All About Amazon's Dash Buttons

Shin waɗannan na'urorin kayan haɓaka suna inganta kwarewan cin kasuwa na kan layi?

Idan ka taba yin tallace-tallace ta yanar gizo tare da Amazon, za ka iya samun damar talla ga tallan Dash na kamfanin. Zai iya zama ƙasa da cikakke, duk da haka, daidai abin da waɗannan na'urorin ke yi - kuma ko sun cancanta a matsayin sayen da ya dace bisa ga bukatun ku da halaye. Ci gaba da karatun don sanin duk abin da ke faruwa game da Amazon Dash kuma don ganin yadda, idan koda yake, za ka iya kara wannan samfurin don daidaitawa da kuma sauƙaƙe kasuwancin ka na intanit .

Ƙarin Mahimmanci Bayan Dash

Abubuwan Dash ta Amazon sune manyan na'urori masu mahimmanci wanda sun haɗa da - mamaki, mamaki - maɓallin kayan aiki. Ƙari mai mahimmanci tare da Dash shine don yin sauri da sauƙi don sake tsara kayan da kukafi so, samfurorin da aka fi amfani da su daga Amazon; zaka iya danna kan Dash kuma sabon tsari za a gabatar.

Kamfanin ya biya Dash kyauta a matsayin "aikin sake ginawa," kuma kowane maɓalli ya dace da wani samfurin da aka samo a kan Amazon, don haka baza ku iya tsara iri-iri iri daga Dash ba. Abin da ya sa za ku ga dubban maɓallin Dash da ke da alamar musamman lokacin da kuka ziyarci shafi na Dash a kan Amazon.

Lura cewa Amazon yana bayar da maɓallin Dash na Dudu, wanda ke aiki a ƙarƙashin tsari guda ɗaya don yin sauƙi don sake tsara kayan da kake bukata daga shafin. Amma tare da wannan sashin sabis ɗin, ba ku da na'ura ta Dash kayan aiki don danna; maimakon, za ka iya danna kan hanyar gajeren allo don sake sake duk wani abu da Amazon ya gano a matsayin ɗaya daga cikin masu so ka.

Ta yaya Dash Buttons Aiki

Da farko, lura da cewa kana bukatar wani Firayim Minista Amazon don samun damar shiga Dash button, duka biyu na hardware da kuma kama-da-wane iri. Wannan zai mayar da ku $ 99 a kowace shekara ko $ 10.99 kowace wata, kuma amfanin sun hada da kyauta guda ɗaya ko kwanakin kwana biyu a kan abubuwa iri-iri, samun damar yin amfani da rawar gani na Firayim din, rawar bidiyo , rangwame ta hanyar sabis na biyan kuɗi na Amazon kuma mafi.

Akwai farashi don saya kowane nau'i na Amazon Dash: $ 4.99 a pop. Kamfanin na kokarin gwada wannan ƙari ta wurin bada ku $ 4.99 bashi bayan da kuka sanya tsari na farko don siyan abu tare da sabon maɓallinku. Wannan yana nufin ba za ku buƙaci saya Dash button ba sai dai idan kun kasance da tabbacin cewa za ku sake dawo da samfurin da ya danganci fiye da sau ɗaya, ko da yake.

Kayayyakin na'urori suna Wi-Fi- da kuma Bluetooth da aka kunna batir, kuma suna aiki lokacin da aka haɗa da wayarka. Don fara, za ku so ku sauke samfurin Amazon Shopping don Android ko iOS. Bayan haka, kana buƙatar haɗin maɓallin Dash zuwa Wi-Fi kuma saka abin da samfurin da kake son saya lokacin da kake latsa maballin kayan aiki.

Abin farin ciki, Amazon zai bari ka zaɓi daga nau'i-nau'i masu yawa (ko launi ko turare, idan an zartar). Dubi wannan shafin a kan shafin Amazon na umarnin mataki-by-mataki kan samun kafa tare da maɓallin Dash na jiki.

Amazon yana ba da shawarar ka rataya ko ɗaga maɓallin Dash na jikinka a cikin wani wuri wanda yake da hankali dangane da inda kake amfani da / ko adana samfurin da ya danganci. Hakika, yana da sha'awar kamfanin don ku riƙe maɓallin Dash a wani wuri inda ba za ku taba manta ba don amfani da shi. Yana da daraja ɗaukar lokaci don neman wuri don maɓallin da ke kiyaye shi daga iyawar wani yaro ko wani mutum wanda zai iya aikawa da gaggawa kuma ya aika da umarnin Amazon ɗinka don yin la'akari, amma.

Amma ga maɓallin Dash Dash na kama-da-gidanka, zaka iya tsayar da tsari na sarrafa na'urar ta jiki kuma yana buƙatar haɗa shi da wayarka don tashi da gudu. A gaskiya ma, idan kayi umurni da samfurori fiye da sau ɗaya tare da kamfanin, akwai kyawawan dama da ka riga ka sami yalwa ta atomatik ta kunna maɓallin dijital don samun dama.

