Yanayin Bestcraft Mine na 15 mafi kyau

Minecraft yayi aiki ne kawai daga cikin akwatin, amma tweaking da kuma mika wasan da mods zai iya canza yanayin. Wasu mods suna da kyau ga sababbin 'yan wasa da masu tsohuwar kayan gargajiya, yayin da wasu ke da sha'awar yin numfashi a cikin wasan bayan kun rigaya ya ga duk abin da ya kamata wasanni ya bayar.

Ko kana da sabon zuwa Minecraft , ko kuma kai ne kawai don canzawa, mun haɗa da jerin 15 mafi kyau Minecraft mods da inganta graphics ko aiki, ƙara aiki amfani, da kuma bude sama sabon duniya don gano.

Wadannan ayyukan mods ba tare da la'akari da dandalin da kake amfani da su ba, saboda haka zaka iya amincewa da su ko kana wasa akan Windows, OS X / Mac OS, ko Linux. Duk da haka, suna aiki tare da Minecraft: Ɗaukar Java. Idan kana wasa wani nau'i na wasan kamar Minecraft: Windows 10 Edition, ko kowane na'ura mai kwakwalwa ko kuma wayar hannu, dole ka saya konkoma karãtunsa fãtun, jigon kuɗi, da sauran abubuwan daga cikin kantin sayar da cikin.

Muhimmanci: Shigar da kayan na Minecraft yana da sauƙi , amma mods ba kullum jituwa da juna ba, kuma ɗayan mutane ba su dace da sababbin wasanni ba.

Idan kana so kwarewa ta hanyar kwarewa, yi la'akari da dubawa na Minecraft curated modpack kamar Regrowth ko Duk The Mods, ko wani launin al'ada kamar Naman ƙwarewa ko Dabbar.

01 daga 15

OptiFine: Ayyuka mafi kyau da kuma hotuna

Better graphics da kuma aiki a kan m iri-iri hardware. Pixabay / CC0

Inda zan samu
Minecraft Forum, OptiFine.net

Abin da ya aikata
OptiFine shi ne yanayin da ke baya bayanan da ya inganta da kuma ingantawa da halayen Minecraft don haka wasan yana gudana sosai, kuma yana da kyau, kamar yadda zai yiwu akan kwamfutarka.

Wannan shi ne mafi kyawun fasali don kamawa, da kuma na farko da ya kamata ka sauke, idan ka damu game da abubuwan da ke gani da kuma tsabta gameplay.

02 na 15

Kayan tafiya: Taswirar Tashoshin Manhaja

Kayan tafiya ya ƙunshi babban minima (dama) kuma ya ba ka damar bude cikakken taswira (hagu). Screenshos

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Kayan tafiya yana aiwatar da kyakkyawar taswirar duniya da aka samar ta atomatik yayin da kuke wasa. Ya haɗa da minimap wanda ya nuna a saman kusurwar dama na allon lokacin da kake wasa, amma zaka iya bude cikakken taswirar fuskar don duba duniya da ka binciko har zuwa wannan batu.

Tun da siffar taswirar da aka gina da Minecraft ta ƙunshi ta tsoho yana da mahimmanci, kuma yana buƙatar ka yi sana'ar kayan aiki, Journeymap shi ne dole ne ga duk wanda yake so ya bincika.

03 na 15

Kwafe-tafiye na Chest: Amfani mai muhimmanci ga Packrats

A ƙarshe, za ka iya karɓa kuma ka motsa ƙirjinka ba tare da cire abinda ke ciki ba. Gano allo

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Chest Transporter yana da hanyar da za ta iya ba ka damar karban ƙirji, koda kuwa sun cika da abubuwa. Wannan kyauta ne mai kyau idan aka kwatanta da sauran hanyoyin da ke cikin wannan jerin, amma kuma yana da amfani sosai.

Idan ba tare da taimakon wani sigar ba, motsi da kirji har ma guda ɗaya a cikin kowane shugabanci wani tsari ne mai ƙyama, tsarin aiwatarwa da yawa wanda yayi kama da:

  1. Cire komai daga kirji.
  2. Sanya kome a cikin kirji daban ko sauke shi a ƙasa.
  3. Kashe kullun da ba ta da kyau.
  4. Karbi kwandon maras kyau.
  5. Sanya kirji a sabon wuri.
  6. Nemi abun ciki na baya na kirji kuma sanya kome baya cikin ciki.

Tare da wannan yanayin, zaku iya rushe duk wannan zuwa mataki na biyu na ɗauko akwati sa'annan ku ajiye shi duk inda kuka ke so.

