Yadda za a ƙirƙirar Rukuni na Lissafin Lissafi a MacOS Mail

Gina lissafin aikawasiku a kan Mac ɗin zuwa kungiyoyin saƙo a lokaci ɗaya

Wata hanya mai sauri don imel ɗin ku ƙungiya ko wani rukuni na mutane gaba ɗaya a cikin MacOS Mail , shine shigar da duk adireshin su ɗaya a cikin Bcc : filin. Yayinda wannan aiki yake da kyau, yin imel ɗin imel shine mafi alhẽri.

Idan ka ga cewa kana yawan aikawa da imel ɗin wannan rukuni na mutane lokacin da kake rubuta wasu sakonni, juya ƙungiyarku (ko duk wanda kuke aikawa tare akai-akai) a cikin ƙungiya a littafin adireshin ku na MacOS .

Zaka iya magance saƙonni zuwa ga rukunin maimakon mutane. MacOS Mail za ta yi amfani da jerin aikawasiku don imel kowane mutum a gare ku, kuma duk abinda kuke da shi shi ne ya zaɓi ɗaya lamba (ƙungiya).

Lura: Duba Yadda za a Aika Saƙo zuwa Ƙungiya a cikin MacOS Mail idan kuna buƙatar taimako ta amfani da sabon jerin aikawasiku.

Yadda za a Yi Rukunin Imel akan MacOS

Abu na farko da ake buƙatar ka yi shi ne sanya rukunin littafin adireshin, sa'an nan kuma zaka iya ƙara kowa zuwa gare shi da kake son hadawa cikin jerin.

Ƙirƙiri Lissafin Lissafi na Adireshin

  1. Bude Lambobin sadarwa .
  2. Zaɓi Fayil> Sabuwar Kungiya daga menu.
  3. Rubuta sunan don sabon lissafin aikawasiku kuma latsa Shigar .

Ƙara membobin zuwa ga MacOS Mail Group

Zaka iya ƙara sabbin mambobi zuwa jerin aikawasiku ta hanyar karɓar adireshin imel ɗin daga shigarwar su ta yanzu ko ta ƙara sabon lamba kai tsaye zuwa rukuni.

  1. Bude Lambobin sadarwa .
  2. Tabbatar da jerin rukuni na bayyane. Idan ba haka ba, je zuwa Duba> Nuna Groups daga menu.
  3. Gano dukkan Lambobin sadarwa a cikin rukunin Rukunin .
  4. Jawo kuma sauke lambobi zuwa rukunin a cikin Rukunin Rukunin . Idan an tsara adireshin imel fiye da ɗaya, macOS Mail zai yi amfani da adireshin da aka yi amfani da shi kwanan nan lokacin da kake aika saƙo zuwa jerin.
    1. Idan mutumin bai kasance lamba ba tukuna, zaɓi alamar da aka sanya ( + ) a ƙarƙashin katin sadarwar sannan ka shigar da duk bayanan da aka so. Sabuwar lamba zai nuna a ƙarƙashin Duk Lambobi ta atomatik.