Koyi game da hotonan hoto

"Thumbnail" shine kalmar da aka yi amfani dashi don bayyana wani ɗan layi na wani zane a cikin gabatarwa. Ya samo asali ne daga masu zane-zane masu zane-zane waɗanda suka yi amfani da ƙananan sigogi na hotuna da yawa don amfani a lokacin shiryawa na zane-zane. Ɗaukar hoto ne kawai ƙaramin ƙaramin hoto mai girma. Ba da daɗewa ba ana amfani da siffofi kaɗan don kewayawa a fayilolin dijital, wanda shine hanyar da ake amfani dashi a PowerPoint.

Karamin hoto a PowerPoint

A yayin da kake aiki a Slide Sorter View in PowerPoint , sassan layi da ake kira siffofi-siffofi suna nunawa a cikin grid a kwance inda za ka iya motsa su a kusa, kwafa da manna su, share su kuma ka hada su don amfani da tasiri.

Yayin da ka ƙirƙiri zane-zane a cikin al'ada, zane-zane na dukan zane-zane yana fitowa a cikin Hoto Gidan hagu a cikin hagu na Normal View window, inda za ka iya zaɓin hoto don tsalle zuwa zane ko sake shirya siffofin hoto don sake shirya tsarin gabatarwa.

Yadda za a Buga Hotuna

Karamin hoto na da hanya mai sauƙi don duba hotuna da yawa. A cikin Bayanan Bayani na PowerPoint, rageccen ɓangaren zane-zane ya bayyana a sama da bayanan gabatarwa. Za a iya buga wannan ra'ayi ta wurin zaɓar Bayanan kula a cikin akwatin saitin bugawa kafin danna Print.