Yadda za a sauke iPad Apps daga iTunes a kan PC ko Mac

Akwai wasu dalilai daban-daban na saukewa apps a kan iTunes daga PC ko Mac maimakon kai tsaye zuwa iPad. Aminci, misali.

Idan kun karanta game da app a kwamfutar tafi-da-gidanka, ba buƙatar ku farautar iPad din don sauke shi ba. Zaku iya saya shi a kan iTunes kuma sauke shi daga baya. Wannan hanya ce mai mahimmanci don kiyayewa daga manta da sunan app. Kuma idan an kori iPad din tare da sayen kayan aiki kashe , tara a kusa da PC don sayen sababbin kayan aiki shine hanya mai kyau don sayarwa don aikace-aikace tare da yaro.

Da ikon sauke kayan aiki a kan kwamfutarka kuma mahimmanci ne ga wadanda har yanzu suna da rukuni na farko na iPad. Yayinda yawancin apps ba su goyi bayan ainihi na iPad ba, idan ka sauke wani app a kan PC ko Mac ɗinka, app zai nuna a cikin samfurin da aka saya na Store a kan iPad. Wannan shi ne: kyakkyawan aiki don samun wasu apps kamar Netflix sauke zuwa 1st Gen iPad .

Bari mu fara:

  1. Da farko, kaddamar da iTunes akan PC ko Mac. Idan ba ku da iTunes ba, za ku iya sauke shi daga shafin yanar gizon Apple. Software na iTunes kyauta ne.
  2. Tabbatar cewa an sanya hannu a cikin wannan ID ɗin Apple kamar iPad. Kuna iya yin wannan ta danna "Store" daga menu a saman allon. Wannan shi ne menu da ke farawa tare da File kuma Shirya. Store ne kawai zuwa hagu na Taimako. Zuwa kasa na wannan menu shine zaɓi "Duba Asusun". Ya kamata ku iya ganin adireshin imel da ke hade da asusun da aka sanya hannu a cikin iTunes kawai zuwa dama na wannan zaɓi. Idan ba daidai ba ne a matsayin asusunka na iPad, ko kuma idan ba a sanya hannu a cikin iTunes ba, za ka buƙatar shiga tare da ID na iPad na iPad.
  3. Danna maɓallin "iTunes Store" a saman allon. Wannan ya bambanta da jerin kayan da muka yi amfani da shi kuma an samo a kan mashaya kawai a ƙasa da menu na Fayil-Shirya.
  4. By tsoho, iTunes Store yakan fara ne a cikin Ƙungiyar Music. Zaku iya canza nau'in zuwa ga Store Store ta danna kan "Kiɗa" category dake gefen dama na allon. Kiɗa zai sami alama ta nuna zuwa dama na kalmar. Lokacin da ka danna kan Music, akwatin saukar da ke sauke yana nuna maka damar zaɓar Cibiyar App.
  1. Sau ɗaya a cikin App Store, za ka iya nemo aikace-aikace kamar yadda za ka yi akan iPad ko iPhone. Shafin farko ya tsara abubuwan da aka nuna, ciki har da sababbin ayyukan da kuma shahararrun samfurori. Zaka iya amfani da alamar bincike a saman dama na allon don bincika wani ɓangare na musamman ko sauya nau'in samfurori ta danna "Dukkan Yanayi" a wannan gefen dama. Wannan zai ba ka izini daga ƙayyadaddun fannin aikace-aikace, kamar samfurori masu aiki ko wasanni.
  2. Kamar yadda App Store akan kwamfutarka, zaka iya samun ƙarin bayani game da app ta danna kan shi. Wannan zai ba ka damar sayen aikace-aikace. A gefen dama na allon shine icon ɗin app. A ƙasa ƙasa ne kawai don sayen app. Lissafi na yau da kullum za su sami maɓallin "Get" yayin da samfurori da ke da farashin farashi zasu nuna farashin a cikin maɓallin.
  3. Lokacin da ka saya wani app, ƙila ka buƙata don tabbatar da asusunka ta buga a kalmar sirri. Wannan shi ne kama da iPad. Kuna buƙatar tabbatar da asusunku sau ɗaya a kowace zaman sai dai idan kun bar kwamfutar ku na dogon lokaci.
  1. Bayan da ka sayi app ɗin, zai sauke ta atomatik zuwa PC ko Mac.

Yaya zan samu app daga PC ko Mac zuwa iPad?

Akwai hanyoyi biyu don canja wurin app zuwa na'urarka.

Ƙarin bayani: Ba a buƙatar ka kasance a cikin Category Store na Store na iTunes don bincika aikace-aikace. Duk da haka, sakamakon zaɓin da ake zaɓa a yanzu za a lissafa shi na farko, don haka idan har yanzu kana cikin ƙungiyar Music, sakamakon da Music zai zo kafin sakamakon daga Store App. Amma idan kuna cikin hanzari, zaka iya sauƙaƙe ƙasa har sai kun ga sakamakon Abba.