Yadda za a fara da kanka tare da UXPin

01 na 09

Yadda za a fara da kanka tare da UXPin

Ka kafa asusun a kan shafin gidan UXPin.

Yayin da muka shiga cikin tsarin wayar tafi-da-gidanka, zane-zane da kuma zane-zane mai zanewa an kara mayar da hankali ga UX (Ƙwarewar Mai Amfani) da kuma ƙirar waya , haɗakarwa da ƙuƙwalwa. Akwai nau'i na kayan aiki daga wurin da aka yi amfani da su a wannan talifin kuma suna gudanar da cikakken gamut daga hadaddun, wanda ke dauke da ƙaddarar lalacewa don ƙaddara da kuma amfani kawai. Ɗaya daga cikin kayan aikin da nake kama ido shine UXPin kawai saboda an tsara ta ta masu zanen kaya ga masu zanen kaya.

Kafin mu ci gaba ... wani caveat. Idan naka naka ce ƙungiyar da ta fi so ka mallaki software sai UXPin ba a gare ka ba. Dukkan aikin da aka yi a cikin wannan app an yi a browser kuma ayyukan da kake adana an ajiye su zuwa asusunka.

Don farawa tare da UXPin ka kaddamar da mai bincike da kai zuwa UXPin. Daga nan za ku iya sanya hannu don jarrabawar Free ko shirya shirin kowane wata bisa ga buƙatarku. Shirin sa hannu yana da sauƙi kuma da zarar ka saita Sunan mai amfani da Kalmarka, kana shirye don farawa.

02 na 09

Yadda za a fara Aiki a UXPin

Zaka iya zaɓar daga cikin nau'o'in nau'i nau'i.

Idan ka shiga za ka isa Dashboard kuma, daga nan za ka iya yanke shawara don ƙirƙirar sabuwar hanyar waya, sabon aikin wayar hannu ko aikin Gidan yanar gizo mai amsawa. Har ila yau, akwai maɓallafan plug-in ga UXPin wanda zai ba ka izinin kawowa a cikin Hotunan Hotuna ko Sketch projects. Don haka Ta yaya Zan iya ƙirƙirar banner tare da wasu rubutun kuma ƙara maɓallin email zuwa banner. Don cika wannan na zaɓa Ƙirƙiri sabuwar waya.

03 na 09

Yadda za a Yi Amfani da Tsarin UXPin

Ƙa'idar UXPin.

Tsarin Zane ya rushe cikin sassa hudu. A cikin ƙananan ƙananan gefen hagu akwai jerin kayan aikin da za su bari ka koma dashboard, bude abubuwan da za ka yi amfani da su, bude Ƙungiyar Smart Elements, bincika abubuwa, ƙara bayanan kula a shafi kuma ƙara ƙungiyar. A kasa akwai maɓallin da ke buɗe wani koyi na taƙaice, wani da ke ba ka dama ga asusunka da kuma wani wanda ya isa ga FAQs, bari mu tambayi tambayoyi har ma samar da martani.

A cikin shunin blue tare da saman akwai jerin kayan aiki da kaddarorin. Maɓalli masu duhu a gefen dama suna ba ka damar fahimtar zanenka, daidaita saitunan aikin, raba shafin kuma yi wani simintin in-browser na shafin.

Shafukan Elements shine inda kake ɗaukar raguwa da raguwa don Tsarin Zane, sune aikinka kuma ƙara ko cire shafuka.

Abubuwan da ke cikin abubuwan da ake amfani da ita suna da ban mamaki ga masu zanen UX. Wannan farfadowa zai ba ka damar zaɓar daga dakunan dakunan karatu 30 daga jere zuwa ga Android Lolipop Har ila yau kana da dama ga abubuwan Bootstrap da kuma Foundation tare da Font Awesome icons, Gesture icons for mobile and tarin Social Widgets.

04 of 09

Yadda Za a Ƙara Abida Ga Aikin UXPin

Ƙara wani kashi shi ne tsari na ja da saukewa.

Don farawa na jan akwatin zuwa akwatin zane, kuma, lokacin da na saki linzamin kwamfuta, Abubuwan da aka mallaka sun buɗe. Maballin Properties ya baka damar yin suna da kashi kuma saita tsayin nisa da ƙa'idodi. Hakanan zaka iya ƙara ƙuƙwalwa ga kashi, zagaye sasanninta kuma daidaita gashin opacity. Danna Maɓallin Maɓallin Ƙari yana buɗe wani mai ɗaukar launi na RGBA.