04 na 15

Abubuwan Abubuwa Gana: Bayani na Musamman

Ba a sake binciko girke-girke akan layi ba. Screenshot

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Abubuwan Kalmomi kawai suna ba ka damar cire wasu bayanai masu muhimmanci game da duk wani abu na kayan aiki ko kayan aiki a wasan. Tare da wannan yanayin, zaku iya gano yadda za ku iya yin wani abu da kuke gani, ko ku san abin da za a iya aikata daga wani abu da kuke gani.

Babban amfanin wannan hanyar shi ne cewa ba za ku sake yin gwaji tare da haɗuwa ba, ko bincika intanit, don gane yadda za a yi wani abu. Duk da haka, yana da mahimmanci a yanayin ƙira, tun da yake yana da sauƙi don gano wuri da sanya sababbin abubuwa a duniya.

05 na 15

Ga abin da kake kallon: Ƙarin Bayani mai sauki

Da sauƙin ganin daidai abin da kake kallo da kuma cire bayanai masu muhimmanci ba tare da shigar da mataimakan menu ba. Gano allo

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Ga abin da kake kallo shi ne wata sabuwar hanyar da ta cire wasu muhimman bayanai kuma ta tsaya a gabansa da kuma tsakiyar. Wannan yanayin yana baka damar duba komai a cikin wasan, ciki har da tubalan, abubuwan da aka tsara, har ma da halittu, da kuma ganin yadda ake kira.

Bugu da ƙari, sunan abu, ƙwararren yana iya nuna bayanin kamar abin da ke ciki na akwati, ci gaban abubuwan da aka sarrafa a cikin tanda, da sauransu.

Idan kana da abubuwa masu dacewa daidai, wannan mod yana ba ka damar duba girke-girke ta kallon abubuwan da tubalan.

06 na 15

Minecraft ya zo Rayuwa: Babu Ƙarin Ƙauyuka Villages

Tattaunawa da yin hulɗa tare da daruruwan ƙananan yan kyauyen. Screenshot

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Minecraft ya zo Alive shi ne wani tsari wanda ya rinjaye 'yan kyauyen, ya maye gurbin su tare da babban cakuda NPCs da za ku iya hulɗa tare da ta hanyoyi daban-daban.

Ayyukan aikin na Minecraft yankunan da aka riƙe, a cikin cewa har yanzu za ka iya kasuwanci tare da su. Duk da haka, akwai ƙarin zabin maganganu da kuma tsarin haɗin ginin da har ma ya ba ka dama ka auri wani ɗan gida kuma ka sami danginka na Minecraft.

Idan kun gaji da yawan garuruwan 'yan kyauyen da kuka shiga cikin wasan bayan wasa, wannan babban tsari ne don shigarwa.

07 na 15

Chisel: Abubuwa masu mahimmanci ga masu ginin

Chisel yana ƙyale masu ginawa su shimfiɗa haɓaka. Gano allo

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Wannan halayen dole ne don masu ginin da aka keɓe, amma yana da amfani sosai idan kun kasance sabon zuwa wasan kuma yana so ƙarin zaɓuɓɓukan gyare-gyare.

Wannan yanayin yana ƙara sabbin tubalan da alamu, amma kuma yana ba ka damar yin kullun da zai baka damar canja bayyanar tubalan ta hanyar samarda su.

08 na 15

Pam's HarvestCraft: Mafi Noma da Abinci iri-iri

Ƙarƙashin alade da alade don naman alade? Pash's HarvestCraft kun rufe. Screenshot

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Pam 's HarvestCraft yana ƙara yawan abincin da abincin noma, wanda ya sa ya zama cikakke na zamani don kamawa idan kun gaji da naman alade da gwangwani.

Baya ga sababbin kayan abinci da tsire-tsire, wannan mawuyacin ya hada da tsarin kula da kudan zuma, wanda ya kara mahimmancin wasanni.

09 na 15

Biomes O'Plenty: Exciting New Biomes

Binciken bambancin halittu masu yawa.

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Biomes O 'Plenty ƙara da ton na sabon biomes lokacin da samar da wani sabon duniya.

An gabatar da wannan yanayin lokacin da MineCraft ya ƙunshi haɗari na ƙwayoyin halitta, amma har yanzu idan kun gaji da ainihin kwayoyin halitta ko kuma kuna so ku samar da duniya tare da dukkanin bambanci.

Wannan yanayin yana riƙe da dukkanin tsofaffin halittun, amma yana ƙara yawan abubuwa, ciki har da tsararraki mai ban sha'awa wanda pixies suke.

10 daga 15

Ƙauyukan da aka rasa: Samar da ƙananan duniya

Binciken dabarun da ke cike da birane. Gano allo

Inda zan samu
The Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Ƙauyukan Ƙauyuka na da wata hanyar da za ta iya ƙirƙirar duniyar da ke cike da birni.

