Kasuwanci mara waya na masu amfani da na'ura mara waya

Yadda za a yanke shawara game da tsarin kamfanin mai amfani shine mafi kyau a gare ku

Masu amfani da na'urorin salula sun kulla yarjejeniyar kasuwancin da ba a kwanta ba don masu amfani dasu, amma a shekara ta 2008, ya rabu da AARP. Tun daga wannan lokacin, yawancin masu amfani da na'urorin masu amfani da kamfanin sun kunshi mutane fiye da 50. An raya kamfanin don saurin shirinsa.

Shirye-shiryen Sinawa

Zaɓin shirin yana da sauƙi kamar ɗaukar shirin tattaunawa ɗaya da kuma haɗin haɗawa (rubutu da bayanai). Masu amfani da Wayar mai amfani suna samar da shirye-shiryen bidiyo hudu da kuma shirye-shirye guda shida. Saboda babu kwangila, zaka iya canza shirinka duk lokacin da kake so.

Shirye-shiryen Tattaunawa na Ƙasa

Kowane shiri na tattaunawa ya hada da kiran waya na gida, saƙon murya da jiran kira. Zaka iya ƙara aboki ko memba a cikin asusunku don raba minti, rubutun da bayanan yanar gizo don $ 10 a wata (kamar yadda Yuli 2017). Manufofin sune:

Haɗa Shirye-shiryen

Ƙara wani shirin haɗi na zaɓi don tsara shirin ku na magana don rubutu da damar bayanai. Tare da tsarin Haɗin, za ku iya nemo intanit don labarai, apps, nishaɗi da kafofin watsa labarun. Za ku iya raba hotuna sauƙi. Masu amfani da na'urar salula sun hada da:

Wayoyin Wayar Kasuwanci Tare da Sabin Wayar Wayar Kasuwanci

Kamfanin Wayar mai amfani yana ba abokan ciniki tare da katin SIM kyauta don amfani tare da ɗaya daga cikin wayoyin kamfanin, wayar da aka yi amfani dashi da T-Mobile ko AT & T, ko kuma GSM da aka buɗe. Ba a shigar da kudade ba. Idan ka zaɓi sayan waya daga Wayar Wayar Kasuwanci, za ka iya zaɓar daga cikin wayoyin tafi-da-gidanka mai mahimmanci ko tsakiyar tsakiyar wayoyin salula, wanda ya haɗa da samfurorin iPhones da Samsung Galaxy.

Sauran caji

An tsara farashi kafin haraji. Kayan ku zai hada da haraji na tarayya, jihohi da na gida don yankinku. Wadannan zasu iya zuwa daga kashi 15 zuwa kashi 35 na lissafin ku dangane da wurinku. Wasu caji za su iya faruwa idan ka yi kira 411, kiran duniya ko matani, kira daga jiragen ruwa, ko sauke abun ciki daga intanet.

Dama ga membobin AARP

Ƙungiyoyin AARP suna karɓar ƙarin haɗari: