Yadda za a Shirya abubuwa na Sim tare da SimPE

Akwai dalilai da yawa da ya sa za ka iya son gyara dabi'un, aiki , makaranta , dangantaka, ko basirar Sim daga "Sims 2." Tare da SimPE zaka iya yin dukan waɗannan abubuwa kuma yana da kyauta! Kawai bi wannan koyo na SimPE kuma za ku gyara Sims a lokaci ba.

Lura: SimPE na iya haifar da lalacewar wasanka idan an gyara fayiloli mara kyau. Da fatan a ajiye fayilolin ku kafin yin canje-canje. Za a iya yin amfani da Ajiyayyen lokacin da ka zaba yankunka a cikin SimPe.

Ga yadda za a gyara Sims tare da SimPE

  1. Sauke SimPE
    1. Sauke SimPE idan ba a yi haka ba. Tabbatar saukewa da shigar da software da ake buƙata don gudanar da SimPE - Microsoft .NET Framework kuma Direct X 9c.
  2. Shigar da kuma fara SimPE
    1. Shigar SimPE da software da ake bukata. Da zarar shigarwa na SimPE ya cika, fara SimPE. Za ku sami hanyar haɗi zuwa SimPE a kan tebur ɗinku, jerin shirye-shiryenku, ko kuma a filin barga mai sauri.
  3. Bude Ƙauye
    1. Tare da SimPE bude, daga kayan aiki je zuwa Kayan aiki - Kasuwanci - Binciken Kasuwanci. Wannan zai bude maɓallin Kasuwanci. Zabi wane unguwa da Sim yake cikin ku so kuna gyara. Bayan zaɓar yanki, zaka iya ƙirƙirar madadin. Da zarar madadin ya cika, danna Buɗe.
  4. Gano Sim
    1. A cikin ɓangaren hagu na allon, akwai jerin Abubuwan da ke ƙarƙashin Resource Tree. Gungura zuwa ƙasa don nema kuma zaɓi siffar Sim. Jerin Sims a cikin unguwa zai bayyana a dama.
  5. Shirya Sim tare da SimPE
    1. Gungura cikin jerin Sims kuma zaɓi Sim ɗin da kake so a gyara. Jawabin Sim Edita zai nuna hoto na Sim da bayani game da Sim. Wannan shine inda za kuyi canje-canje. Za ku ga wurare don aiki, dangantaka, bukatu, hali, basira, "Jami'ar," "Nightlife," da sauransu.
  1. Yi Canje-canje & Ajiye Sim
    1. Bayan ka sanya canje-canje da ake so, danna maɓallin haɓaka don ajiye Sim. Kuna iya rufe wannan wasa kuma kunna "The Sims 2" don ganin canje-canje.

Tips don Yin amfani da SimPE

  1. Don shirya bishiyar iyali, zaɓi Yanayin Iyali a ƙarƙashin jerin albarkatun.
  2. Yi ajiya na yankinku a duk lokacin da kuka yi canje-canje. Wannan zai tabbatar da cewa kuna da kwafin aiki kamar yadda "Sims 2" ya zama ɓarna bayan amfani da SimPE.

Abin da Kake Bukata