Ana sauke Ayyuka zuwa iPad ta asali

Apple ya dakatar da goyon bayan iPad na farko tare da sabuntawa na iOS 6.0 , wanda ya bar na'urar a kan 5.1.1 version na tsarin aiki. Amma wannan ba yana nufin ainihi asalin iPad yanzu ya zama takarda.

Akwai amfani da yawa ga wani iPad na farko, ciki har da kallon Netflix da kuma wasa wasanni mara kyau . Trick yana samun samfurori wanda kawai ke tallafawa wani ɓangaren daga cikin tsarin aiki akan rukuni na farko na iPad.

Wannan ba zaiyi aiki tare da dukkan aikace-aikace ba. Yawancin sababbin ayyukan kawai suna goyon bayan iOS 7 ko sama, saboda haka fasalin wannan app ba zai aiki a asali na iPad ba. Akwai hanyar da za a samu tsoho daga cikin app ɗin a kan iPad ɗinka, amma don wannan ya yi aiki, dole ne wani ɓangaren aikace-aikacen da ke tallafa wa tsofaffin tsarin aiki. Ana ba da shawara don kawai gwada wannan tare da aikace-aikacen kyauta kamar Netflix don haka baza ku lalata kudi da ƙoƙarin samun app wanda bazai aiki akan iPad ba.

Yadda zaka sauke aikace-aikacen zuwa iPad na farko:

  1. Kaddamar da iTunes kuma tabbatar cewa an sanya hannu a cikin wannan ID na Apple kamar yadda kake amfani da iPad. Zaka iya duba wadannan saituna a ƙarƙashin "Store" menu. Zaɓin "View Account" ya kamata ya nuna adireshin imel da aka yi amfani da shi tare da iPad. Idan ba haka ba, zaɓa "Sa hannu" kuma shiga tare da asusun ɗaya da aka yi amfani dashi a kan iPad. (Idan ba ku da iTunes a PC dinku ba, za ku iya sauke shi daga Apple.)
  2. "Saya" app a cikin iTunes a kan PC ko Mac. Wannan shi ne ainihin kama da sauke kayan aiki akan kwamfutarka. Sau ɗaya a cikin iTunes, je zuwa "Labarai na iTunes" kuma sauya ƙungiya a dama daga "Kiɗa" zuwa "Abubuwan Aikace-aikacen". Allon zai canza ya zama kama da App Store app a kan iPad.
  3. Bayan ka danna maɓallin "Get" ko Farashin farashi, app zai sauke zuwa PC.
  4. Ba ku buƙatar ku ƙera iPad har zuwa kwamfutarka don wannan bangare na gaba don aiki. IPad na ba ka damar sauke duk wani samfurin da aka saya, don haka kana da kyauta don share aikace-aikace sannan ka sauke su daga baya idan an buƙata. A cikin wannan misali, za mu sauke kayan da muka saya a kan PC kawai. Ka shiga cikin App Store app, zaɓa Lissafin da aka Sanya da kuma gano wuri da app da ka saukewa a kan PC. Za ka iya danna maɓallin girgije kusa da app to sauke shi a kan kwamfutarka.
  1. IPad zai iya faɗakar da kai da sakon da yake gaya maka cewa app ba a goyan baya ba a kan sigar iOS. (Idan ba haka ba, app ya riga ya goyi bayan iPad na farko). Idan akwai ɓangaren app ɗin da ke tallafawa iPad na asali, za a tambayeka idan kana so ka sauke fasalin da ta gabata. Ka ba da iPad wani abin mamaki! don sauke wani ɓangare na app mai jituwa tare da iPad.

Da fatan, wannan ya kamata ya isa ya ƙwace iPad din tare da wasu aikace-aikace masu amfani da wasanni. Yi kokarin gwada Google don aikace-aikacen iPad mafi kyau na 2010 da kuma 2011 don samun ra'ayi na apps waɗanda zasu iya samun sakon da ke goyon bayan iPad ta asali.