Share adireshin Daga Mac Mail ta Auto-Complete List

Lokacin da Ƙarshe ta atomatik ya zama mafi ban sha'awa fiye da taimakon

Aikace-aikacen Apple a cikin Mac OS X da MacOS kammala adireshin imel na mai karɓa yayin da ka fara buga shi a cikin filayen To, Cc, ko BCC na imel idan ka kasance da shi kafin ko ka shigar da shi a kan Katin Kati. Idan kun yi amfani da adireshin fiye da ɗaya, yana nuna dukkan zaɓuka ƙarƙashin sunan yayin da kuke buga shi. Kuna danna kan wanda kake so ka yi amfani da shi.

Wani lokaci, mutane suna canja adiresoshin imel. Idan abokin ya sauya aiki akai-akai, ƙila za ka ƙare tare da adireshin imel na sirri don mutumin. Samun saƙon Mail yana kokarin gwadawa ta atomatik tare da adireshin adireshin imel yana da mummunan aiki, amma akwai wata hanya ta share tsofaffin ko kawai adireshin da ba'a so ba daga La'idodin Auto-Complete a Mail. Duk wani sabon adireshin ana tunawa da ta atomatik, kuma nan da nan jigilar fasalin ta atomatik ya sake amfani.

Share Adireshin Imel na Farko Ta Amfani da Lissafi Na Kammalawa

Kodayake Apple ya cire Cire Daga Lissafi Masu Lissafi na baya Daga Zaɓuɓɓuka na sabon imel, za ka iya har yanzu share masu karɓa ta baya ta amfani da Lissafin Haɓaka-Kai.

Lokacin da kake son tsaftacewa ko share adireshin kai-tsaye ga mutane da dama, yana da sauƙin aiki a kai tsaye a cikin Rukunin Auto-Complete. Don cire adireshin imel ɗin daga madaurarwa ta atomatik a Mac OS X Mail ko MacOS Mail:

  1. Bude aikace-aikacen Mail a Mac OS X ko MacOS.
  2. Latsa Window a menu na mashaya kuma zaɓi Masu karɓa na baya don buɗe jerin mutanen da ka aiko imel a baya. Ana sanya sunayen shiga cikin layi ta adireshin imel. Har ila yau, an haɗa a cikin lissafi shine ranar da kuka ƙare ta amfani da adireshin email.
  3. A cikin filin bincike , rubuta sunan ko adireshin imel na mutumin da kake so ka cire daga jerin masu karɓa na baya. Kuna iya ganin jerin sunayen da yawa ga mutum a cikin allon sakamakon binciken.
  4. Danna kan adireshin imel ɗin da kake so ka cire don nuna alama sannan ka danna maɓallin cire Daga List a kasan allon. Idan kana so ka cire duk jerin sunayen da aka yi wa mutum da adireshin imel fiye da ɗaya, danna a cikin sakamakon binciken, yi amfani da Dokar gajeren hanya ta keyboard + A don zaɓar duk sakamakon, sa'an nan kuma danna Cire Daga Lissafi. Zaka kuma iya riƙe ƙasa da maɓallin Umurnin yayin da ka zaɓi shigarwar shigarwa. Sa'an nan, danna maɓallin Cire Daga List .

Wannan hanya bata cire adiresoshin imel da aka shigar a kan katin a aikace-aikacen Lambobin sadarwa ba.

Cire adireshin imel na baya daga katin sadarwa

Idan ka shigar da bayani ga mutum a kan Lambobin Kati, ba za ka iya share tsoffin adiresoshin imel ta amfani da jerin Masu Lissafi na baya ba. Ga waɗannan mutane, kuna da zaɓi biyu:

Idan kana so ka tabbatar da an cire adireshin imel ɗin, bude sabon email kuma shigar da sunan mai karɓa a filin To. Ba za ku ga adireshin da aka cire a cikin lissafin da ya bayyana ba.