PlayStation Portable E1000 Bayani mai mahimmanci

Za mu iya kiran shi "PSP Extra-Lite"?

Kamar yadda muka yi tunanin Sony yana da cikakken hankali game da PS Vita mai zuwa, sun sanar da sabon sabon PSP, wannan lokaci ba tare da WiFi ba don ci gaba da farashin ƙananan. Kodayake PSP-3000 na sannu a hankali a cikin farashi har zuwa inda yake yanzu ba ta da tsada fiye da nauyin DS na yanzu, NDSendo, 3DS, yana ganin wani ya ga bukatar wani PSP mai tsada fiye da hakan. Dubi ƙarshen wannan labarin don cikakken jerin jerin bayanai.

Kadan ya fi kyau fiye da Ƙari

Duk da yake PS Vita alama nufin bada kyauta ga duk abin da suka taba so daga PSP amma basu samu ba, PSP-E1000 yana nuna ƙoƙarin cire duk abin da zai yiwu don cire kuma har yanzu yana da na'ura wanda zai iya wasa PSP a cikin kowane tsarin.

Duk da haka an cire dukkanin zaɓuɓɓukan haɗin PSP. Mai karɓar IR na PSP-1000 bai taɓa dawowa ba, kuma ba a nan ba, amma ya tafi da kuma PSPgo na Bluetooth, kuma WiFi wanda ya dace a kowane tsarin PSP, ciki har da Xperia Play (wanda shine 'ainihin PSP), da magajinsa, PS Vita. Hanyar hanyar samun abun ciki na PSN shi ne sauke shi zuwa PC via Media Go , sannan kuma canja shi zuwa PSP-E1000 ta hanyar kebul na USB.

Ƙananan Yafi Ƙari Mafi Girma

Wataƙila a ƙoƙarin magance ƙananan ƙananan ƙwaƙwalwar ajiyar samfurin PSP na gaba (banda PSPgo, wanda shine ƙananan ƙwaƙwalwar ajiya, amma fataucin kasuwanci), PSP-E1000 yana da ɗan ƙarami fiye da 'yan uwansa . Ba wata babbar banbanci ba, kuma yana nufin allon kadan ne (amma haka PSPgo ya kasance), amma zai iya isa ya jarraba masu neman neman farashi mai rahusa, fiye da PSP šaukuwa.

Kyakkyawan canjin yanayi shine cewa ƙarewa shi ne matte don daidaitawa PS3 mai mahimmanci, maimakon kyawawan kamar duk samfurin PSP na baya. Duk da yake wannan zai iya taimakawa tare da rage annobar yatsun hannu wanda aka saba da na'urori masu haske, da farko kallo shi ma ya sa al'amarin ya kasance mai rahusa. Ko da yake, watakila a hakikanin-rayuwa shi ya dubi kamar yadda kyau kamar yadda PSPs m.

Ɗaya mafi alheri fiye da biyu

Ɗaya daga cikin canji na ƙarshe shi ne cewa PSP-E1000 ya rasa mai magana, yana ba shi monaural maimakon sautin sitiriyo. Mutum yana fatan cewa sauti ta hanyar kunne zai kasance har abada, kuma tun da yake masu magana da PSP ba su da karfi sosai, hanyar da za ta maye gurbin mai yiwuwa bazai yi babban bambanci ba.

A Ƙananan PSP-E1000 Yana da UMD

Ga dukan masu wasa kamar yin kora game da UMD - kaya yana da jinkiri, yana da wauta don samun wani tsari na musamman, da dai sauransu - rashin rashin amfani da UMD yana iya zama babban ɓangare na dalilin da ya sa PSPgo ya kasa. Ta hanyar ƙwaƙwalwar UMD da kuma sauke abun ciki wanda aka samo (ta hanyar hanya ta hanyar Media Go a kan PC), PSP-E1000 zai iya yin wasa da cikakken kayan wasan PSP.

Bugu da ƙari, wannan sabon salo na PSP alama ya yi niyya don roko ga mai sayarwa ciniki fiye da gamer mai tsanani. Wata ƙungiyar da za su iya samun shi a maimakon sha'awa, duk da haka, iyaye ne. Yana da kadan ba tare da kuɗi ba, musamman ma idan kuna da yara waɗanda suka saba karya abubuwa. Bugu da ƙari, zai iya zama mai kyau na biyu don Sony Sony da ke sayen PS Vita, amma har yanzu yana so ya iya buga tsoffin ɗakin karatu na wasan PSP akan UMD.

PSP-E1000 Kayan bayani na Hardware

Matsayin waje

Nuna

Sauti

Sassa / Haɗi

Keys / Sauyawa

Kodomin Lambobin Ƙari