Yadda za a yi amfani da Abokin Hanya a PowerPoint 2010

Mai ɗaukar hoto a PowerPoint 2010 yana aiki kamar Fassarar Magana wanda ya kasance wani ɓangare na tsarin Office na Microsoft na dogon lokaci. Zane mai zane yana bawa mahaliccin gabatarwa don kwafin abubuwan da ke gudana daga abu ɗaya (da duk saitunan da ake amfani da shi), zuwa wani abu (ko abubuwa da yawa) tare da guda ɗaya na linzamin kwamfuta akan kowanne sabon abu. Wannan fasalin shine mai tsaro na ainihi kuma yana adanawa a kan mawuyacin ƙwayar cutar ta hanyar raunin da yawa daga maɓallan karin linzamin kwamfuta.

01 na 03

Matakai na farko don Amfani da Abokin Abin Nuna

Amfani da Maganin Abin Nuna PowerPoint 2010. © Wendy Russell

02 na 03

Kwafi Abinci akan Ɗaya Ɗaya

  1. Danna kan abu wanda ya ƙunshi rawar da ake so. (koma zuwa hoto a sama)
  2. A cikin ɓangaren Abubuwa na Abubuwa na rubutun, danna kan maɓallin Abokan Abubuwa . Lura cewa linzamin linzamin kwamfuta yanzu ya canza zuwa kibiya tare da goga na fenti.
  3. Danna kan abin da kake so a yi amfani da irin wannan animation.
  4. An yi amfani da wannan animation da duk saituna a sabon abu.

03 na 03

Kwafi Abubuwa zuwa abubuwa da yawa

  1. Danna kan abu wanda ya ƙunshi rawar da ake so. (koma zuwa hoto a sama)
  2. A cikin ɓangaren Abubuwa na Abubuwa na rubutun, danna sau biyu akan maɓallin Painter Animation . Lura cewa mai siginan kwamfuta na linzamin kwamfuta yanzu ya canza zuwa kibiya tare da fenti.
  3. Danna maɓallin farko da kake son yin amfani da irin wannan motsi.
  4. An yi amfani da wannan animation da duk saituna a sabon abu.
  5. Ci gaba da danna kan abubuwa da ke buƙatar tashin hankali.
  6. Domin kunna alamar wasan kwaikwayo a danna, danna maɓallin Bidiyo Animation a sake.