Pebble shi ne Mai Gida Mai Mahimmanci & Taimakon Lissafin Watsa Labaru

Hoton Hoton Hotuna Yana Amince da Taimakon Lissafin Karatu na Low-Vision

Maɗaukakiyar Vision's Pebble ne mai girman lantarki wanda masu amfani suke riƙe da abubuwan da suke so su kara girma kamar yadda suke nuna gilashi mai girman gaske.

Labaran, duk da haka, shi ne ainihin sassaucin ɗaukar hoto. Yana da fasaha masu fasaha don kara girma da kuma inganta hotuna. Wadannan sun haɗa da hasken LCD, kyamarar da aka gina, da kuma aikin "hotunan" don ɗaukar rubutu mai mahimmanci da fasaha.

Irin wannan ƙuduri mai mahimmanci a cikin na'ura mai sauqi don yin amfani da Pebble da masu kama da irin wannan mahimmanci a cikin mutanen da ke da nakasun gani.

Kamfanin Porblar Pebble Yana Ɗaukaka Ƙimar Farko ga Masu amfani da Ƙananan Bincike

Na kwanan nan na gwada Pebble a ofishin aikin gyaran sana'a. Na kunna shi, danna maballin don kara girman lambar sirri a akwatin, kuma danna maɓallin "hoton da aka sare" don kama shi. Hoton da aka ƙaddamar - don haka yana da amfani don ɗauka ga kwamfutar mutum don yin rajistar samfurin a kan layi-ya kasance har sai na sake danna.

Saboda haka a cikin sannu-sannu, sauƙin da kamfanin Pebble ya yi ya yi amfani da amfani da dubban. Nan da nan na yi la'akari da samfurori kamar Victor Reader Stream - na'urorin da suka sauke karatun daga matsayi na na'urar zuwa wani ɓangare na jiki ga waɗanda suke tare da mu tare da hangen nesa.

Babbar Maɓalli na Pebble

Zaka iya amfani da bayanan Pebble bayan da ba a cire shi ba kuma a haɗa shi a tashar wutar lantarki. Don kunna shi, danna maɓallin wutar da ke gefen hagu na allon. Haske ya kamata a bayyane a bayyane.

Gyara muryar Pebble daga ƙarƙashin allon don riƙe shi kamar gilashin ƙarami.

Ina son cewa zaka iya amfani da Pebble tare da rike da aka sanyawa a kan allon. Wannan zaɓin ya ƙara wani tsayi na tsawo da kuma radius mai zurfi wanda zai iya yin binciken ta hanyar rubutu mai sauƙi.

Babbar fasalin ta Pebble sun haɗa da:

Amfani da Pebble

An tsara Pebble don mayar da hankali ta atomatik lokacin da aka sanya shi a kan abin da kake so ya ɗaukaka.

Tare da kashewa / kunnawa, Pebble yana da iko uku don ƙarfafawa, launi da bambancin zabin, da kuma aikin "hotunan". Hasken kuma za'a iya kashe don rage haske.

Maɓallin girma a cikin kusurwar dama na dama zai baka damar zane hotunan daga 2x zuwa 10x. Saitunan huɗu sune 2x, 4x, 6x, da 10x.

Maɓallin launi / bambanci a kusurwar dama na dama ya baka damar sake zagayowar ta hanyoyi bakwai don yadda aka nuna rubutu da launuka masu launin.

Wasu masu amfani suna ganin bambanci da harufan haruffan a kan baki don karantawa; haruffa haruffa akan blue shine wani zaɓi. Saitunan da ka zaɓa na iya dogara ne akan digiri na asarar hangen nesa da abin da kake kallo.

Hoton hoton daskarewa yana a gefen hagu na allon. Dannawa shi yana hotunan duk abin da ke ƙarƙashin kamara. Tsarin na biyu yana share image da aka kama.

Ayyukan daskarewa shine "kisa app", wanda ya ba ka damar yin bayani game da snag da kuma kawo shi inda kake bukata. Alal misali, za ka iya kama girke-girke ko tallace-tallacen da aka ƙayyade da kuma kawo rubutu kara girma zuwa tarho ko na'ura mai dakatarwa.

Yayin da ake amfani dasu, yana da kyau ga Pebble yayi zafi, yayin da yake haɗuwa da kamara, haske LCD, da caji baturi a cikin ɗayan ƙira ɗaya.

Yi amfani da wutar lantarki a duk lokacin da zai yiwu, yayin da yake cajin baturin lokacin da aka sawa ciki. Lokacin da ƙasa da minti uku na baturi ya kasance, Pebble zai ji ƙarar gargadi sau ɗaya a kowace 30 seconds.

Tare da kowane mai karfin hannu, yana da mahimmanci kada ku taɓa gilashi ko ruwan tabarau. Idan ko dai ya yi amfani da murmushi, tsaftace tsabta a hankali ta amfani da zane-zane mai tsabta ko auduga sashi.

Ƙididdigar Maganganu ya ƙunshi Cost & Tsarin Rai na Batir

Na ga iyakoki biyu tare da Pebble. Lambar farashin $ 595 ba ta iya isa ga mutane da dama. Kuma yayin da ilimi na musamman ko gyaran sana'a na iya biya, ba za su iya saya kayan aiki ba tare da samfurin lebur wanda ya ba da babbar girma (har zuwa 72x) da kuma duba zabin da zai dace don cigaba da karatun.

Sauran sake dawowa yana da nauyin cajin baturin. Sa'a biyu yana da yawa don amfani a nan da can, amma a safiya na bincike a cikin ɗakunan ajiya a ɗakin karatu zai iya amfani da igiyar wutar lantarki, wanda ke nufin gano wani ƙwaƙwalwa.

Dukkan, duk da haka, Pebble yayi abin da yake da kyau sosai kuma sauƙi, ba zan iya taimaka ba sai na bada shawara. Ayyukansa na fasahar fasaha da suka kunna a cikin na'ura mai tsofaffin kayan aiki suna nuna ladabi.

Don tambayoyi ko al'amurran da suka shafi fasaha, Sabis na mai amfani mai haske (800.440.9476 ko 714.465.3400) yana samuwa Litinin zuwa Jumma'a daga karfe 8 zuwa 5pm, PST.