Yankin Yanki da Yanayi a Yanayin Shafi na Page

Lokacin da kake tsara fayil da aka tsara don a buga, kiyaye wurin zama na aikinka da tabbaci. Yanayin zama shi ne yankin inda duk muhimmancin rubutu da hotuna suka bayyana. Girman daɗaɗɗa a cikin ainihin ƙananan yanki na karshe.

Yankin Radiya na V. Bayanin Yanayin Layi

Alal misali, idan kuna zayyana ma'auni mai yawa na kasuwanci , girman girman katin yana 3.5 da 2 inci. Ba ka so duk wani muhimmin bayani, kamar rubutun ko alamar kamfani yana gudana har zuwa gefen katin, don haka ka kafa wani gefe a kusa da gefuna na katin. Idan ka zaɓi iyaka 1/8, wurin zama a kan katin shine 3.25 ta 1.75 inci. A mafi yawan software na layi, za ka iya sanya saitunan jagorancin ba a buga a cikin fayil a kusa da wurin zama don yin la'akari da sarari ba. Matsayi dukkanin muhimman abubuwa na katin kasuwancin a cikin wurin zama. Lokacin da aka gyara shi, katin yana da tasiri mai inganci 1/8 cikin kowane nau'i ko alamar katin. A kan ayyukan da suka fi girma, ƙila za ku buƙaci gefe mai girma don ba ku wurin zama wanda yake da kyau a kan ƙananan yanki.

Menene Game da Bleed?

Abubuwan da aka tsara da gangan suna gudu daga gefen takarda, kamar labarun baya, layin madaidaiciya ko hotuna ba su da damuwa daga damuwa game da wurin zama. Maimakon haka, waɗannan abubuwan da suke zubar da jini ya kamata su kara mita 1/8 a waje da girman ɗakunan da aka buga, don haka lokacin da aka kayyade yanki, babu wani wuri da aka nuna.

A cikin misalin kasuwancin kasuwanci, girman nauyin rubutun yana ci gaba da 3.5 a cikin inci 2, amma ƙara masu jagorancin ɗanda ba su bugu da su 1/8 inch a waje ba. Ƙara duk wani abu marar mahimmanci wanda ya zubar da jini a wannan gefen. Lokacin da aka gyara katin, waɗannan abubuwa zasu gudu daga gefuna na katin.

Lokacin da Yana da rikitarwa

Lokacin da kake aiki akan ɗan littafin ɗan littafin ko littafi, wurin zama yana da wuya a kimantawa dangane da yadda za a ɗaure samfurin. Idan rubutattun takardun suna yin sirri, ƙananan takarda zai sa shafuka na ciki su matsa gaba fiye da shafukan yanar gizo yayin da aka lazimta su, an haɗa su da kuma gyara su. Fayiloli na kasuwanci suna magana da wannan a matsayin ɓoye. Zakare ko ƙwanƙwasa na iya buƙatar babban gefe a kan iyakar launi, yana sa yankin zama ya matsa zuwa ga baƙon da ba a ɗaure ba. Kammala cikakke bazai buƙaci kowane gyare-gyaren zuwa wurin zama ba. Yawancin lokaci, takardun kasuwanci yana amfani da kowane gyare-gyaren da ake bukata don raunanawa, amma mai bugawa na iya so ka kafa fayilolinka tare da gefe mafi girma a gefe ɗaya don ƙuƙwalwar zobe ko ɗaure. Samun kowane takaddun bukatu daga na'urar bugunanku kafin ku fara aikinku.

Hasashe da Yanayin Halittar Da ke Mahimmanci ga Yankin Gudu da Yanayi