Wannan wata hanya ce mai mahimmanci don kamawa idan kun gaji da irin wannan tsohuwar tsohuwar Minecraft biomes, ko kuma kuna son bambancin rayuwa na rayuwa.

11 daga 15

Ƙari na 1997 na Duniya: New Dimension for Mining

Ƙari na 1997 na Dimension World ya haifar da ƙananan ma'adinai. Gano allo

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Wannan yanayin yana ƙara sabon nau'in zuwa Minecraft, a zahiri, a cikin hanyar sararin samaniya wanda aka yi kawai don karafa. Idan kun kasance mai kirki mai aiki a cikin yanayin rayuwa, kuma ba ku so ku ci gaba da yin mummunan duniya tare da magunguna masu yawa, kuna buƙatar ɗaukar wannan hanyar.

Hanyar Aroma1997 ta Dimensional World yana aiki ne da cewa zakuyi tashar jiragen ruwa, kamar Gidan Portal, daga sabon nau'i na tubalin da wannan ya gabatar. Kunna tashar tashar tare da kayan aiki wanda mod ya gabatar da shi, kuma an sanya ku zuwa wani nau'i mai mahimmanci.

12 daga 15

Juyin Juyin Halitta: Gabatarwa da Ci gaba

Ka'idar Juyin Halitta ta ƙaddamar da ci gaba da yawa.

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Juyin Juyin Halitta ya kara yawan ci gaba da ake bukata don ci gaba da 'yan wasan da suka riga sun zubar da zurfin Nether, sun kai ga Ƙarshen, suka kori Wither da kuma Ender Dragon, suka zo suna mamaki abin da zasu yi gaba.

Wannan yanayin yana ƙara ton sabbin kayan haɗi, abubuwa, tubalan, da kuma maigidan wanda zai iya kashe ku a yanayin da ya dace.

13 daga 15

Gidan Gudun Daji: Yanayin Ƙaƙa da Ƙari

Ƙungiyar Gudun Wuta tana ƙara sabon nauyin, abokan gaba, da cigaba. Gano allo

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Ƙungiyar Gudun daji ta ƙaddamar da sabon nau'in cika da ton na sabon tubalan, abubuwa, halittu, da tsarin ci gaba. Idan kana neman sabo, sabuwar sana'ar Minecraft da aka saita a cikin sabuwar duniya, wannan babban tsari ne don kamawa.

Tun lokacin da aka saita Masarautar Twilight a cikin wani nau'i mai yawa wanda za ka iya samun dama ta hanyar tsallewa cikin tafkin da ake duniyar, za ka iya gudanar da shi tare da wasu sauran mods ba tare da damun wani abu ba.

14 daga 15

Abubuwan da suka fi dacewa da labaru: Adventure da Exploration a Space

Abubuwan da ke da mahimmanci na al'ada sun baka damar kaddamar da roka zuwa sararin samaniya da gano sababbin duniyoyi Screenshot

Inda zan samu
Minecraft Forum, CurseForge

Abin da ya aikata
Abubuwan da ake amfani da su na gargajiya sune wani nauyin da aka tsara don 'yan wasan da suka samu kyautar da suka riga sun ga duk abin da Minecraft ya bayar. Maimakon ƙara sabon nauyin, yana samar da sabon tsarin fasaha wanda zai ba ka damar gina da kuma buga rumbun.

Ci gaba ba ta ƙare a can ba, ko da yake. Da zarar ka kaddamar da roka, za ka iya gina tashar sararin samaniya har ma da gano sababbin duniyoyi.

15 daga 15

ViveCraft: Minecraft a cikin Real Reality

ViveCraft ya kawo Minecraft cikin gaskiyar abin da ke ciki. Pixabay / CC0

Inda zan samu
Github, Vivecraft.org

Abin da ya aikata
ViveCraft yana ƙarfafa gaskiyar abin kyama (VR) zuwa Java na Minecraft, wanda ya ba ka damar yin wasa tare da HTC Vive , Oculus Rift , ko kuma duk wani maɓalli na VR mai jituwa.

Duk da yake na Windows 10 Edition na Minecraft ya hada da goyon bayan VR na ciki, Java Edition baya goyan bayan VR na asali. ViveCraft yana ƙara wannan aiki, kuma a zahiri ya yi aiki mafi kyau fiye da aiwatarwar hukuma a cikin Windows Edition 10.

Idan kun taba so ku yi wasa Minecraft a cikin ɗakunan VR, kuma kuyi tafiya cikin jiki cikin halittunku, to, wannan wata hanya ce da ku ke da shi don bincika.