro kunshin gida na gabatarwar ga masu sauraro. Zaka iya zaɓa don buga ɗayan (cikakkiyar girman) zanewa zuwa tara (ƙananan) zane-zane ta kowane shafi.

Matakan da za a iya samar da PowerPoint 2010

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Danna maɓallin saukewa a kan Maɓallin Full Page Slides . A cikin sassan Handouts , zaɓi yawan nunin faifai don buga a kowanne shafi.
  3. Zaɓi wasu saitunan, kamar yawan adadin. Yana da kyau ta taɓa don ƙaddamar da nunin faifai a kan kayan aiki kuma yana da kyau koyaushe don zaɓar zuwa sikelin dace da takarda.
  4. Danna maballin bugawa .

08 na 10

Shigar da Layouts don HandPoint 2010 Handouts

PrintPoint na PowerPoint 2010 tare da zane-zane da aka nuna a sarari ta hanyar layuka, ko a tsaye ta hanyar ginshiƙai. © Wendy Russell

Shigar da Layouts don HandPoint 2010 Handouts

Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan don buga kayan aiki na PowerPoint 2010, shine a buga zane-zane na zane-zane ko dai a cikin layuka a fadin shafi (a kwance) ko a ginshiƙai ƙasa da shafin (a tsaye). Duba hoto a sama don ganin bambancin.

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Danna maɓallin saukewa a kan Maɓallin Full Page Slides .
  3. A ƙarƙashin yanki na Handouts , zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuɓɓuka don bugu 4, 6 ko 9 zane-zane ko dai a cikin wata kwance ko tsaye.
  4. Zaɓi wasu zaɓuɓɓuka idan kuna so.
  5. Danna maballin bugawa .

09 na 10

Shafin Farko na PowerPoint na 2010 don Jagora Takama

PrintPoint PowerPoint don kula da rubutu. © Wendy Russell

Shafin Farko na PowerPoint na 2010 don Jagora Takama

Mai gabatarwa sau da yawa ya ba da kayan aiki kafin gabatarwar, don haka masu sauraro na iya ɗaukan bayanai a yayin zane-zane. Idan wannan shi ne yanayin akwai wani zaɓi don buga bugawa wanda ke buga nauyin zane -zane uku na kowanne shafi, kuma yana kwafi layi kusa da zane-zane kawai don ɗaukar rubutu.

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Danna maɓallin saukewa a kan Maɓallin Full Page Slides .
  3. Zaɓi zaɓin zane 3 a ƙarƙashin ɓangaren Handouts .
  4. Zaɓi wasu zaɓin da kake so.
  5. Danna maballin bugawa .

10 na 10

Shafin Hotuna na Hotuna 2010 a cikin Launi, Girma mai Girma ko Ƙaƙƙarƙi Mai Sauƙi da Fari

PowerPoint bugu samfurori a launi, ƙananan ƙwayar ko mai tsabta baki da fari. © Wendy Russell

Shafin Hotuna na Hotuna 2010 a cikin Launi, Girma mai Girma ko Ƙaƙƙarƙi Mai Sauƙi da Fari

Akwai nau'o'i daban-daban na launin launi ko launin launi. Da fatan a sake duba siffar da ke sama don ganin bambanci a cikin zaɓuka.

Matakai don Rubuta a Launi, Ƙirƙirar Girma ko Ƙaƙƙarƙi maraƙi da fari

  1. Zaɓi Fayil> Fitar .
  2. Zaɓan ko za a buga zane-zane, zane-zane na cikakken shafi ko wani zaɓi, ta amfani da shafukan da suka gabata kamar jagorarka.
  3. Zaɓi saitunan daidai. Dole ne a haɗa shi da launi na launi don bugawa a launi.
    • Bugu da launi shi ne saitin tsoho. Idan kuna son bugawa a launi , za ku iya watsi da Maɓallin Launi .
    • Don bugawa a cikin ƙananan ƙwayar ko mai tsabta baki da fari , danna maɓallin saukewa a kan Maɓallin Ƙari kuma ku zaɓa.
  4. Danna maballin bugawa .