Amazon Cloud Reader: Abin da yake da kuma yadda za a yi amfani da shi

Yadda za a karanta littafi a kan layi

Amazon Cloud Reader ne aikace-aikacen yanar gizon yanar gizo wanda zai ba kowa damar samun asusun Amazon don karantawa da kuma karanta littattafan da aka saya a kan Amazon (in ba haka ba ana sani da littattafan Kindle) a cikin mai bincike na yanar gizo mai dacewa.

Wannan ya sa ya yiwu a karanta littattafai na Amazon Kindle ba tare da na'urar Kindle ko kayan aiki mai amfani na Google ba. Idan kana so ka karanta littafi mai kyau a kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar tafi-da-gidanka ko smartphone a matsayin sauri da kuma yadda ya kamata, duk abin da ka yi shi ne bude shafin yanar gizon yanar gizonka , kewaya zuwa shafin yanar gizo na Amazon Cloud Reader kuma shiga cikin asusunka fara karatun.

Amfanin Amfani da Amazon Cloud Reader

Bayan bayar da hanyoyi mai sauri da kuma dacewa don karanta littattafan Kindle, Amazon Cloud Reader yana ba da dama da dama. Ga 'yan kuɗi kaɗan da za ku iya tsammanin ku fita daga lokacin da kuke amfani da Amazon Cloud Reader akai-akai azaman kayan aiki.

Yadda Za a Sanya Da Amazon Cloud Reader

Ana amfani da Amazon Cloud Reader tare da asusun Amazon na yau da kullum, don haka idan kuna da asusun Amazon na yanzu, to, babu buƙatar ƙirƙirar sabon abu-sai dai idan kuna son samun asusun ajiya ɗaya don saye da karanta Littattafai Kindle.

Don ƙirƙirar sabon asusun Amazon, kai zuwa Amazon.com (ko Amazon.co.uk, Amazon.ca, Amazon.com.au, ko wasu-dangane da ƙasarku na gida). Idan kana ziyartar gidan yanar gizon yanar gizo, toshe mai siginanka a kan Asusun & Lissafi a cikin menu zuwa hannun dama na allon kuma danna mahadar da ke Fara a ƙarƙashin maɓallin shiga sautin rawaya. Shigar da bayanai a cikin filayen da aka ba don ƙirƙirar asusunka.

Idan kana ziyartar gidan yanar gizon yanar gizo a kan wayar hannu ko kwamfutar hannu, gungurawa tsakanin ƙasa da shafin kuma danna kan blue Yi haɗin haɗin yanar gizo. A shafi na gaba, danna maɓallin akwati na Ƙirƙiri lissafin asusun kuma shigar da bayananku. Ka lura cewa Amazon zai aiko muku da tabbacin rubutu don kammala saitin asusun ku.

Yadda zaka isa zuwa Amazon Cloud Reader

Samun shiga Amazon Cloud Reader yana da sauƙi. Duk abin da za ku yi shi ne bude burauzar yanar gizonku wanda kuka fi so, kai zuwa read.amazon.com kuma ku shiga bayanan asusun ku na Amazon.

Idan kana da matsala don samun damar yin amfani da Amazon Cloud Reader, zaka iya buƙatar sabuntawa ko canza shafin yanar gizonku. A cewar Amazon, Amazon Cloud Reader yana aiki tare da sassan yanar gizo masu zuwa:

Idan kana shiga tare da asusun Amazon inda ka saya littattafan Kindle a gabanin, waɗannan littattafai za a nuna su a cikin ɗakin karatu na Amazon Cloud Reader. Idan wannan ne karo na farko da za ku shiga cikin Amazon Cloud Reader, za a iya tambayar ku ko kuna son taimakawa karatun layi na intanet, wanda zai zo a lokacin da ba a haɗa ku da intanet ba.

Kowane littafin, murya da marubucinsa zai nuna a cikin ɗakin karatu. Litattafan da kuka buɗe a kwanan nan za a lissafa su na farko.

Yadda za a Saukarda Littattafan Gida zuwa Amazon Cloud Reader

Idan kundin littafin Amazon Cloud Reader ya bace a yanzu, to, lokaci yayi don saya littafin farko na Kindle. Danna maɓallin Maɓallin Gidan Maɓalli a saman kusurwar dama don ganin abin da littattafai suke da mashahuri ko bincika wani takamaiman.

Lokacin sayen littafi na farko, tabbatar da zaɓin Ɗaukar Harshen Kindle an danna kuma a yi alama a cikin jerin zane-zane. Kafin kayi sayanka, bincika Mai ba da izini: zaɓi a ƙarƙashin maɓallin sayarwa kuma amfani da jerin zaɓuɓɓuka don zaɓar Jagoran Mai Girma .

Yanzu kuna shirye don ku saya ku. Sabuwar littafinku na Kindle ya kamata ya bayyana a cikin littafin Amazon Cloud Reader ba da daɗewa ba bayan an kammala sayan ku.

Yadda za a Karanta Littattafai Tare da Karatu na Amazon Amazon

Don fara karatun littafi mai kyau a cikin ɗakin karatu na Amazon Cloud Reader, kawai danna kowane littafi don bude shi. Idan ka yanke shawarar dakatar da karatun ka bar wani shafi a cikin wani littafi, zai bude ta atomatik a shafin inda ka daina karanta lokacin da za ka bude littafin.

Yayin da kake karatun, menus na sama da na ƙasa zasu ɓace saboda duk abin da ka bar shi shine abinda ke cikin littafi, amma zaka iya motsa ka siginan kwamfuta ko kuma danna na'urarka a kusa da saman ko kasa na allon don sake dawo da waɗannan menus. A saman menu, kuna da dama da zaɓuɓɓuka don taimaka muku kuyi karatun karatun ku mafi kyau:

Je zuwa menu (bude littafin littafi): Duba murfin littafin ko je zuwa abubuwan da ke ciki, farkon, takamaiman shafi ko wani wuri.

