Yadda za a Canja Maɓallin Saƙonni a kan iPhone

Shirya iPhone don bukatunku

Sautin ringi wanda yazo tare da iPhone yana da kyau, amma mafi yawan mutane sun fi son canja sautin wayar ta wayar su ga wani abu da suke so mafi kyau. Canjin sautin ringi yana ɗaya daga cikin manyan, kuma mafi sauki, hanyoyin da mutane ke tsara su iPhones . Canja sautin ringi na tsoho yana nufin cewa duk lokacin da ka sami kira, sabon sautin da ka zaɓa zai yi wasa.

Ta yaya Canja Da Default iPhone Ringtone

Yana daukan 'yan taps don canza sautin wayarka na yanzu zuwa wanda kake son mafi kyau. Ga hanyoyin da za a bi:

  1. Daga allon gida na iPhone, matsa Saituna .
  2. Ƙara Sauti & Haptics (a kan wasu na'urorin tsofaffi, wannan kawai Sauti ne ).
  3. A cikin Sautuna da Vibration Model, danna Ringtone . A cikin maɓallin Saiti , zaku sami jerin sautunan ringi kuma ku ga abin da ake amfani da shi a yanzu (wanda yake tare da alamar kusa kusa da shi).
  4. Da zarar a kan maɓallin Sautin , za ku ga jerin abubuwan sautunan ringi a kan iPhone. Daga wannan allon, zaka iya zaɓar ɗaya daga cikin sautin ringi wanda yazo tare da iPhone.
  5. Idan kana so ka saya sababbin sautunan ringi, danna maɓallin Tone Store a cikin Shagon Store (a kan wasu matakan tsofaffi, danna Ajiyayyen a kusurwar dama da kuma Tones a gaba allon). Don umarnin mataki-by-step akan sayen sautunan ringi, karanta Yadda zaka saya sautunan ringi akan iPhone .
  6. Ana yin amfani da Sautunan Ƙararrawa , ƙasa da allon, don amfani da ƙararrawa da sauran sanarwar, amma ana iya amfani dashi azaman sautunan ringi, ma.
  7. Lokacin da ka kunna sautin ringi, tana takara don haka zaka iya samfoti da shi kuma ka yanke shawara idan yana da abin da kake so. Lokacin da ka samo sautin ringi da kake son yin amfani da shi azaman tsoho, tabbatar cewa tana da alamar kusa kusa da shi sannan ka bar wannan allon.

Don komawa zuwa allon baya, danna Sauti & Haptics a saman kusurwar hagu ko kuma danna Maɓallin gidan don komawa zuwa allon gida. Zaɓin sautin ringi ya sami ceto ta atomatik.

Yanzu, duk lokacin da ka karɓi kira, sautin ringi da ka zaɓa zai yi wasa (sai dai idan ka sanya sautunan ringi zuwa masu kira. Kawai tuna don sauraron wannan sauti, kuma ba wayar tarho ba, don haka baza ku rasa wani kira ba.

Yadda za a ƙirƙirar Sautunan ringi na al'ada

Kuna so ku yi amfani da waƙar da aka fi so a matsayin sautin ringi a maimakon ɗaya daga cikin sauti na ƙaho na iPhone? Za ka iya. Duk abin da kake buƙatar shi ne waƙar da kake so ka yi amfani da kuma app don ƙirƙirar sautin ringi. Bincika waɗannan aikace-aikacen da za ku iya amfani dashi don ƙirƙirar sautunan ku na al'ada:

Da zarar ka sami app, karanta wannan labarin don umarnin kan yadda zaka ƙirƙira sautinka kuma ƙara shi da iPhone.

Ƙara sautunan ringi dabam-dabam don Mutum dabam dabam

Ta hanyar tsoho, wannan sautin ringi tana aiki ko da wanda ya kira ku. Amma zaka iya canja wannan kuma yin wasa daban daban don mutane daban-daban. Wannan abu ne mai ban sha'awa da taimako: za ku san wanda ke kira ba tare da kalli allon ba.

Don koyon yadda za a saita sautunan ringi ga mutane daban-daban, karanta yadda za a ba da sautunan ringi ga mutane a kan iPhone.

Yadda za a Canja Vibrations

Ga wani basus: Zaka kuma iya canza dabi'ar vibration da iPhone ke amfani dashi lokacin da ka sami kira. Wannan zai iya taimakawa lokacin da aka kashe sautinka amma kuna son sanin cewa kuna samun kira (yana da amfani ga mutanen da ke da jinin ji).

Don canza tsohuwar alamar vibration:

  1. Matsa Saituna .
  2. Ƙara Sauti & Haptics (ko Sauti )
  3. Saita Ƙararrawa a kan Zobe da / ko yi waƙoƙi a kan Abokan kulawa a kan / kore
  4. Taɗa Taƙo a ƙarƙashin Sautunan da Tsarin Sautuka.
  5. Tap Vibration .
  6. Matsa zaɓuɓɓukan da aka riga aka tsara don jarraba su ko kuma taɓa Ƙirƙiri Ƙararrawa don yin nasu.
  7. Lokacin da ka samo irin abin da kake so da kyau, tabbatar cewa an samu alama ta kusa da ita. An zaɓi zaɓin ka na atomatik.

Kamar sautunan ringi, ana iya saita nau'ikan alamar vibration don lambobi ɗaya. Kawai bi irin matakai kamar saita sautunan ringi kuma bincika zaɓi na Vibration.