Yadda za a Zoom In a kan Imel a cikin iPhone Mail

Yi amfani da ɗaya ko biyu yatsunsu don zuƙowa a kan ƙananan rubutu

Babban allon akan mafi yawan iPhones yana da amfani ga duk komai daga kallon bidiyo da kunna wasanni don duba hotuna hotuna, amma ba koyaushe ba ne lokacin da bazaka iya karanta rubutu ba ko duba cikakken bayanan hoto.

Wasu imel suna cika nauyin allon cewa rubutu ya zama ƙarami don karantawa. Sauran lokuta, imel ɗin yana ƙunshe da rubutu ne kawai ƙananan cewa dole ne ka squint to karanta.

Abin farin cikin, zaku iya zuƙowa a kan imel don ganin ƙarin daki-daki, ciki har da rubutun ba kawai ba har ma duk wani hotunan da aka saka a sakon.

Yadda za a Zoom a cikin Imel

Akwai hanyoyi biyu don fadada ɓangare na imel ta hanyar iPhone Mail app:

Lura: Ɗauki sau biyu ba ya aiki da kuma kwarewa saboda yana dogara akan kallon duk abin da ke tsakanin haɓaka biyu, yayin da ƙuƙwalwa zai baka dama ka zaɓi inda za a zuƙowa da kuma yadda kake so ka je.

Kuna iya komawa ra'ayi na al'ada ta hanyar juyawa ko dai waɗannan ayyukan - ko biyu-tap kuma sake shiga cikin ciki. Kashewa daga aikace-aikacen Mail (swiping har zuwa rufe shi) zai sake saita tsarin zuƙowa.

Ayyukan Zooming a Wasu Sauran Ayyuka

Ayyukan "ƙwanƙwasa don zuƙowa" da kuma matsa-sau biyu a kan aikace-aikace masu dangantaka akan iPhone kuma, da wasu na'urorin iOS kamar iPad da iPod tabawa.

Alal misali, zaku iya zuƙowa kusa da rubutu da hotuna akan Safari da kuma aikace-aikace na ɓangare na uku kamar Chrome da Opera masu bincike , da kuma Gmel app. Hakanan gaskiya ne don hotunan da aka ajiye zuwa na'urarka har ma aikace-aikacen kyamara lokacin zuƙowa kafin ɗaukar hoto.

Duk da haka, zuƙowa ba a goyan bayan yawancin apps a kan iPhone ba. Ba za ku iya yin zuƙowa akai-akai a kan wasan da kuke wasa ko zuƙowa zuwa bidiyo da kake gudana daga intanet. Zoom kuma ba ya aiki a kan iPhone lockscreen ko homescreen, a cikin App Store , a yawancin aikace-aikacen kalanda, da dai sauransu.