Review: Garmin Fit App don iPhone da Android

Ƙarin ANT + Na'urar mara waya don Zuciya Rate, Bike Cadence, da kuma Pod Pod

Sakamakon:

Fursunoni:

ANT & # 43; Zuciya mara waya, Haɗa zuwa Garmin Haɗa Online

Ƙara Garmin ta sabon Fit app don iPhone da Android zuwa jerin gajeren kayan aikin likitanci waɗanda suke dacewa tare da ku a kan tafiyarku, tafiya, da kuma bike bike. Fit Fit ya juya iPhone ko Android smartphone a cikin na'urar horarwa wanda zai baka damar adana bayanan aikinka zuwa sabis na Garmin na Garmin mara kyau don ajiya da ƙarin bincike.

Garmin Fit app yana ɗaukar siffofin daɗaɗɗa tare da na'urar mara waya mara waya na ANT + (iPhone kawai) wanda ya kara da zuciya (Kulawar mara waya ta waya mai kulawa da ake buƙata), tsawon lokacin hawa (Garmin cadence sensor required), Garmin kafar fam.

Taimako don saita Garmin Fit app baya, ban da ayyukan ANT + na firikwensin, yana da damar yin amfani da ɗawainiya na baya da aka ajiye akan Garmin Connect. Ƙarshen kwanaki 30 da suka gabata na aikin wasan kwaikwayo sun sami damar kai tsaye daga aikace-aikacen da zarar ka shiga a ƙarƙashin Garmin Connect login.

A Garmin Fit app yana nuna wasu tarihin a saman rabin fushin budewa. Kamar swipe matsakaici don ganin aikinka na karshe, wannan jimlar mako, da kuma jimlar wannan watan.

Tun da masu gudu da masu tafiya suna son buga waƙa yayin da suke aiki, Garmin tana haɗakar da waƙa akan wayarka tare da app. Lokacin da ka saita sabon aikinka, kawai ka taɓa Music a kan kula da kwamiti don cire daga ɗakin karatu ko ka dakatar da wasa.

Lokacin da ka kafa sabon aiki, zaka iya zaɓar gudu, tafiya, motsa jiki, ko wasu.

A kan hanya

Bayan ka fara aikinka, ana gabatar da kai tare da taswirar taswira mai kyau wanda ke nuna wurinka na yanzu tare da zane mai launin zane. Yayin da kake motsa, zaka bar waƙa. Babban nuni yana nuna taswirar, waƙarka, lokacin ɓacewa, da nisa.

Ƙashin allo yana sarrafa kiɗanka, tare da sauƙaƙe Play , Dakatarwa , da kuma Dakatar da maballin. Alamar alamar hoto ta baka damar zaɓar daga ɗakin ɗakin kiɗan ku. Ga Garmin bashi, abubuwan da ake amfani da su a cikin kullun suna da kyau, kuma bari ka zaɓi kuma sarrafa kiɗa ba tare da barin allon wasan kwaikwayo ba ko cutar da bayanan aikinka.

Alamar hannu ta baka damar canzawa zuwa yanayin taswirar allon, kuma maɓallin kulle-kulle yana hana ka daga canzawa wuri ba tare da bata lokaci ba yayin aikinka. Swiping zuwa gefen hagu yana nuna allon labarun map wanda ya hada da lokaci, nesa, halin yanzu, da calorie ƙona.

A kan tafiya ko gudu, yana da sauki a ci gaba da lura da ci gaba da tafiyarku, da kuma nuna alamar idan kuna so. A kan bike, kai ne mafi alhẽri daga ajiye wayarka a cikin aljihu mai zane, sai dai idan kana da wani maƙalli mai mahimmanci mai mahimmanci. Har ila yau, na'urar Garmin Fit ba ta ba ka damar karatun sauri ba, saboda haka ba a maimakon wani komfuta mai tsabta ba.

Bayanan Post-Workout da Charts

Ɗaya daga cikin siffofi mafi kyau na Garmin Fit app shi ne binciken da aka yi a baya bayanan da sake dubawa. Bude wani motsa jiki a cikin tarihin tarihinku, kuma kuna samun taƙaitaccen lissafi (distance, lokaci, gudunmawar sauri, calories) har ma fiye.

Zaɓin Taswira yana ɗaukar ku zuwa cikakken fassarar taswira a taswira, tare da raguwa na raguwa ko mahimman taƙaitaccen mile-mile, idan ba ku danna maɓallin Lap din a lokacin aikinku ba.

Zaɓin Sharuɗɗa yana samar da wani sassaukaka jerin sigogi wanda ke nuna nisan gudun X naka da nisa na X.

Zaɓin Launuka yana nuna kyakkyawar taƙaitaccen zane na kowane juyi (lokaci, nesa, gudunmawar sauri), ko kayi kullin Lap button ko shigar da su ta atomatik ta mile.

Garmin Fit app ne mai sayarwa, musamman saboda yana daidaita tare da sabis ɗin Garmin Connect na kyauta da kuma kyauta a kan layi. Bugu da ƙari, Garmin mai saka idanu na zuciya tare da masu karɓar ANT + yana aiki sosai, saboda haka za ku yi farin ciki tare da yanayin zuciya idan kun fito don ƙuƙwalwar zuciya ta waya ta Garmin.