Za ka iya duba zaɓuɓɓukanka ta hanyar shiga shafin Dash Buttons a kan Amazon, kuma zaka iya shirya, ƙara da cire su - da kuma sayen sayayya ta danna kanjin farin ciki mai suna "saya" akan kowane maɓallin. Idan akwai wani abu da kake son ƙarawa a matsayin maɓallin Dash mai kama da hankali, za ka iya yin haka kai tsaye daga samfurin bayanan samfurin abin da ke samuwa tare da Firayim Ministan.

Idan kun fara fara wasa tare da maɓallan Dash dash, yana da sauƙi don ba da umarni ba da gangan - kamar yadda na koyi hanya mai sauƙi - amma godiya ne Amazon yana san wannan gaskiyar kuma yana baka damar soke wata hanya mara kyau don kyauta zuwa minti 30 bayan da aka sayi sayan (ko, a matsayin doka ta gaba, kafin a rubuta su a matsayin "Shige Ba da daɗewa ba"). Hakanan zaka iya samun dama ga maɓallin dash ɗinka na dash ɗin ka kuma latsa su don aika da umarni ta hanyar wayar Amazon smartphone.

Abubuwan Kuɗi na Amazon Dash

A bayyane yake, amfani da samun Dandalin Dash din Amazon shi ne cewa sake yin amfani da kayan da ya dace shine dace. Yana kama da zaɓi na zaɓi ɗaya na Amazon wanda aka dauka zuwa mataki na gaba; da zarar an biya adadin kuɗin ku da kuma saitunan bayarwa, za ku iya ɗaukar sayenku tare da latsa maɓallin.

Idan kun kasance mai shiryawa wanda zai iya shirya maɓallin Dash a fili a cikin sararin ku a hanyar da ke nufin ba ku daina fita daga samfurori masu muhimmanci, wannan sabis ɗin zai iya zama da amfani.

Kasuwancin Amazon Dash

Duk da yake akwai wasu kyawawan amfãni don amfani da gajerun hanyoyi da dama da aka ba da maɓallin Dash na jiki ko na Dash, akwai kuma abubuwan da za su iya samuwa. Kamar yadda lokaci ya bayyana, sabis na Dash na Amazon yana ƙarfafa abokan ciniki don samun damar yin amfani da kayan aiki, wanda zai iya nufin cewa ba za ku sake yin tunani ba ko kuna bukatar wani abu.

Wani matsala mai mahimmanci shi ne kasafin farashi. Wannan zai bambanta daga abu zuwa abu, amma wasu masu amfani da Dash sun bayar da rahoton biya farashin mafi girma yayin yin umurni da samfurin ta hanyar maɓalli idan aka kwatanta da yin umurni da wannan abu ta wurin shafinsa a kan Amazon. Sai dai kawai ya matsa batun cewa Amazon Dash Buttons ba su nuna farashin - kana da gaske sake mayar da samfurin blindly.

Tips don amfani da Buttons Dash da kyau

Ƙarshe, ko maɓallin Dash yana da hankali don ku dogara ne akan yadda kuke yawan tallace-tallace tare da Amazon kuma yadda za ku iya tsara abubuwan sayen ku. Kuna buƙatar kimanta samfuran kasuwancin ku da kuma bukatunku na musamman don yanke shawarar yadda, idan kullun, maɓalli na Dash ko ta Dash zai iya shiga cikin kwarewar Amazon ɗinku, amma idan kun kasance a kan shinge, kuyi la'akari da waɗannan matakai na yin amfani da sabis ɗin don bukatunku:

Layin Ƙasa

Amazon yana da mahimmanci a cikin tallace-tallace na kan layi, kuma yana ci gaba da rayuwa har zuwa wannan suna ta hanyar fasaha ta cinikin kwarewa. Abubuwan Dash din su ne babban misali game da yadda kamfanin ke fadada tsarin tsari, kuma yana da kyau cewa an gina shi cikin wasu kariya irin su iya magance umarni mara kyau.

Duk da haka, ba kowa yana buƙatar maɓallin Dash don ci gaba a jerin jerin kasuwancin su - kuma yana yiwuwa mai hikima ya gwada samfurin kama-da-gidanka kafin ya tura $ 4.99 don maɓallin kayan aiki. Wannan hanyar za ku iya ganin idan kun yi amfani da su a kullun, tun da ba za ku sami asusun ku na $ 4.99 ba har sai kun sayi sayan tare da maɓallin jiki.

A madadin, idan kana neman Dash iyawa a wani abu da ke da ɗan ƙaramin, Amazon's Dash Wand zai iya zama mafi your style. Yana da kadan mafi tsada, kuma mai yawa mafi dace.