Zan iya Ajiyayye Duk Na'urorin Na Amfani da Shirin Tsarin Ajiye?

Shin zai yiwu a dawo da kayan aiki mai yawa tare da tsarin Ajiyayyen Ajiye na Kan Layi?

Idan kana da tsari ɗaya kawai na kan layi amma kana so ka dawo da kwakwalwa da wasu na'urorin, to dole ka sayi shirin raba don kowannensu? Shin za ku iya ajiye duk abin da keɓaɓɓen asusun ajiya na kan layi?

Tambayar da ta biyo baya ita ce ɗaya daga cikin yawancin da za ku samu a cikin Takaddun Bincike na Kan layi :

"Zan iya yin amfani da wani tsari na kan layi na yau da kullum don ajiye na'urori masu yawa? Ina da waya, tebur, da kwamfutar hannu wanda zan so in ci gaba da ajiyewa duk lokacin amma ba na so in biya bashin uku! "

Haka ne, wasu ayyuka na kan layi suna samar da shirye-shiryen da ke tallafawa madadin madauki daga na'urori masu yawa.

A gaskiya ma, yawancin sabis ɗin sabis ɗin da waɗannan nau'o'in tsare-tsaren suna goyan bayan yawan kwakwalwa / na'urori. Wasu wasu suna goyon bayan har zuwa goma, biyar, ko uku.

Tare da shirye-shirye na nau'i-nau'in, kuna biya ɗaya lissafi amma kowane na'ura yana da nasaccen yanki a cikin sararin samaniya wanda aka adana shi inda aka ajiye fayilolinsa.

Shirye-shiryen na'urorin Multi-na'ura kusan kusan lokaci ne mafi kyawun hanyar tafi idan kana da kwamfuta fiye da ɗaya ko na'urar da kake buƙatar kiyaye bayanan da aka ajiye daga.

Dubi Comfatacciyar Farashin Nawa: Shirye-shiryen Ajiyayyen Kasuwancin Kwamfuta na Multi-Computer idan kuna sha'awar shirin kamar haka.

Ga wadansu tambayoyi masu yawa waɗanda ake tambayar ni a lokacin bincike don sabis na madaidaicin sabis:

Ga wasu tambayoyin da na amsa a matsayin wani ɓangare na Tambayoyin Ajiyayyen Yanar Gizo Na :