Yadda za a Sau da dama Lambobin sadarwa zuwa Gmel Group a Sau ɗaya

Gmel yana da sauƙi don aika saƙon imel ɗin zuwa adireshin da yawa a yanzu. Idan ka ga cewa kana buƙatar ƙara ƙarin mutane zuwa ƙungiyar da ke ciki ko jerin aikawasiku, yana da sauki kamar zaɓan wanda ya kamata ya zama ɓangare na rukuni sannan kuma zaɓi ƙungiyar da za a sanya su.

Akwai hanyoyi biyu na farko don ƙara mutane zuwa rukuni a cikin Gmail . Hanyar farko ita ce mafi sauri fiye da na biyu, amma hanyar na biyu tana amfani da sababbin ƙirar Google Contacts.

Yadda za a Ƙara Masu karɓa zuwa Gmel Group

Don ƙara lambobin sadarwa ta yanzu zuwa rukuni:

  1. Bude Contact Manager.
  2. Zaɓi lambobin da kake son ƙarawa zuwa ƙungiyar. Tip: Za ka iya sauri ƙara da yawa a layi ta zabi daya sannan sannan ka riƙe maɓallin Shift don danna ko ka matsa wani lamba a jerin.
  3. Danna maɓallin ɗan ƙasa kusa da gunkin mutum uku a cikin menu a saman Gmel don zaɓar ƙungiyar da kake son ƙara adireshin. Zaka iya zaɓar kungiyoyi masu yawa idan kuna so.

Hanyar da za a bi don ƙara mutane zuwa ƙungiyar Gmail na aiki don lambobin da kuke da su da kuma waɗanda ba a cikin adireshin adireshinku ba.

  1. Bude Contact Manager.
  2. Zaɓi ƙungiya daga hagu ta zaɓar shi sau ɗaya.
  3. Danna ko danna Ƙara zuwa maɓallin [kungiya] kusa da Ƙari . Ana nuna shi ta wani karamin gunkin mutum tare da alamar + .
  4. Rubuta adireshin imel a cikin wannan akwati, ko fara rubuta sunan don samun Gmail autofill adireshin. Raba bayanan shigarwa da takaddama; Gmel ya kara waƙa ta atomatik bayan an ƙara kowane mai karɓa.
  5. Zaɓi Ƙara a kasan akwatin rubutun don ƙara adiresoshin kamar sabon mambobi.

Lissafin Google shine sabon saiti na Gidan Kira. Ga yadda za a ƙara lambobin sadarwa zuwa ƙungiyar Gmel ta amfani da Google Contacts:

  1. Bude Lambobin Google.
  2. Saka rajistan shiga a cikin akwati kusa da kowane adireshin da kake so ka ƙara zuwa rukuni. Kuna iya nemo su ta amfani da akwatin bincike a saman shafin.
  3. Idan kana ƙara sabon lambar sadarwa zuwa rukuni (lambar da ba ta riga a jerin adireshinku ba), bude rukunin farko, sa'an nan kuma amfani da alamar ( + ) a kasa dama don shigar da sababbin bayanan hulɗa. Hakanan zaka iya tsallake matakai biyu na karshe.
  4. Daga sabon menu da ke nuna a saman saman lambobin sadarwa na Google, danna ko danna maɓallin Gidan Sarrafawa (alamar da ke kama da arrow mai kyau).
  5. Zaɓi rukunin (s) daga wannan jerin wanda aka ba da adireshin (s).
  6. Danna ko danna maɓallin Sarrafa maballin don tabbatar da canje-canje.

Ƙarin shawara akan Gmel Groups

Gmel ba ya bar ka ka ƙirƙiri sabon rukuni na masu karɓa a cikin saƙo. Alal misali, idan mutane da yawa sun aika maka imel a cikin sakon rukuni guda, ba za ka iya ƙara dukansu gaba ɗaya zuwa sabon rukuni ba. Dole ne a maimakon ƙara kowanne adireshin a matsayin sabon saƙo akayi daban-daban, sa'an nan kuma amfani da ɗaya daga cikin hanyoyin da ke sama don hada waɗanda suka karɓa a cikin rukuni ɗaya.

Haka ma gaskiya ne idan ka riga ka buga adiresoshin imel da yawa a cikin filin To , Cc , ko Bcc sannan kuma so ka ƙara su zuwa rukuni. Zaka iya saɗa linzaminka a kan kowane adireshin, ƙara su kamar lambobin sadarwa, sannan ka ƙara su zuwa ƙungiya, amma ba za ka iya ƙara kowane adireshin zuwa wani sabon ƙungiya ta atomatik ba.