Rahotanni na CyberpowerPC Fangbook III HX6-200

Kwanan kwamfutar tafi-da-gidanka mai ladabi na 15-da-wane wanda ya yi daidai kawai 5,3 Burtaniya

CyberpowerPC ta dakatar da kwamfutar tafi-da-gidanka ta Fangbook III kuma ta maye gurbin su tare da karamin Fanokok 4. Idan kana neman kwamfutar tafi-da-gidanka na 15-inch don yin wasa, tabbas za a duba samfurin kwamfutar tafi-da-gidanka mafi kyau na 14 zuwa 16 na zaɓuɓɓuka a halin yanzu akwai.

Layin Ƙasa

Jul 13, 2015 - Cyberpower's Fangbook III HX6-200 yana samar da wani nau'i mai mahimmanci ga wadanda ke neman kwamfutar tafi-da-gidanka na wasanni 15. Ayyukan nasu karfi ne kuma nuni ya fi sauran tsarin. Hasken wallafe-wallafen yana sa shi ya fita daga ƙananan littattafan wasan kwaikwayo na baki. Gilashi mai kyau ne amma yana nuna muhimmancin babbar matsala tare da karamin baturi wanda ya haifar da gajeren lokutan gudu.

Gwani

Cons

Bayani

Duba - CyberpowerPC Fangbook III BX6-200

Jul 13, 2015 - Cyberpower's Fangbook III HX6-200 shine kamfani ne mafi kyawun mai ladabi 15-inch kwamfutar tafi-da-gidanka na PC. Ana dogara ne a kan kullin akwatin akwatin wanda aka yi amfani da shi a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka na MSI GE62. Abubuwan na waje sun dubi alamar ƙirar MSI. Yana da ƙananan ƙila a kusan biyar da na uku fam kuma kawai a kan wani inch lokacin farin ciki. Yana nuna siffar launin fata mai launin fata amma tare da launi na launi na al'ada don maɓallin baya na keyboard.

Ɗaya daga cikin manyan sabuntawa ga tsarin akan Fangbook III BX6-100 shine sabuwar Intel Core i7-5700HQ mai sarrafa quad-core. Ayyukan mai hikima, sabon mai sarrafawa ba ya ƙara yawan abin da ya dace ba amma a hankali shi ne mafi inganci. Duk da haka, wannan mai amfani ne mai sauri wanda ke bada kyauta mafi yawa don yin wasa kuma ya kamata ya dace da ayyukan da ake bukata kamar aikin bidiyon tebur. 8GB na DDR3 ƙwaƙwalwar ajiya ta isa ga caca amma idan kana tunanin yin aikin bidiyon tebur tare da shi, zaku so in haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya zuwa 16GB don ƙaƙƙarfan ƙwarewa tare da Windows tare da aikace-aikace mai mahimmanci.

Ajiyayyen ajiya don Fangbook III HX6-200 yana da kyau na al'ada na kwamfutar tafi-da-gidanka a cikin farashin farashinsa. Yana amfani da kundin kwamfutarka guda ɗaya da ke samar da shi tare da sararin sararin samaniya don aikace-aikace da wasanni tare da kowane kafofin watsa labaru da ka ke. Ayyuka na da kyau na godiya ga rabon spin 7200rpm amma ba kome ba ne idan aka kwatanta da yin amfani da kullun kwakwalwa . Hakika, zaka iya inganta duk wani nau'i na SSD na 2.5-inch SATA wanda ya dogara da SSD don maye gurbin dilafaya ko amfani da katin M.2 don samar da shi tare da sauri zuwa cikin Windows ko aikace-aikace. Idan kana buƙatar ƙarin sararin samaniya a waje da wannan, akwai tashoshi 3.0 na USB 3.0 don amfani da kayan aiki na waje. Ya ƙunshi lasisin DVD don sake kunnawa da rikodi na CD ko DVD.

Gaming shine mayar da hankali ga Fangbook III HX6-200 kuma yana yin wannan aikin sosai da godiya ga NVIDIA GeForce GTX 965M da nuni na 15.6-inch tare da ƙaddamarwar 1920x1080. Zai iya wasa mafi yawan wasanni na yau da kullum har zuwa cikakken ƙuduri tare da matsakaitan matsakaicin matsakaici kuma har yanzu suna da fiye da lambobi 30 na biyu. Zai yi gwagwarmaya a kan wasu wasanni masu mahimmanci daga lokaci zuwa lokaci amma har yanzu yana da kwarewa. Nuni na 15.6-inch yana ba da launi mai kyau da kallo tare da wasu ayyukan da ya dace sosai ga haɗin na Nuni na DisplayPort zuwa tsarin tsarin. Yana amfani da shafi mai tsabtace haske wanda yana da amfani don taimakawa wajen kiyaye haske lokacin wasa a waje ko a wasu hasken wuta.

A MSI tushen chassis yana amfani da Steel Series keyboard cewa siffofi da wareccen layout zane na kowa zuwa mafi kwamfyutocin a yanzu. Yana nuna nau'ikan maɓalli na maɓalli amma makullin suna rage girman idan aka kwatanta da sauran kalmomin. Kamar yadda aka ambata a baya, yana da hasken baya na al'ada tare da wurare daban-daban da launi. Gaba ɗaya, sanin kwarewa akan shi yana da dadi idan wani abu ya fi sauƙi a wasu lokuta. Wayar trackpad tana da cikakken girman girman da kuma siffofi masu maɓallin keɓaɓɓu maimakon ƙwararrun abubuwa. Daidaitaccen abu mai kyau ne don sauƙaƙe da multitouch amma yawancin yan wasa za su yi amfani da linzamin kwamfuta na waje ko ta yaya.

Idan akwai ƙusoshin Achilles zuwa Fangbook III HX6-200 shi ne rayuwar batir. Lokaci mai gudu don tsarin shine kawai a cikin sa'o'i hudu akan tantanin tantaninsa shida. Wannan riga ya sanya shi a kasa mafi yawan kwamfyutocin kwamfyuta 15-inch. A cikin gwajin bidiyo na sake kunna bidiyo, tsarin zai iya tafiya uku da rabi kafin zuwan yanayin jiran aiki. Wannan yana da nisa da ƙasa don kwamfutar tafi-da-gidanka na 15-inch kuma ƙasa da rabi abin da Apple MacBook Pro 15 zai iya cimma tare da baturi mai yawa amma har sau biyu.

Farashin don Cyberpower Fangbook III HX6-200 yana da kasa da $ 1200 kuma daidai da abin da MSI zai dauka don saitin tushe. Tabbas, ana iya tsara tsarin da kuma inganta wanda ya haɓaka kudin. Akwai babbar gasar a cikin wannan farashin farashin. Alienware 15 yana ɗaukar nauyin daidai amma yana samar da mai kwakwalwa mai saurin hankali, yafi girma kuma yana da nauyi mai nauyi Yana yin hakan saboda mafi kyawun allo kuma tsawon rai. Gigabyte P55W yana da tsada a tsada a $ 1299 amma ya zo tare da na'ura mai sarrafawa GTX 970M mai sauri amma in ba haka ba ba daidai ba girman da siffofi ba. A ƙarshe, Lenovo Y50-70 yana da ɗan araha mai kama da girman girman wannan amma yana amfani da mai sarrafawa na baya. Yana bayar da kullun jagorancin kwakwalwa amma wannan ya ba shi kadan kara don yin ajiya.