Sauya Bayanan PowerPoint zuwa Takardun Shafin

Kodayake wallafa gabatarwa a PDF shi ne hanyar da za a iya gwadawa ta hanyar yin amfani da ikon PowerPoint zuwa abokai ko abokan aiki, ta hanyar amfani da Export-to-Word na PowerPoint yana samar da ƙarin zaɓuɓɓukan da suke sa Kalmar fitar da kayan aiki ta sauƙi don amfani da su - da kuma sauƙaƙe don gyara! -shan hanyoyin da aka tsara ta hanyar PowerPoint.

01 na 07

Fara hanyar Sauyawa don ƙirƙirar Takardun Maganin Daga PowerPoint

© Wendy Russell

02 na 07

5 Zaɓuɓɓukan don Sauya PowerPoint zuwa Takardun Lissafi

© Wendy Russell

Za a iya gabatar da gabatarwar PowerPoint zuwa takardun Sharuɗɗa a hanyoyi daban-daban. Wadannan zaɓuɓɓuka suna da aka lissafa a ƙasa kuma ana bayyana su a cikin ɗakunan da suka shafi.

  1. Bayanin mai magana kusa da zane-zane
  2. Lines na Blank kusa da zane-zane
  3. Kakakin fadar ƙasa a kasa zane-zane
  4. Linesunan layi a ƙasa zane-zane
  5. Kayyade kawai

Ɗaya daga cikin babban fasali wanda PowerPoint yayi lokacin da ya sauya bayananku ga takardun Kalma shine zabi na Manna ko Kashe Link:

03 of 07

Rubutun Bayanan Bayanan Bidiyo na gaba zuwa Gudura akan Kayan aiki

© Wendy Russell

Zaɓin na farko idan musayar PowerPoint gabatarwa zuwa Kalmar ita ce mafi yawan amfani da rubutun da aka fi amfani. An buga sakonnin zane na hagu a gefen hagu sannan kuma duk wani bayanin da aka rubuta don biye da zane yana nuna dama.

Sifofin uku na zane-zanenku za su buga a shafin.

04 of 07

Fitar da Lissafin Lissafin Kusa Ga Giciye a kan Dama

© Wendy Russell

Zaɓin na biyu idan zaɓin PowerPoint gabatarwa ga Kalmar shine a buga layi marar layi kusa da zane-zane a kan kayan aiki don masu sauraro don yin bayani a lokacin gabatarwa.

Siffofin zane-zane uku za su buga ta kowace shafi.

05 of 07

Rubutun Bayanan Tsarin Magana Abubuwan Ƙarƙashin Ƙasa a Yankewa

© Wendy Russell

Zaɓin na uku idan canzawa na PowerPoint zuwa Word shine don buga bayanan mai kwakwalwa a ƙarƙashin slide don sauƙin tunani yayin gabatarwa.

Ɗaya daga cikin zane zai buga ta kowace shafi.

06 of 07

Lissafin Lines na Labaran Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa a Yankewa

© Wendy Russell

Hanya na huɗu a yayin da ake gabatar da PowerPoint gabatarwa zuwa Kalmar shine a wallafa layin layi a ƙasa da zane-zane a kan kayan aiki don masu sauraro don yin bayani a lokacin gabatarwa.

Ɗaya daga cikin sakon layi na zanewar za ta buga ta kowane shafi.

07 of 07

Buga Hotuna na Bayani na Magana na PowerPoint

© Wendy Russell

A yayin da aka gabatar da gabatarwar PowerPoint zuwa Kalmar, zaɓin na biyar shine a buga wani zane na dukan rubutun a cikin PowerPoint gabatarwar. Ba'a nuna hotuna ba a cikin shafuka, amma wannan ra'ayi shine mafi sauri don amfani lokacin da ake buƙata.

Siffofin PowerPoint

PowerPoint ya ba da wannan aikin don ƙananan sifofinta. Matakan kulawa da matakai na 2016; Hotuna suna nuna PowerPoint 2010. Ko da wane irin ɓangare na software da kake amfani dashi, zaɓuɓɓuka suna da kyau.