Juya iPad ɗin zuwa cikin Waya

Yi Kira Kira Kira a kan iPad

Mun kasance a lokaci inda iPad 3 yake a bayan kofa amma zan yi amfani da kalmar iPad don sauki, kuma saboda wannan koyo yana taimakawa tare da dukkan nauyin iPad. Saboda haka, ka ba da kanka iPad kuma kana son samun dukkan ruwan 'ya'yan itace daga ciki. Zaka iya amfani da kayan jewel don yinwa da karɓar kyauta (da kuma a cikin wasu lokuta) kira murya zuwa lambobinka a gida da duniya. VoIP ba ka damar yin haka. Kuna buƙatar samun da kuma yin abin da yake buƙatar kunna iPad ɗin cikin wayar VoIP . Ga abin da kuke bukata.

1. Saƙon murya da fitarwa

Ba ka so ka riƙe na'ura ta 9.7 na iPad har zuwa kunnenka don yin magana yayin tattaunawar waya. Ba ku da shi saboda ba a tsara don amfani dashi ba. Akwai hanyoyi uku da zaka iya saita shigarwar muryar ka da fitarwa don tattaunawa ta wayarka. Na farko, zaka iya amfani da maƙallan ƙira da masu magana na iPad. A nan, ba shakka, kana bukatar ka kasance kusa da kwamfutar hannu don sadarwa. Har ila yau, kada ka yi tsammanin kiranka ya kasance mai hankali, saboda za su zama kamar ƙira marayu wanda ya dace da tattaunawa ta iyali. Babu wani abu da za a saita a nan, kamar yadda makirufo da masu magana suke aiki da su ne tsoffin kayan aiki mai jiwuwa. Abu na biyu, za ka iya toshe a cikin kaifikan kai ko karan kunne da maɓallin murya, domin karin tattaunawa akan wayar. Kuna iya yin hakan a cikin na'urar ta wayarka ta mita 3.5 mm a kan iPad. Na uku, kuma wannan shine mafi kyawun abu da za a yi mini, shine daidaita kwamfutarka tare da na'urar kai ta Bluetooth. Anan koya ce kan yadda za a haɗa na'urar kai na Bluetooth, kuma a nan ne na saman jerin na'urori na Bluetooth .

2. Haɗin Intanet

Don yin kira kyauta akan Intanit, kana buƙatar samun haɗin Intanit tare da isasshen bandwidth. Hanyoyi ba shine babban matsala ba, amma samun damar samun haɗin kai a ko'ina yana. IPad ɗin ku na'urar hannu ne kuma kuna buƙatar haɗin wayar hannu. Wannan ya zo ko dai a cikin 3G ko Wi-Fi . Lura cewa baza ku iya amfani da katin SIM GSM ba saboda waɗannan kira. IPad ba wayar bane, da farko. Ba za ku iya amfani da Wi-Fi ba idan tsarin samfurin iPad da kuke da shi baya goyan bayan Wi-Fi. Idan haka ne, to, zaka iya yin kira da kyau a ƙarƙashin kowane hotspot ko a gida, a ofishin, a harabar ko kuma yayin jira a filin jirgin sama. Amma Wi-Fi ba ta da hannu sosai; Ya bar ku da zarar kuna tafiya mita goma sha biyu. Wannan ya bar ku da 3G idan kuna son haɗin kai a ko'ina a ƙarƙashin sama. Bugu da ƙari, manta game da shi idan kwamfutarka ta iPad ba ta goyi bayan 3G ba! Idan haka ne, kuna buƙatar tabbatar da cewa shirin ku na ya isa 'ruwan' 'a cikin minti ko megabytes. Masu bada sabis na VoIP sun bada shawarar ba da cikakkun tsarin tsare-tsaren 3G ba don dalilai masu ma'ana.

3. VoIP Service da App

A ƙarshe, kana buƙatar amfani da sabis na VoIP da kuma hanyar VoIP wanda zai ba ka damar yin kira kyauta. Kamar yadda geeky yana iya sauti, yana da sauki. Ka zaɓi sabis na VoIP, ka yi rijista a kan layi kuma ka sauke kuma shigar da app din a kan iPad. Kuna shirye don sadarwa. Aikace-aikacen VoIP shine mafi yawan lokacin da sabis ɗin ya samar, kyauta. Babban misali da za mu iya ɗauka shi ne Skype. A nan ne mai gudu-ta hanyar shigarwa da kafa Skype a kan kwamfutarka . Skype yana da kyau a kan dandamali da yawa, amma ba ze jin dadin kyakkyawan suna ga iPad da Apple na iOS a gaba ɗaya. Akwai wadata da sauran sabis na VoIP da apps a can, ɗayan mafi alheri fiye da sauran. Don haka duba wannan jerin ayyukan VoIP don iPad kuma zaɓi ɗaya.