Tafiya a Ƙasashen waje? Samun shirin AT & T & International

Ka guji ƙirar wayar tarho ta kasa da kasa tare da waɗannan matakai

Tafiya na duniya yana iya zama mai yawa, amma idan kun kawo wayarku a kan tafiya kuma ku yi tsammanin yin amfani da shirin wayar ku na yau da kullum, za ku sami babbar mamaki idan kun dawo gida: lissafin da daruruwan ko ma dubban daloli .

Wancan saboda shirin wayarka kawai ya shafi yin amfani da shi a Amurka (ga mafi yawan mutane, akalla). Ƙasashen waje suna amfani da su a matsayin haɗin duniya, wanda yana da tsada sosai. Sauke waƙa ko biyu, ta yin amfani da megabytes na 10 MB, zai iya biyan kuɗin dalar Amurka 20.

Ƙara adireshin imel, matani, kafofin watsa labarun, raba hotuna, da kuma samun taswirar taswira, kuma za ku ci gaba da karɓar bayanai. Wato, sai dai idan kun sami shiri na duniya kafin ku bar.

AT & T fassarar kasa da kasa na duniya

Idan kun yi amfani da iPhone tare da AT & T, ya kamata ku yi la'akari da shiga cikin shirin AT & T kafin ku bar gida. Wannan ƙarawa zuwa tsari na yau da kullum ya ba ka ikon yin kira da amfani da bayanai a farashin da yawa mai rahusa fiye da yadda kake shirin.

Waɗannan su ne shirin da aka tsara a AT & T Fasfo:

Fasfo 1 GB Fasfo 3 GB
Kudin $ 60 $ 120
Data 1 GB
$ 50 / GB overage
3 GB
$ 50 / GB overage
Kira
(kudin / minti)
$ 0.35 $ 0.35
Tsara rubutu Unlimited Unlimited

Wadannan shirye-shirye suna samuwa a cikin fiye da 200 ƙasashe. Idan kuna tafiya a kan jirgin ruwa, AT & T yana ba da kaya na musamman na musamman tare da takamaiman bayani da kuma bayanan da ake amfani dasu kawai don jiragen ruwa.

Kuna iya sa hannu don AT & T Fasfo a kan takaddama guda ɗaya wanda yana tsawon kwanaki 30 ko ƙara da shi zuwa ga ƙimar ku na kowane wata.

Lura: Wasu manyan kamfanoni na waya suna bada shirye-shiryen duniya, kamar Sprint, T-Mobile, da Verizon .

AT & T Tafiya ta Duniya

Zaɓinku na gaba mafi kyau idan kuna shirin yin amfani da na'urar AT & T a duniya, shine Ƙarshen Duniya na Duniya. Wannan wani tsari ne na musamman idan kun kasance kawai za ku tafi wata rana ko biyu.

Don kawai dala biliyan 10 kowace rana, kuna samun lokacin magana marar iyaka lokacin da kuka kira lambobi a Amurka kuma kowace ƙasa ta goyan baya a cikin Shirin Ƙasa na Ƙasa na Passport, da rubutu mara iyaka a duniya da kuma adadin bayanai da kuka biya don shirin ku na yau da kullum .

Zaka iya taimakawa zuwa Ƙasashen Duniya na Duniya don kowane na'urorinka kuma zai yi aiki ta atomatik lokacin da kake tafiya a cikin ƙasashe masu goyan baya.

Don kwatanta shirin fasinja, yi la'akari da cewa idan kun yi amfani da wannan shirin har tsawon kwanaki shida, zai riga ya zama daidai da shirin Fasfo na 1 GB, wanda ke aiki na wata ɗaya. Duk da haka, idan kuna buƙatar shirin duniya don kwanaki biyu a kan ɗan gajeren tafiya, zai zama kamar $ 20, mai rahusa fiye da idan kun biya wata ɗaya don shirin fasinja.

Wani zaɓi: Swap katin SIM naka

Shirye-shirye na kasa da kasa ba shine kawai lokacin da kake tafiya ba. Hakanan zaka iya cire katin SIM daga wayarka kuma maye gurbin shi tare da ɗaya daga kamfanin waya na gida a ƙasar da kake ziyarta.

A cikin wannan labari, zaka iya amfani da kiran gida da kuma yawan bayanai kamar dai idan ba a yi tafiya ba.

Kuɗin Kuɗi Ba tare da AT & T Fasfo ba

Kana tsammani ba za ku so ku ciyar da kuɗin kuɗi ba kuma za ku dauki damarku tare da hanyoyi na kasa da kasa?

Sai dai idan ba za ka yi amfani da amfani da bayanan ba, ko kusa da babu, ba za mu bada shawara ba.

Da ke ƙasa akwai abin da za ku biya ba tare da shirin kamar AT & T na Fasfo ko Kashe na Duniya ba. Har ila yau, idan kunshin ku ƙare ko kuma idan kuna tafiya cikin ƙasashen da ba a cikin "kasashe 200" ba a sama.

Magana Canada / Mexico: $ 1 / minti
Turai: $ 2 / minti
Cruise Ships & Airlines: $ 2.50 / minti
Sauran Duniya: $ 3 / minti
Rubutu $ 0.50 / rubutu
$ 1.30 / hoto ko bidiyo
Data Duniya: $ 2.05 / MB
Cruise Ships: $ 8.19 / MB
Shirye-shiryen : $ 10.24 / MB

Ga wani hangen zaman gaba, idan kuna yin amfani da 2 GB na shirin bayanai yayin da kuke gida, kuma ku yi tsammanin yin amfani da wannan adadin yayin da kuka tafi, amma ba tare da shirin duniya ba, kuna iya ciyar da $ 4,000 + kawai don bayanai ($ 2.05 * 2048 MB).

Idan Kayi Mantawa don Shiga Kafin Kafin Ka Yi tafiya

Kuna iya zama da tabbaci game da bukatar yin shiri na duniya, amma idan kun manta da ku shiga kafin ku yi tafiya? Hanya na farko da za a tuna da wannan zai iya zo ne a lokacin da ƙananan kamfanonin wayarka ka sanar da kai cewa ka sami babban cajin bayanai (watakila $ 50 ko $ 100).

Nan da nan kira su dawo da bayanin yanayin. Ya kamata su iya ƙara bayanai na kasa da kasa zuwa shirinku kuma su dawo da shi don ku sami siffofin fasalin duniya amma kawai ku biya bashin shirin, ba sabon cajin ba.

Duk da haka, idan ka manta da kiran ko ba za su yi aiki tare ba, kuma ka dawo gida zuwa lissafin waya na daruruwan ko dubban (ko ma dubban dubban) ko daloli, za ka iya yin hamayya da manyan laifuka .

Abubuwan Tafiya na Duniya don Masu Samun Hoto

Akwai abubuwa da yawa da za su sani game da tafiya cikin ƙasa tare da iPhone. Idan kuna shirin kawo iPhone ɗinku a kan tafiya, ga yadda za ku kauce wa manyan takardun biyan kuɗi na iPhone da abin da za ku yi idan iPhone din ya sace .

Har ila yau, kar ka manta da adaftan caji na ƙasashen waje lokacin da kake tafiya.