Yadda za a Kwafi Kwamfutar Zane na PowerPoint zuwa Wani Bayani

Umurnai na PowerPoint 2016, 2013, 2010, da 2007

Kuna son ƙirƙirar gabatarwar da sauri ta yin amfani da tsarin launi da tsarawa na wani gabatarwar, irin su samfurin zane na kamfanin da ya cika tare da launukan kamfani da alamar.

Idan kana da bayanin PowerPoint wanda yake amfani da samfurin zane da kake so, yana da sauƙi tsari don kwafe zane na zane-zane, kammala da fonts, launuka, da kuma graphics, zuwa sabon gabatarwa.

Yin wannan ya shafi yin amfani da fayiloli PowerPoint sannan kuma a yi kwafi / manna a tsakanin su.

01 na 02

Yadda za a Kwafi Jagorar Slide a PowerPoint 2016 da 2013

  1. Bude shafin Duba shafin da ya ƙunshi babban zane mai zane wanda kake so ka kwafi daga, sannan ka zaɓa Jagoran Slide daga Yanayin Magana .
  2. A cikin zauren hoto na hoto a gefen hagu na allon, danna-dama (ko matsa-da-rike) mai jagorar zane kuma zaɓi Kwafi .

    Lura: Daga aikin hagu na hagu, mashafin zane-zane shine hoton girman hoto - zaku iya gungurawa zuwa saman don ganin shi. Wasu gabatarwa sun ƙunshi fiye da ɗaya zane mai zanewa.
  3. A Duba shafin, zaɓi Canja Windows kuma zaɓi sabon gabatarwa da kake so ka manna da zane mai zane a cikin.

    Lura: Idan ba ka ga sauran gabatarwar PowerPoint daga wannan menu mai sauƙaƙan ba, yana nufin cewa wani fayil ba shi da bude. Buɗe shi a yanzu sannan ka koma wannan mataki don zaɓar shi daga jerin.
  4. A Shafin shafin na sabon gabatarwar, zaɓi maɓallin Jagorar Slide don buɗe Jagorar Jagorar Jagora .
  5. Danna-dama ko taɓa-da-riƙe a kan aikin hagu zuwa hagu, kuma zaɓi Manna don saka zane daga wani gabatarwa.
  6. Zaka iya zaɓar Kusa Maimakon Duba don rufe wannan sabon bude shafin a PowerPoint.

Muhimmanci : Canje-canjen da aka yi wa mutum ya zanawa a cikin gabatarwa ta farko, kamar su jumloli, kada ku canza samfurin zane na wannan gabatarwar. Sabili da haka, abubuwa masu mahimmanci ko maɓallan canje-canjen da aka haɓaka zuwa ga zane-zanen mutum ba su kwafe zuwa wani sabon gabatarwa ba.

02 na 02

Yadda za a Kwafi Jagorar Slide a PowerPoint 2010 da 2007

Yi amfani da Maɓallin Maɓallin PowerPoint don kwafe samfurin zane. © Wendy Russell
  1. Danna ko danna shafin Duba shafin da ya ƙunshi jagorar slide da kake so ka kwafi daga, kuma zaɓi Jagoran Slide .
  2. A cikin zane-zane hotunan hoto a gefen hagu na allon, danna-dama ko danna-da-rike a kan mai zane-zane kuma zaɓi Kwafi .

    Lura: Babbar mai zanewa shine babban zane-zane a saman shafin. Wasu gabatarwar PowerPoint suna da fiye da ɗaya.
  3. A Duba shafin, zaɓi Canja Windows kuma zaɓi sabon gabatarwa da kake so ka manna da zane mai zane a cikin.
  4. A Duba shafin na sabon gabatarwa, bude Jagoran Slide .
  5. A cikin hoto , danna ko danna wurin don jagorar zane tare da dama-danna (ko matsa-da-riƙe) akan mashagin zane na blank domin zaka iya zaɓar Manna .

    Sauran zabin shine danna / danna a ƙarƙashin layi na karshe kuma zaɓi gunkin tare da goga don kula da taken na gabatar da ka kwashe daga.
  6. A Jagorar Slide Master tab , zaɓi Kulle Babbar Jagora .