Dell Dimension E310

Dell's Dimension samfurin samfurin an dakatar da ɗan lokaci a yanzu. Idan kana neman tsarin kwamfutar kwamfuta maras tsada, Ina bayar da shawarar yin dubawa na Kwamfuta na Janawici Mafi Girma A ƙarƙashin tsarin $ 400 don tsarin da ake samuwa a halin yanzu. Yawancin tsarin tsarin kwamfutar ba a sayar tare da saka idanu ba saboda haka za ku so a duba Kwancen LCD na mafi kyauta na 24-nau'i don alamar jituwa maras tsada.

Layin Ƙasa

Apr 11 2006 - Dell's Dimension E310 yana da mataki a kan ƙananan kwamfutar tafi-da-gidanka na Dell Dimension B110 wanda ke sayarwa mai karfin sarrafawa da kuma fadada fadada don sararin samaniya. Wannan na iya zama da amfani ga wasu mutane amma wani abu don kauce wa idan kana buƙatar ta don yin wasan kwaikwayo na 3D ko aiki.

Gwani

Cons

Bayani

Review - Dell Dimension E310

Apr 11 2006 - Ba kamar tsarin Dell Dimension B ba, E310 yana ƙarfafawa ta hanyar Intel Pentium 4 521 (2.8GHz). Duk da yake wannan har yanzu ƙananan ƙwararren Pentium 4 ne, yana samar da ci gaba mai girma a kan Celeron D na godiya ga babbar cache da inganta saurin gudu. An daidaita shi tare da 512MB na PC2-4200 DDR2 ƙwaƙwalwar ajiya wanda ya kamata ya bar ta gudu mafi yawan shirye-shirye yawan aiki ba tare da matsala mai yawa ba.

Yayin da jerin Dell Dimension E na iya samun tsari mafi kyau, wannan ba gaskiya bane ga ajiya. Duk da yake B110 ya zo tare da babban dakin tuki 160GB, ƙaddarar E310 ta zo da rabin rabin a 80GB. Abin godiya cewa tsarin ya zo tare da DVD mai dadi 16x DVD //- RW don ƙirƙirar kiɗa, fim ko CD ɗin CD da kuma DVD don kare sararin samaniya a rumbun kwamfutar. Domin rage yawan farashin, bazai daidaita ba tare da mai karanta katin watsa labaran da yake da yawa ga tsarin da yawa a yanzu. Akwai shida tashoshin USB 2.0 don amfani tare da ajiya na waje amma ba su da wata tashoshin FireWire don ajiya mai girma ko sauke bidiyon daga lambobin sadarwa na dijital.

Kamar yawancin tsarin tsare-tsaren kudi, Dimension E310 yana amfani da na'ura mai kwalliya mai sarrafawa. Aikin Intel GMA 900 na iya zama mataki na sama, amma har yanzu bai sami yawancin aikin da aka buƙata don aikace-aikacen 3D ko kuma abubuwa masu yawa a cikin kebul na Vista Aero ba . Abin baƙin ciki, ba ya ƙunshi sakon AGP kuma yana da guda ɗaya na PCI-Express x1 na ma'ana cewa ba za ka iya haɓaka katin kirki ba. Dell ya ƙunshi kullin CRT na 17-inch tare da tsarin da yake da kyau ta taɓawa.

Ɗaya daga cikin manyan wuraren ingantawa tare da E310 shine software. Yayin da yazo tare da mai sarrafawa na magana, babu wani kayan aiki na sauran aiki. Tsarin Ma'aikatar Cibiyar Kasuwancin Media kuma ya ɓata a kan wannan tsarin. Babban amfani na Cibiyar Gidan Rediyo shine ikon yin amfani da shi a matsayin cibiyar nishaɗi ta amfani da magunguna na TV da kuma nesa don kallo da rikodin bidiyo. Abin baƙin ciki, tsarin ba ya zo tare da duk wani matakan da ke sa siffofin fasali ba amfani ba.

To, wa ya kamata ya ɗauki Dell Dimension E310? Wannan tsarin yana samar da ingantaccen aikin musamman idan aka kwatanta da B110. Wannan abu ne mai kyau ga wadanda suke aiki mafi ƙwarewa waɗanda suke buƙatar karin sarrafawa. Wadanda ke neman yin fasalin kayan aiki musamman wani abu kamar wasan kwaikwayon ko abin da zai iya amfani da su daga graphics masu kirki har yanzu ba sa'a ba ne saboda saboda rashin sakon katin sakonni. Ƙananan wurin ajiya zai iya kasancewa fitina ga waɗanda zasu iya aiki tare da manyan fayiloli irin su kayan aikin fasaha waɗanda zasu buƙaci sararin samaniya.