Jagoran Farawa don Kashe Rubutu da Hotuna daga PDF

Koyi hanyoyi masu yawa don cire hotuna da rubutu daga fayilolin PDF

Fayil ɗin PDF suna da kyau don musayar fayilolin da aka tsara a fadin dandamali da kuma tsakanin masu goyon baya waɗanda basu amfani da wannan software ba, amma wani lokaci muna buƙatar ɗaukar rubutu ko hotuna daga fayilolin PDF kuma amfani da su a cikin shafukan intanet, takardun aiki na kwance, gabatarwar PowerPoint ko a cikin software na wallafe-wallafe .

Dangane da bukatunku da zaɓuɓɓukan tsaro waɗanda aka saita a cikin mutum na PDF, kuna da dama da zaɓuɓɓuka domin cirewa rubutu, hotuna ko duka biyu daga fayilolin PDF. Zaɓi wani zaɓi da ke aiki mafi kyau a gare ku.

Yi amfani da Adobe Acrobat don cire Hotuna da Rubutu daga PDF Files

Idan kana da cikakken samfurin Adobe Acrobat , ba kawai Acrobat Reader kyauta ba, za ka iya cire ɗayan hotuna ko duk hotuna da rubutu daga PDF da fitarwa a wasu nau'i-daban kamar EPS, JPG da TIFF. Don cire bayani daga PDF a Acrobat DC, zaɓi Kayan aiki > Fitarwa PDF kuma zaɓi wani zaɓi. Don cire rubutu, fitar da PDF zuwa Tsarin Kalma ko tsarin rubutu mai arziki, kuma zaɓi daga zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda suka haɗa da:

Kwafi da Manna Daga PDF Yin Amfani da Karatu Acrobat

Idan kana da Acrobat Reader, za ka iya kwafi wani ɓangare na fayilolin PDF zuwa kwaskwarima da kuma manna shi cikin wani shirin. Domin rubutun, kawai nuna hasashen ɓangaren rubutu a cikin PDF kuma danna Manajan C + don kwafe shi.

Sa'an nan kuma bude shirin sarrafawa, kamar Microsoft Word , kuma danna Mana + V don liƙa rubutu. Tare da hoton, danna kan hoton don zaɓar shi sannan kuma kwafa kuma manna shi a cikin shirin da ke goyan bayan hotuna, ta yin amfani da umarnin keyboard.

Bude fayil na PDF a cikin Shirin Shafuka

Lokacin da haɓaka hotunan shine burin ka, za ka iya bude PDF a wasu shirye-shiryen hoto kamar su sababbin hotuna Photoshop , CorelDRAW ko Adobe Illustrator kuma ajiye hotuna don gyarawa da amfani a aikace-aikacen wallafe-wallafe.

Yi amfani da Ƙungiyoyin Software na Musamman na PDF

Yawancin abubuwa masu amfani da ƙwarewa suna samuwa don canza fayilolin PDF zuwa HTML yayin da suke adana layin shafi, cirewa da kuma juyar da abun ciki na PDF zuwa kayan hotunan kayan fasaha, da kuma cire abun ciki na PDF don amfani da aikin sarrafawa, gabatarwar, da kuma labarun bidiyo. Wadannan kayan aiki suna ba da haɓaka da zaɓuɓɓuka dabam-dabam ciki harda haɓaka / juyin halitta, fayiloli gaba ɗaya ko ɓoyewa na ciki, da kuma goyon bayan tsarin fayil mai yawa. Wadannan su ne tallace-tallace da kuma shareware masu amfani da Windows.

Yi amfani da Hanyoyin Hanya na Lantarki na Lantarki

Tare da kayan aikin haɗin kan layi, ba dole ka sauke ko shigar da software ba. Nawa kowa zai iya cirewa dabam. Alal misali, tare da ExtractPDF.com, za ka aika fayil har zuwa 14MB a girman ko samar da URL ga PDF don cirewa da hotuna, rubutu ko fontsu.

Ɗauki hoto

Kafin ka ɗauki hotunan hoton a cikin PDF, fadada shi a cikin taga kamar yadda zai yiwu akan allonka. A kan PC, danna kan maɓallin take na PDF window kuma latsa Alt PrtScn . A kan Mac, danna Dokar + Shift 4 kuma amfani da siginan kwamfuta wanda ya bayyana jawo kuma zaɓi yankin da kake so ka kama.