Yadda za'a haɗa, Haɗa ko manta na'urar Bluetooth zuwa iPad

Idan kana da na'urar Bluetooth kuma basu tabbata yadda za a haɗa shi zuwa iPad ba, kada ka damu, tsarin "haɗawa" na'urar Bluetooth yana da sauki.

Tsarin "haɗawa" yana tabbatar da sadarwa tsakanin na'ura kuma an rufe ta da iPad. Wannan yana da mahimmanci saboda wayoyi masu amfani da kayan haɗi na Bluetooth kuma ba sa so wani ya iya sauƙi sakonnin ta sauƙi. Har ila yau, ya sa iPad ta tuna da na'urar, saboda haka ba buƙatar tsalle ta cikin hoops duk lokacin da kake son amfani da kayan haɗi tare da iPad. Kuna canza shi kawai kuma yana haɗi zuwa iPad.

  1. Bude saitunan iPad ta hanyar ƙaddamar da "Saiti" app .
  2. Matsa "Bluetooth" a menu na hagu. Wannan zai kasance kusa da saman.
  3. Idan an kashe Bluetooth, danna Maɓallin On / Off don kunna shi. Ka tuna, kore yana nufin.
  4. Saita na'urarka don gano yanayin. Yawancin na'urorin Bluetooth suna da maɓallin maɓalli musamman domin haɗin na'urar. Kila iya buƙatar tuntuɓi jagorancin na'urarka don gano inda aka samo wannan. Idan ba ku da littafin, tabbatar da an kunna na'urar kuma danna kowane maballin akan na'urar. Wannan hanyar kama-da-peck ba cikakke ba ne amma zai iya yin abin zamba.
  5. Da kayan haɗi ya kamata ya nuna a ƙarƙashin sashin "Na'urori" a yayin da yake cikin yanayin ganowa. Zai nuna tare da "Ba a haɗa" kusa da sunan ba. Kawai danna sunan na'urar kuma iPad zai yi ƙoƙari ya haɗa tare da na'ura.
  6. Yayinda yawancin na'urori na Bluetooth za su haɗa ta iPad ta atomatik, wasu kayan haɗi kamar keyboard zai iya buƙatar lambar wucewa. Wannan lambar wucewa yana da jerin lambobin da aka nuna akan allon iPad ɗin da kake rubuta ta amfani da keyboard.

Yadda za a kunna / kunna Bluetooth A lokacin da aka shirya na'ura

Duk da yake yana da kyakkyawan ra'ayi don kunna Bluetooth idan bazaka amfani dashi don ceton rayuwar batir ba , babu buƙatar sake maimaita matakai kowane lokaci da kake so ka haɗa ko cire haɗin na'urar. Da zarar sun haɗa, mafi yawan na'urori zasu haɗa ta atomatik zuwa iPad lokacin da aka kunna na'urar da madaidaicin Bluetooth ta Bluetooth.

Maimakon komawa cikin saitunan iPad, zaka iya amfani da komitin kulawa ta iPad don canzawa da Bluetooth. Kawai zaku yatsan yatsanku daga gefen allon allo don samun damar kula da panel. Matsa alama ta Bluetooth don kunna ko kashewa. Maɓallin Bluetooth ya kamata ya zama ɗaya a tsakiyar. Ya yi kama da nau'i biyu a saman juna tare da layi biyu da ke jingo daga gefen (kamar B wanda aka yi tare da triangles).

Yadda za a manta na'urar Bluetooth akan iPad

Kuna iya manta da na'urar, musamman idan kuna kokarin amfani da shi tare da wani iPad ko iPhone. Mantawa da na'urar da gaske ba ta biya shi ba. Wannan yana nufin cewa iPad ba zai haɗa ta atomatik ba a lokacin da yake gano shi a kusa. Kuna buƙatar sake haɗa na'urar don amfani da shi tare da iPad bayan kun manta da shi. Hanyar manta da na'urar yana kama da daidaita shi.

  1. Bude aikace-aikacen Saituna a kan iPad.
  2. Matsa "Bluetooth" a menu na hagu.
  3. Gano kayan haɗi a ƙarƙashin "Na'urorin Na" kuma danna maɓallin "i" tare da kewaye da shi.
  4. Zabi "manta wannan na'ura"