Asus Essentio M51AC-B07 Desktop PC

An dakatar ASUS Essentio M51AC amma har yanzu za'a iya samuwa don sayarwa. Idan kana neman sabon kwamfutarka na kwamfutarka, duba cikin mafi kyawun PC na PC daga $ 700 zuwa $ 1000 don tsarin da ake ciki yanzu.

Layin Ƙasa

Asus Essentio M51AC shine tsarin tsarin da ke bada kyakkyawar babban aikin amma kaɗan ba dangane da fasali ba. Rigar 4th Core i7 processor da 16GB na ƙwaƙwalwar ajiya suna samar da shi fiye da isa aikin amma basu da damar fasaha da kuma sadarwar waya ba. Dukkan waɗannan siffofin za'a iya samuwa a cikin tsarin gwagwarmaya a daidai farashin guda. Wannan ya sa tsarin ya fi dacewa ga wadanda zasu iya yin aikin bidiyo na bidiyo wanda ba dole ba ne ya buƙaci waɗannan siffofi.

Gwani

Cons

Bayani

Review - Asus Essentio M51AC-B07

Aug 12 2013 - ASUS Essentio M51AC yana da sabon launi na kamfani daga kamfanin da ke musamman don sabon ƙarni na 4 na na'urorin Intel Core i. Game da zane, bazai duba abin da ya bambanta da tsarin tsarin Essentio CM na baya ba tare da kararraki mai zurfi a tsakiyar birni amma yana ƙara ƙaramin azurfa a kusa da gaba tsakanin gaban kebul da kuma tashoshin jihohi. murfin da ya buɗe domin samun damar karatun katin kafofin watsa labarai.

Samar da Asus Essentio M51AC shine sabon Intel Core i7-4770 quad core processor. Wannan shi ne mafi girma daga cikin ƙarni na 4 na masu sarrafa na'urori na Intel na Core kuma ya samar da shi fiye da yadda za a yi har ma da wasu ayyuka masu wuya irin su aikin bidiyo. Ya kamata a lura da cewa wannan ba ita ce fasalin da aka cire ta i7-4770 wanda ya nuna cewa ba za a iya rufe shi ba . Mai sarrafawa yana daidaita da 16GB na DDR3 ƙwaƙwalwar ajiya wanda ke taimakawa wajen samar da shi tare da cikakkiyar kwarewa a cikin Windows ko da lokacin da aka tarawa da yawa ko yin amfani da aikace-aikacen ƙwaƙwalwar ajiya.

Ajiye don ASUS Essentio M51AC yana amfani da kullun gargajiya. Yana amfani da kundin kwamfutar wuta guda biyu wanda ya ba shi wata dama ga adana aikace-aikacen, bayanai da fayiloli. Ya kamata a lura cewa mafi yawan kwamfutar tafi-da-gidanka a cikin wannan farashin farashin har yanzu suna da alaƙa guda ɗaya kawai. Kayan da yake motsawa a cikin ragowar lamarin na 7200rpm wanda ya ba shi kyakkyawar aiki amma a wannan farashin, wasu na'urori sun nuna halin kwalliya sosai ko dai ko takalma da kuma aikace-aikacen aikace-aikacen ko kuma kayan aiki. Idan ka faru da buƙatar ƙarin ajiya, tsarin zai ƙunshi tashoshin USB 3.0 na USB don amfani tare da kayan aiki na waje mai girma ko zaka iya yin aiki a ciki don ƙara kaya. Akwai dillalan DVD na dual mai sauƙi ga wadanda suke buƙatar sake kunnawa ko rikodin CD ko DVD.

Shafuka masu rauni ne akan ASUS Essentio M51AC-B07. Yana amfani da katin zane mai mahimmanci amma yana da ƙananan ƙarewa NVIDIA GeForce GT 625 ɗaya. Wannan yana samar da shi da karin na'urorin 3D fiye da yadda za ka samu a cikin Intel HD Graphics da aka gina a cikin Core i7 mai sarrafawa amma ba ta wata babbar adadi ba. Za a iya amfani dashi don wasan kwaikwayo na 3D amma a wasu ƙananan shawarwari irin su 1366x768 Abin da yake samarwa duk da haka yana da goyon bayan tallafi na gaggawa don ba da aikace-aikace na 3D ba tare da taimakon NVIDIA daga shirye-shirye masu yawa ba. Yanzu yana yiwuwa a maye gurbin wannan na'ura mai kwakwalwa tare da na'ura mai mahimmanci uku na 3D amma wutar lantarki na watsi 350 watsar da wannan zuwa mafi kyawun katunan katunan .

Ɗaya daga cikin abu wanda ya zama mafi yawan al'ada a kan kwakwalwar kwamfutarka musamman ma a mafi girman farashin farashi shine sadarwar waya. Asus ya zaba don kada ya haɗa irin wannan fasalin tare da tsarin Essentio M51AC-B07. Wannan bazai yi kama da babban abu ba tun da akwai tashar Ethernet amma sadarwar waya ba ta fi dacewa don haɗawa cikin sadarwar waya ba wanda mutane da yawa suke amfani da su da sauran na'urorin kamar kwamfyutocin, kwamfutar hannu, wayoyin hannu da kayan lantarki.

Asus farashin Essentio M51AC-B07 a $ 900. Wannan alama ba dace ba la'akari da cewa yana amfani da ƙananan ƙarancin Core i7 mai sarrafawa tare da 16GB na ƙwaƙwalwar. Abinda yake ciki shi ne cewa ya kalli wasu wasu siffofin da gasar ta samu. Sauran tsarin da suka hada da i7-4770 sun haɗa da Acer Aspire AT3-605-UR24P da Dell XPS 8700. Acer yana da kimanin $ 100 yayin Dell din din $ 100. Babban bambanci shi ne cewa Acer ya zo tare da caca 24GB na cache saboda wasu karin kayan aiki, sauri GT 640GB graphics katin da kuma mara waya ta hanyar sadarwa. Ƙwaƙwalwar ajiyar Dell don kawai 8GB da rumbun kwamfutarka zuwa 1TB amma kuma ya zo tare da sadarwar waya.