Duba saitunan (babba da wasikar ƙananan haɗin A icon): Siffanta girman launi, margins, taken launi, yawan ginshiƙan karantawa da kuma duba wurin wurin.

Taka alamar alamar (alamomin alamar): Sanya alamar shafi a kan kowane shafi.

Nuna alamomi da alamomi (gunkin rubutu): Duba duk shafi da aka sanya alamar shafi, rubutun haske da bayanin kula. Za ka iya haskaka rubutu ko ƙara bayanin kula ta amfani da siginan ka don zaɓar rubutunka. Zaɓin Ƙararrawa da Lissafi zai bayyana.

Yi aiki tare (madauwari madauki icon): Yi aiki tare da duk ayyukan karatunka don littafi a cikin asusunka don haka lokacin da ka sami dama a kan wani na'ura, an sabunta duk wani abu.

Yankin menu zai nuna wurinku a cikin littafin kuma yawan adadi na yawan karatun da kuka kammala bisa ga inda kake. Hakanan zaka iya jawo maɓallinka tare da sikelin wuri don sauƙin juyawa ta hanyar littafi.

Don kunna shafuka, kawai amfani da kibiyoyi da suka bayyana akan kowanne shafi ko madadin gungura kamar yadda za ku yi a kan wani mai bincike-ta hanyar amfani da motarku ta motsawa a kan linzamin ku ko flipping shafi tare da yatsanku a kan wayar ku ta hannu.

Yadda za a Sarrafa Kayan Siyasar Amazon Cloudy Ready

Zaka iya dubawa da sarrafa ɗakin karatunku a wasu hanyoyi daban-daban. Kuna so kuyi amfani dasu don samun sauƙaƙe littattafai kamar yadda kuka gina ɗakunan ku ta hanyar ƙara ƙarin su.

Da farko dai, lura da cewa kana da shafin Cloud da shafin Downloaded . Idan kana da damar karanta layi, zaka iya sauke littattafan don su bayyana a cikin shafin da aka sauke ka.

Komawa akan shafin Cloud, zaka iya danna kowane littafi don Saukewa da Rubutun . Za a kara da shi zuwa abubuwan da aka sauke ka kuma zaɓa a can sai kun yanke shawarar cire shi da kanka.

Yi amfani da Grid View ko Lissafin Lissafin Lissafi don ganin littattafanku a hanyoyi biyu. A Grid View, zaka iya amfani da Girman Girman Girman zuwa girman dama na allon don yin kowane littafin karami ko ya fi girma.

Danna maɓallin Bugawa don warware littattafanku ta Recent, Author ko Title. A saman zuwa hagu na hagu, yi amfani da zaɓuɓɓukan menu don ganin duk bayananka da karin bayanai ta danna maballin kullun , daidaita abin da ke cikin asusunka ta latsa maɓallin kiban madauki , samun dama ga saituna ta danna maɓallin gear ko bincika littafin ta danna maɓallin gilashin gilashi .

Yadda za a Share Books daga Amazon Cloud Reader

Yayin da kake samun ƙarin littattafai da kuma ɗakin karatu ka ci gaba da girma, ƙila za ka so ka share littattafan da ba ka so ka ci gaba da taimakawa wajen ajiye ɗakin karatu na Amazon Amazon Reader da kuma shirya. Abin takaici, ba za ka iya share littattafai a cikin Amazon Cloud Reader kanta ba.

Don share littattafai, dole ne ku shiga cikin asusunku a shafin yanar gizon Amazon. Da zarar an sanya hannu a ciki, zazzage mai siginanka a kan Asusun da Lissafin kuma danna Sarrafa Abinda ke ciki da kuma Ayyuka daga jerin zaɓuka.

Za a nuna maka jerin littattafai a asusunka. Don share duk wani daga cikinsu, kawai danna don sanya alama a cikin akwati kusa da shi sa'an nan kuma danna maɓallin Delete .

Da zarar ka share littattafan da ba ka so ba, za su ɓace daga shafin yanar gizo na Amazon Amazon Reader. Ka tuna cewa wannan ba za a iya ɓacewa ba kuma za ku sake siyan littafin idan kun yanke shawara ku so shi!

Abin da Za Ka iya & # 39; t Yi Tare da Karatu Mai Girma na Amazon

Amazon Cloud Reader ne ainihin wani sauƙin sauƙin version na official Kindle app. Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke samuwa a cikin Kindle app amma ba a kan Amazon Cloud Reader ne ikon ƙirƙirar tarin don rarraba littattafanku, wanda zai taimaka wajen ajiye ɗakin ɗakin karatu a matsayin ɗakin karatu ku ci gaba.

Za'a iya ƙirƙirar daga cikin cikin Kindle app ta amfani da babban fashin kayan app ko kuma a cikin asusunka na Amazon a ƙarƙashin Ƙididdiga & Lissafin > Sarrafa Abubuwan da ke ciki da na'urori . Amazon Reader Reader ba shi da goyon baya ga samfurori, don haka ba za ka iya ganin tallan da ka ƙirƙiri ta hanyar Kindle app ko a asusunka na Amazon ba.

Zai yi kyau idan Amazon Cloud Reader yana tallafawa tattara, amma kada ku damu - duk littattafanku (ciki har da wadanda kuka tsara a cikin tarin) za a lissafta su a cikin shafin yanar gizo na Amazon Cloud Reader. Za a iya rubuto su duka a cikin ɗakin karatunku kamar jerin su guda ɗaya.