Mene ne DTS Play-Fi?

DTS Play-Fi yana samar da sauti mara waya marar waya kuma mafi.

DTS Play-Fi wani tsarin tsarin sauti na zamani mara waya wanda ke aiki ta hanyar shigarwa da saukewa ta wayar tarho zuwa iOS da Android masu wayowin komai da kuma aika sakonnin jiji zuwa hardware mai jituwa. Play-Fi aiki ta hanyar gidanka na yanzu ko a kan-da-je m WiFi.

Aikace-aikacen Play-Fi yana samar da damar yin amfani da musayar intanit da ayyukan rediyon rediyo, kazalika da abun jin daɗin da za'a iya adana a cikin na'urori na cibiyar sadarwa na yau da kullum, kamar PC da kuma masu saitunan watsa labaru.

Bayan saukewa da shigarwa, aikace-aikacen DTS Play-Fi zai nemo, kuma ba da damar haɗi tare da na'urori masu kunnawa masu jituwa, kamar Mai magana da aka kunna mara waya ta Wi-Fi, masu karɓar wasan kwaikwayon gida, da kuma sandun sauti.

Waƙar Gudu da Play-Fi

Zaka iya amfani da aikace-aikacen Play-Fi a wayarka don sauko da waƙa ta kai tsaye zuwa masu magana da mara waya ta waya ba tare da inda suke a cikin gidan ba, ko kuma, idan akwai masu karɓar wasan kwaikwayo na gida ko masu sauti, Play-Fi app zai iya za a yi amfani da waƙar kiɗa ta hanyar kai tsaye zuwa mai karɓar don haka zaka iya jin kiɗa ta hanyar gidan wasan kwaikwayo na gida.

DTS Play-Fi na iya ƙila waƙa daga ayyuka masu zuwa:

Wasu ayyuka, irin su Radio iHeart Radio da Rediyon Intanit suna da kyauta, amma wasu na iya buƙatar ƙarin biyan kuɗin kuɗi don samun dama.

Play-Fi yana iya gudana fayilolin kiɗa marasa rikodin, wanda shine mafi kyau ingancin kiša da aka yi amfani da Bluetooth .

Fayil ɗin fayilolin kiɗan musika waɗanda suke dacewa tare da Play-Fi sun haɗa da:

Bugu da ƙari, fayilolin ajiyar CD za a iya gudana ba tare da matsawa ko canzawa ba .

Bugu da ƙari, fayilolin mai-hi-res audio mafi girma na CD-sama suna dacewa yayin da aka kwarara ta hanyar sadarwar gida. Wannan ana kiran shi Yanayin sauraron mahimmanci, wanda ke samar da mafi kyawun sauraron sauraro ta hanyar kawar da damuwa, samfurin samfurin, da kuma raunin da ba'a so.

Play-Fi Stereo

Kodayake Play-Fi na iya saɗa waƙa zuwa kowane ƙungiya ko ƙungiya mara waya, za ka iya saita shi don amfani da kowane mai magana mai jituwa guda biyu a matsayin ɓangaren sitiriyo. Mai magana ɗaya zai iya zama tashar hagu kuma wani tashar dama. Tabbas, duka masu magana su zama iri iri ɗaya da samfurin don darajar sauti daidai yake don tashar hagu da dama.

Play-Fi da Surround Sound

Wani alama na Play-Fi wanda yake samuwa a kan zaɓi na'urorin sauti (ba a samuwa a kowane gidan masu gidan wasan kwaikwayo duk da haka) yana da ikon aikawa kewaye da sautunan murya don zaɓar masu magana mara waya ta Play-Fi. Idan kana da sauti mai jituwa, za ka iya ƙara duk masu magana mara waya ta Play-Fi-Fi-sa zuwa ga saitin ka sannan ka aika DTS da Dolby dijital kewaye da sauti na sauti ga waɗanda suke magana.

A irin wannan saitin, sauti yana da zama "master", tare da masu magana mara waya ta Play-Fi guda biyu masu dacewa waɗanda zasu iya taimakawa wajen haɓaka gefen hagu da dama, daidai da haka.

Dole ne mai kula da "mai kula" ya kasance yana da damar da za ta biyo baya:

Kuna buƙatar duba bayanin samfurin don sauti ko gidan mai karɓar wasan kwaikwayo don sanin ko ya ƙunshi siffar DTS Play-Fi ko kuma za'a iya ƙara ta ta hanyar sabunta firmware.

DTS Play-Fi da Alexa

Zaži DTS Play-Fi masu magana da mara waya ba za a iya sarrafa su ta hanyar Mataimakin Mai Amfani na Amazon ta hanyar Alexa App . Ƙayyadadden adadin DTS Play-Fi samfurori ne masu magana mai mahimmanci wanda ya ƙunshi nau'ikan irin kayan aikin microphone da aka gina da kuma ikon karɓar murya wanda ya ba su izinin yin duk ayyukan da na'urar Amazon Echo ta kasance, baya ga siffofin DTS Play-Fi . Ayyukan waƙa da za a iya isa da kuma sarrafawa ta umarnin muryar tashoshi sun hada da Amazon Music, Audible, iHeart Radio, Pandora, da kuma rediyon TuneIN.

DTS yana shirin ƙaddamar da DTS Play-Fi zuwa ɗakin karatun Alexa . Wannan zai bada izinin muryar murya na ayyukan DTS Play-Fi akan kowane mai magana DTS Play-Fi-mai amfani da na'urar Amazon Echo. Kamar yadda ƙarin bayani ya samuwa, za a sabunta wannan labarin bisa ga yadda ya kamata.

Product Brands Wannan goyon baya Play-Fi

Brands na goyon bayan DTS Play-Fi dacewa a kan na'urorin da aka zaɓa, wanda ya hada da na'ura mara waya da / ko masu magana mai kaifin baki, masu karɓa / amps, sanduna sauti, har ma da samfurori waɗanda zasu iya ƙara aikin Play-Fi zuwa tsofaffi sitiriyo ko masu gidan wasan kwaikwayo na gida sun haɗa da:

Layin Ƙasa

Siffar waya mara waya maras amfani tana fashewa, kuma, ko da yake akwai wasu dandamali, kamar Denon / Sound United HEOS , Sonos , Yamaha MusicCast , DTS Play-Fi yana samar da karin sassauci fiye da yawancin yadda ba'a iyakance ku ba ne kawai ko iyaka na na'urorin wasan kunnawa ko masu magana. Tunda DTS yana da tanadi ga kowane mai sayarwa don yin lasisi da fasahar yin amfani da shi, zaka iya haɗawa da daidaita na'urori masu dacewa daga yawan yawan kasuwancin da zasu dace da bukatun ku da kuɗin kuɗi.

DTS Labari: DTS da aka samo asali na "Digital Theatre Systems" da ke nuna ci gaban su da kuma lasisi na DTS kewaye da sauti. Duk da haka, sabili da haɗuwa zuwa ƙananan sauti na ɗakunan waya da sauran kayan aiki, sun canza sunan sunaye masu suna zuwa DTS (babu ƙarin ma'anar) a matsayin mai amfani da su kawai. A watan Disamba na shekara ta 2016 DTS ya zama mataimakin kamfanin Xperi Corporation.