Biyan ku tare da Abokin Tawuwarku tare da Wannan Smartstrap

Ƙungiyar Taimako na Ƙungiyar Taimakawa Sakamakon Biyan Kuɗi zuwa Ƙananan na'urori.

Kudin wayar hannu yana zama babban abu, ba kawai a wayoyin salula ba amma a kan smartwatches. Samun damar kammala sayayya ta hanyar tacewa ko duba na'urarka - ba tare da damuwa na cire walat ɗinka ba don tsabar kudi ko katin bashi - yana da kyau, amma ba duk na'urori da masu siya suna cika da wannan fasaha ba tukuna.

Duk da haka, idan kun kasance mai kula da smartwatch Pebble - tare da kowane samfurin kwanan nan a cikin layi na Pebble Time , daga Lokacin Pebble zuwa Lokacin Zakaran Pebble - sabon kayan haɗi na iya sa biya wayar hannu ta zama gaskiya a gare ku. Pagaré (wanda shine Mutanen Espanya na "zan biya," don rikodin) NFC Biyan bashi Smartstrap a halin yanzu an samar da kudade akan Kickstarter, inda ya yi la'akari da cimma burin bashin $ 120,000. Idan aikin ya ci gaba, zai bari Pebble yayi kyan gani tare da kundin su a yawancin masu sayarwa, ciki har da Bloomingdales, McDonald's, Toys R Us da Subway a tsakanin sauran mutane. Karanta don duba wannan samfurin na musamman, tare da wasu bayanai game da biyan kuɗi na wayar salula a kan dukiya.

An NFC & # 34; Smartstrap & # 34; don Pebble Watches

Kamfanin Pebble, wanda kuma ya fara ne a shafin yanar-gizon Kickstarter, ya kasance ɗaya daga cikin kamfanoni na farko don fadakar da smartwatch a mafi yawan zamani. A halin yanzu yana sayar da samfurori guda biyar, ciki har da Pebble Classic, kodayake wannan na'urorin Pagaré mai dacewa ne kawai ya dace tare da Lokacin Pebble, Pebble Time Steel da Tsarin Zakaran Pebble.

Yin amfani da fasahar NFC (Near Field Communications), band yana da guntu wanda aka rajista don biyan kuɗi lokacin da kake riƙe agogo kusa da mai karatu na katin. Hakika, dole ne ku haɗa katunan kuɗin ku zuwa tsarin kafin lokaci, amma sa'a yana aiki a kai tsaye daga wayarka, don haka baza ku buƙatar kunna aikace-aikacen wayar ba ko tabbatar da cewa an haɓaka smartwatch akan Bluetooth tare da ku wayar hannu don ma'amala don aiki.

Dangane da zane, a layi tare da babban launi na Pebble, wannan rukuni yana kallon zamani, idan ba maɗaukaki ko ƙananan ƙarewa ba. A cewar shafin Kickstarter, za a iya sanya Pagaré zuwa wani sashi na Pebble a cikin 10 seconds, saboda haka yana da mahimmancin amfani ba zai zama matsala ba.

Yi alkawarin akalla $ 49 tana tabbatar maka da Smartband lokacin da ya zama samuwa kuma idan an samu nasarar tallafawa aikin, saboda haka yana da wuya samfurin zaiyi kudin akalla hakan idan ya zama kasuwa a cikin layi.

Asusun wayar salula da kuma kayan ajiya

Idan ba ku da na'urar Pebble amma kuna da sha'awar kayan sadarwar kuɗi da biyan kuɗi, kuyi mamaki ko abin da sauran zaɓuɓɓukan ku. Wannan ɓangaren na uku "Smartstrap" ba shine hanyar da za a biya tare da smartwatch - musamman, Apple Watch ya haɗa da kyautar Apple Pay. Don amfani da Apple Pay a kan Apple Watch , dole ne ka farko da haɗa katinka. Bayan haka, kawai ka danna maɓallin gefen agogon sau biyu kuma ka riƙe agogo har zuwa karatun biyan bashi. Za ku karbi famfo da murya don tabbatar da cewa an biya kuɗin ku.

Abubuwa suna motsawa a hankali a kan Android Wear gaban. Duk da yake Google yana bayar da Android Biyan bashin biyan kuɗi, na'urorin da ba za a iya amfani da su ba, ba su dace da wannan ba. Tun da yake wannan hanya ce mai kyau Apple Watch ta gaban gaban, yana yiwuwa cewa Android Wear za ta samu ba da daɗewa ba, ko da yake.