Ajiye sautunan da aka haɗa a cikin Gidan Gida na PowerPoint

01 na 03

Ana cire fayilolin Fayilo daga Fuskar Gizon PowerPoint

(Hero Images / Getty Images)

Kiɗa ko wasu abubuwa sauti waɗanda aka saka a cikin nunin nunin faifai na PowerPoint za a iya samo su ta hanyar juyawa fayil ɗin nunawa zuwa takardun HTML . Wannan shine tsarin da aka yi amfani da shafin yanar gizo. Dukkan ɓangarori na gabatarwa za a cire su ta daban ta PowerPoint kuma an sanya su cikin sabon babban fayil. Ga yadda aka yi.

02 na 03

Cire Sautunan Sautuna Daga Hotunan Gidan Hanya na PowerPoint 2003

Ajiye nunin faifai na PowerPoint a cikin tsarin HTML don cire sautunan da aka sanya a cikin PowerPoint. © Wendy Russell

PowerPoint 2003 da Tun da farko

Lura - Kada ka danna sau biyu a kan gunkin. Wannan zai bude ikon PowerPoint. Kana so ka iya gyara fayil din, don haka dole ne ka fara bude PowerPoint sannan ka bude wannan fayil.

  1. Open PowerPoint.
  2. Bincika fayil din nunawa akan kwamfutarka. Zai kasance cikin wannan tsari - FILENAME.PPS.
  3. Bude fayil din nunawa.
  4. Daga menu, zaɓi Fayil> Ajiye azaman Yanar Gizo ... (ko kuma zaka iya zaɓar Fayil> Ajiye Kamar yadda ... ).
  5. Danna Ajiye azaman Type: jerin saukewa, kuma zaɓi Shafin yanar gizo (* .htm; * .html) .
  6. A cikin sunan Fayil: akwatin rubutu, sunan fayil ya zama daidai da fayil din asali, amma ragowar fayil zai bambanta dangane da wane hanyar hanyar ceton da kuka zaba a Mataki na 4 a sama.
  7. Danna Ajiye .

PowerPoint zai kirkiro fayil tare da sabon sunan fayil, da kuma kariyar HTM. Zai kuma kirkiro wani sabon fayil, wanda ake kira yourfilename_files , wanda ke dauke da duk abubuwan da aka saka a cikin gabatarwa. A wannan lokaci, za ka iya rufe PowerPoint.

Bude wannan babban fayil ɗin da aka ƙirƙiri kuma za ku ga duk fayilolin kiɗa da aka jera (da wani abu da aka saka a cikin wannan gabatarwa). Rarrabin fayil (s) zai kasance iri ɗaya kamar nau'in fayil ɗin sauti na ainihi. Abubuwan sauti zasuyi suna, kamar sound001.wav ko file003.mp3.

Lura - Idan sabon babban fayil yanzu yana ƙunshe da fayiloli da dama, zaka iya raba fayiloli ta hanyar bugawa don gano fayilolin sauti nan da nan.

Fassara Fayiloli ta Rubuta

  1. Danna dama a cikin ɓangaren fili na babban fayil.
  2. Zaɓi Kayan Gida ta> Rubuta .
  3. Binciken fayiloli tare da kariyar fayilolin WAV, WMA ko MP3. Waɗannan su ne fayilolin sauti da aka saka a cikin fayil na PowerPoint na asali.

03 na 03

Cire Sautunan Sautuna Daga Hotunan Nunin Hotuna na PowerPoint 2007

Cire fayilolin sauti da aka sanya a cikin nunin nunin nunin faifai na PowerPoint 2007 ta hanyar ajiyewa a cikin HTML format. © Wendy Russell

PowerPoint 2007

Lura - Kada ka danna sau biyu a kan gunkin. Wannan zai buɗe ikon PowerPoint 2007. Kana so ka iya gyara fayil din, don haka dole ne ka fara bude PowerPoint sannan ka bude wannan fayil.

  1. Open PowerPoint 2007.
  2. Danna maɓallin Batu kuma bincika fayil din nunawa akan kwamfutarka. Zai kasance cikin wannan tsari - FILENAME.PPS.
  3. Bude fayil din nunawa.
  4. Danna maɓallin Ofishin har yanzu, kuma zaɓi Ajiye Kamar yadda ...
  5. A cikin Ajiye Kamar akwatin maganganu, danna Ajiye azaman Type: drop list, kuma zaɓi Shafin yanar gizo (* .htm; * .html) .
  6. A cikin sunan Fayil: akwatin rubutu, sunan fayil ya zama daidai da fayil din asali.
  7. Danna Ajiye .

PowerPoint zai haifar da fayil tare da sabon sunan suna, da kuma kariyar HTM. Zai kuma ƙirƙirar sabon babban fayil, wanda aka kira yourfilename_files dauke da duk abubuwan da aka saka a cikin gabatarwa. A wannan lokaci, za ka iya rufe PowerPoint.

Bude wannan babban fayil ɗin da aka ƙirƙiri kuma za ku ga duk fayilolin kiɗa da aka jera (da wani abu da aka saka a cikin wannan gabatarwa). Rarrabin fayil (s) zai kasance iri ɗaya kamar nau'in fayil ɗin sauti na ainihi. Abubuwan sauti zasuyi suna, kamar sound001.wav ko file003.mp3.

Lura - Idan sabon babban fayil yanzu yana ƙunshe da fayiloli da dama, zaka iya raba fayiloli ta hanyar bugawa don gano fayilolin sauti nan da nan.

Fassara Fayiloli ta Rubuta

  1. Danna dama a cikin ɓangaren fili na babban fayil.
  2. Zaɓi Kayan Gida ta> Rubuta .
  3. Binciken fayiloli tare da kariyar fayilolin WAV, WMA ko MP3. Waɗannan su ne fayilolin sauti da aka saka a cikin fayil na PowerPoint na asali.