Bi Wadannan Ƙananan Matakai don Ƙara Shafin zuwa Shafukan Facebook naka

Shiga blog ɗin ku zuwa Facebook don tallata shafin yanar gizon ku kyauta

Ƙara blog ɗinka zuwa bayanin martabarka na Facebook shine hanya mai kyau don inganta blog ɗinka da kuma fitar da zirga-zirga zuwa gare shi, kuma akwai hanyoyi masu yawa da za a iya yin hakan.

Tare da kowace hanya da aka bayyana a kasa, za ku sami talla don tallafinku don shafukan yanar gizonku yana da kyauta 100%. Hanyar da ka zaba ya dogara ne akan yadda, daidai, kana so ka saka blog naka akan Facebook.

Raba Shafuka zuwa Your Blog Posts

Hanyar farko da mafi sauki don saka blog ɗin zuwa Facebook shine kawai raba shafin blog tare da hannu a matsayin ɗaukakawar hali. Wannan shi ne hanya mafi sauki da kuma mafi dacewa don tallata shafin yanar gizon kyauta kuma raba abubuwan da ke ciki tare da abokan Facebook.

  1. Shiga cikin asusunka na Facebook sannan ku sami sashin Make Post a saman shafin.
  2. Rubuta wani abu game da blog ɗin da kake raba, sa'an nan kuma manna URL a cikin shafin tsaye a ƙarƙashin rubutu.
    1. Da zarar ka kulla hanyar haɗi, wani samfotar shafin yanar gizon ya kamata ya kasance a ƙarƙashin akwatin rubutu.
    2. Tip: Za ka iya liƙa haɗin haɗi a akwatin matsayi tare da maɓallin Ctrl + V na gajeren hanya. Ka tabbata ka riga ka kofe URL ɗin zuwa shafin yanar gizonku, wanda za ku iya yi ta hanyar nuna alama ga URL kuma ta amfani da hanyar Ctrl C.
  3. Da zarar shafin yanar gizo ya bayyana, shafe hanyar haɗin da ka ƙaddara a mataki na baya.Yanan adireshin URL zai kasance kuma snippet ya kasance a wurin da ke ƙasa da rubutu.
    1. Lura: Idan kana so ka share mahada daga blog post don amfani da sabon haɗi ko don kada a saka hanyar haɗi a kowane lokaci, yi amfani da "x" kadan a saman dama na akwatin samfoti.
  4. Yi amfani da maɓallin Post don sakawa shafin yanar gizo zuwa Facebook.
    1. Lura: Idan kana da hangen nesa don aikin da aka sanya zuwa ga Jama'a , to, kowa zai iya ganin shafin yanar gizonku, ba kawai abokanku na Facebook ba.

Shiga Blog ɗinka zuwa Furofayil ɗin Facebook

Wata hanyar da za a buga blog a kan Facebook shine don ƙara hanyar haɗi zuwa shafinku a kan bayanin martabar Facebook. Wannan hanya, lokacin da wani ke kallon bayanan bayaninka na bayaninka, za su ga shafin ka kuma za su iya tafiya kai tsaye ba tare da jiran ka ba da sabuntawar intanet.

  1. Shiga cikin asusun Facebook ɗin ku kuma shiga bayanin ku.
  2. Jeka shafin Ƙarin sannan sannan ka danna / tap Contact da Asalin Bayanin daga aikin hagu.
  3. Zabi da Ƙara shafin yanar gizon a gefen dama a ƙarƙashin shafukan yanar gizo da SOCIAL LINKS.
    1. Idan ba ku ga wannan haɗin ba sai ku riga an sami adireshin URL a can. Tsayar da linzamin kwamfuta a kan haɗin da ke ciki kuma zaɓi Shirya sa'an nan kuma Ƙara wani shafin yanar gizon .
    2. Lura: Tabbatar an saita ganuwa na haɗin zuwa Abokai, Jama'a, ko Custom don sauran masu amfani da Facebook ko jama'a na iya samun blog naka.
  4. Zaɓi Ajiye Canje-canje don gabatar da blog a kan shafin yanar gizonku na Facebook.

Shirya Tashoshin Auto-Blog

Hanya na uku kuma mafi mahimmanci don danganta shafinka zuwa Facebook shine kafa saitin kai tsaye don haka duk lokacin da ka ɗora a kan shafinka, abokai na Facebook za su iya ganin kowane sabon sakon ta atomatik.

Yayin da kake danganta blog ɗinka zuwa Facebook, duk lokacin da ka buga sabon saƙo, snippet na wannan sakon ya bayyana a shafinka na bayanin martaba a matsayin sabunta halin. Kowane aboki da kake da alaka akan Facebook zai duba shafin yanar gizonku a kan shafin Facebook ɗin su inda zasu iya danna ta kuma ziyarci shafinku don karanta sauran sakon.

Kuna iya karanta ƙarin bayani game da amfani da RSS feed tare da Facebook a cikin RSS Feeds for Instant Articles tutorial.