Hakanan zaka iya sanya takarda, iyaka da kuma alamu zuwa zaɓin da aka zaɓa. Hasken walƙiya yana baka damar haɓaka hulɗa tsakanin wani zaɓi da aka zaɓa.

05 na 09

Ta yaya Don Ƙara da Tsarin rubutu A cikin UXPin

Ƙara rubutu zuwa kashi na UXPin.

Don ƙara rubutu, ja daftarin rubutun zuwa zane-zane kuma shigar da rubutu. Danna Maɓallin Abubuwan Maɓallin Rubutun don buɗe abubuwan Font da kuma tsara rubutunku. Idan kana buƙatar wani ɓangaren rubutu na rubutu, ƙara wani rubutun rubutu kuma danna maɓallin IPSUM GENERATE LOREM a cikin Font Properties.

06 na 09

Ta yaya Zaka Ƙara wani Hotuna zuwa Aikin UXPin

Akwai hanyoyi uku don ƙara hoto zuwa shafi.

Akwai hanyoyi guda biyu don kammala wannan aiki. Zaka iya amfani da Tool Image a cikin kayan aiki, ƙara wani siffar Hoton daga ɗakin karatu ko kuma kawai ja da sauke wani hoton daga tebur ɗinka akan nauyin a kan zane-zane kamar yadda aka nuna a sama.

07 na 09

Ta yaya Zaka Ƙara Maballin Zuwa A UXPin Page?

UXPin yana da maɓallin ɗakin maɓalli mai mahimmanci.

Ko da yake akwai maɓallin Button, shigar da " Button " a cikin Sashin bincike , kamar yadda aka nuna a sama, ya buɗe duk maɓallin da aka samu a cikin ɗakunan karatu. Jawo abin da ke aiki a kan layin zane kuma amfani da Properties don canza launi, da font, har ma da radius Border. Don canza rubutun a cikin maballin, danna sau ɗaya akan rubutu kuma shigar da sabon rubutun.

08 na 09

Yadda Za a Ƙara Sadarwar Kasuwanci zuwa Shafin UXPin

An haɓaka hulɗar da motsi ta hanyar Intanet ɗin.

Wannan ba ƙari ba ne kamar yadda zai fara bayyana. Domin shigarwar imel ɗin, Na kara da wani shigarwar, shigar da shi, shigar da rubutu da tsara tsarin. Tare da Maɓallin Input da aka zaɓa danna maballin Properties da kuma, lokacin da Abubuwan Abubuwan Hulɗa suka fara danna maɓallin Visibility - ƙwallon ido - a cikin kusurwar dama na panel.

Zaži maɓallin kuma danna maɓallin Interactions - Bolt Lightning - a cikin dukiya. Lokacin da Interactions panel ya buɗe, zaɓi Sabuwar Hulɗa. Zaži Danna daga Maɗaukaki ya tashi. A cikin Yankin Yanayi zaɓi Nuna Element. Za a tambaye ku abin da Abubuwa za su nuna. Danna sau ɗaya a kan bindiga kuma danna maɓallin Input. Tare da maɓallin da aka gano, za ka iya ƙayyade yanzu ko a'a don rayar da kashi. A wannan yanayin na yanke shawarar nuna akwatin Input tare da sauƙi a ciki kuma na tafi tare da darajar tsawon lokaci na 300ms.

Ina kuma son in kunna maɓallin ke motsa kusan 65 pixels zuwa dama lokacin da aka danna shi. Na zabi maɓallin, buɗe Ƙungiyar Interactions kuma an zabi Sabuwar Hulɗa . Na yi amfani da waɗannan saitunan:

Don cire wani hulɗar zaɓi zaɓi da kuma buɗe Ƙungiyar Interactions. Zaɓi hulɗar a cikin kwamitin kuma danna Shafin Can don share shi.

09 na 09

Yadda za a jarraba Page naka a cikin UXPin

Ka gwada a cikin mai bincike.

Saboda gaskiyar da kake aiki a browser, jarrabawar abu mai sauki ce. Danna maɓallin Simulate Design . Shafin zai bude a browser kuma zaka iya gwada hanya. Har ila yau za a kasance wani kwamiti da aka haɗa zuwa gefen hagu na shafin wanda ya ba da dama ga Comments, Taswirar Taswirar idan akwai shafuka masu yawa, Gwajiyar Uba, Sauye-Sharye, Daidaitawa da kuma dawowa Dashboard.

A kasan shafin shine wani ƙananan panel wanda zai ba ka damar nuna abubuwa na Interactive, nuna ko ɓoye bayanai kuma raba hanyar haɗi tare da wasu.