Mene ne Fayil MSR?

Yadda za a Buɗe, Shirya, & Sauke fayilolin MSR

Akwai fayilolin fayil daban-daban da suke amfani da tsawo na MSR don adana bayanai don daban-daban na software, amma mafi mashahuri shi ne don fayil na kayan na MineSight.

Fayil ɗin daban da ke amfani da tsawo na .MSR na iya zama Fayil ɗin Siffar Bersoft Image, Fayil ɗin ImSpector LaVision, wani OzWin CompuServe Access SYSOP fayil, Bayanin Rajista na Bayani, ko fayil din da aka danganta da halayen gas-chromatography-mass (GC-MS) software.

Idan babu wani daga cikin sama, wasu fayilolin MSR suna amfani da su na Samsung don fitar da babban fayil tare da bayanan sirri.

Yadda za a Bude fayil na MSR

MineSight 3D (MS3D), tsari na tsarawa da tsarin shiryawa, ana amfani dashi don buɗe fayil na MSR wanda ke cikin fayil na Maimakon Shirin na MineSight. Wadannan nau'ikan fayiloli na MSR suna amfani da su ne kawai ta hanyar MineSight don ɗaukar bayanan lissafi.

Idan fayil ɗinku na MSR wani fayil ne na Bersoft Image, yana bude ta amfani da Girman Girman Bersoft. Ana amfani da wannan shirin don auna nisan tsakanin maki biyu a cikin hotuna na dijital, da kuma adadi na yanki, kwana, da radius. Fayil ɗin MSR tana riƙe da waɗannan ma'auni kuma an ajiye shi tare da hoton, don haka idan an ajiye hoto da aka auna tare da ma'auninsa, software zai sanya fayil na MSR da ake kira image.png.msr wanda ya kamata a kiyaye tare da hoto.

Bio-Formats ne mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto wanda zai iya bude fayilolin MSR wadanda suke da fayiloli na LaVision ImSpector. Na san suna da wani abu da yayi tare da Microscope Taswirar TriM, don haka idan wani software ya zo tare da wannan microscope, Ina tabbata zai iya bude fayil ɗin MSR kuma.

Lura: Akwai tashoshin saukewa da yawa a kan shafin yanar-gizon Bio-Formats, amma abin da kuke bayan shi ne fayil ɗin JAR na Jirgin Halitta na Bio-Formats .

Tip: Don buɗe fayilolin MSR tare da Bio-Formats, amfani da Fayil din> Buɗe ... don bincika shi a kwamfutarka. Kuna buƙatar zaɓar ko dai Duk fayiloli masu goyan baya ko Lavision Imspector (* msr) daga "Files of Type:" saukar da menu don tabbatar da baka haramta abin da fayilolin Bio-Formats zasu nema (yana goyi bayan kuri'a na wasu nau'in fayil kamar JPX, FLI, LIM, da dai sauransu)

Wasu fayiloli na MSR waɗanda suka kasance Shafin Farko na Musamman Za a iya buɗewa tare da kayan aikin Mail.Dat na IDEAlliance.

Wani fayil na MSR da aka yi amfani da shi tare da software na GC-MS shine mai yiwuwa wasu irin fayilolin mai amfani. GC da GCMS Mai Fassarar Fassara zasu iya buɗe wannan nau'in fayil na MSR. Cibiyar Kayan Kwafin Kayan Kwafin Star din ta Star zai iya tallafawa wannan tsari na MSR, amma ba zan iya samun saukewa ba ko sayan hanyar haɗi don shi.

Idan fayil ɗin MSR ya yi da kwarewar Samsung, maimakon haka, zaka iya bude shi tare da shirin da ake kira SecretZone; yana ƙirƙiri babban fayil da aka kare kalmar sirri akan rumbun kwamfutarka domin ka adana bayanai masu mahimmanci.

Ba ni da wani bayani akan fayilolin OzWin CompuServe Access SYSOP da suke amfani da tsawo na MSR.

Idan akai la'akari da nau'o'in tsarin da ke raba wannan tsawo, kwamfutarka za a iya saita su don amfani da wani shirin don buɗe fayilolin MSR amma kuna son yin wani daban daban. Duba yadda za a canza Associations Fayil a Windows don taimako akan yadda za a yi haka.

Yadda za a canza Fayil MSR

Ina tsammanin software na MineSight 3D zai iya yin irin wannan fasalin a kan irin wannan nau'in fayil na MSR, kamar wataƙila zuwa wata siffar zanen 3D ta amfani da shirye-shiryen samfurin irin wannan. Wannan abu ne na kowa.

Wasu masu amfani sun sami damar canza fayilolin MSR zuwa DXF ta hanyar canza fayil ɗin fayil ɗin .ZXT, wanda zasu iya budewa a AutoCAD sannan kuma a ajiye su zuwa tsarin DXF.

Bersoft Image Measure iya shigo da wani fayil na MSR wanda ke da fayil mai auna, sa'an nan kuma fitar da wannan fayil din zuwa CSV , PDF , ko HTML .

Fayilolin MSR waɗanda ke cikin fayilolin ImSpector LaVision zasu iya canzawa ta hanyar amfani da shirin Bio-Formats. Sai kawai bude fayil ɗin a cikin wannan shirin sannan kuma amfani da fayil> Ajiye ... don zaɓi sabon tsarin.

Ba ni da cikakken bayani game da musayar fayilolin MSR da aka yi amfani da su tare da kowane shirye-shiryen da aka ambata a sama. Kullum, idan shirin yana goyon bayan sake canza fayil zuwa sabon tsarin, anyi ta ta hanyar Ajiye azaman menu kamar Bio-Formats, ko tare da wani irin zaɓi Export .