Daidaita Tattaunawa na Imel na Makiyaya

Idan ka amsa imel, ya kamata ya bayyana abin da kake amsawa. Wannan shine dalilin da ya sa aka rubuta rubutu na asalin asali a cikin amsa. Yawanci yana da kyau, amma hanya mafi kyau don ɗaukar rubutu a cikin imel ba.

Akwai matsala mai mahimmanci don yin abin da ke daidai. Yana sa ka faɗi kamar yadda ake buƙata a hanyar da ta ba da damar mai karɓar amsarka ga abin da kake amsawa. Idan duk imel na imel ɗin (ko masu amfani da imel) su bi, sakonnin suna kallon tsabta da tsabta, kuma suna da sauƙin karantawa.

Magana a cikin hanyar da aka ba da shawara ita ce abin da ya dace don yin, amma kuma wani aiki ne don gyara abin da aka nakalto kuma ya sa ya yi kyau. Shin hakan ya zama dole don amsawa mai sauri da takaice? Kuma idan kuna ƙoƙarin yin amfani da amfani ta dace a cikin shirin imel kamar Outlook, za ku zauna ko sa'a ɗaya a kan wani amsa ko ya ɓace (ko, mafi mahimmanci, dukansu).

Hanyar Masiha: Sauki, Duk da haka Daidai ne kuma mai kyau

Abin farin ciki, akwai sau da yawa fiye da ɗaya hanyar yin wani abu. Yawancin lokaci, wadannan zaɓuɓɓuka ba cikakke ba ne, amma za'a iya samun fiye da ɗaya dace. Yanzu, a nan ne mafi annashuwa amma har yanzu cikakke iya karantawa da kuma yarda da dacewa - da kuma dace - hanya don amsawa zuwa email.

Don tsara sakon imel daidai yayin da yake da laushi:

A cikin imel na imel da kuma ayyuka kamar Gmel wanda yake rubutun ta atomatik da tattaunawa tare da hankali, wannan salon amsa yana aiki musamman. Tun da dukan rubutun da aka nakalto yana cikin wuri ɗaya, ana iya ɓoye shi sauƙi kuma ba tare da damuwa da haɗin saƙon ba yayin da aka kafa sakonnin saƙonnin ta hanyar imel ɗin imel.

Saita Shirin Imel ɗinka na Makiyayi, Amsaccen Daidai

Don kwanciyar hankali daga baya, za ku iya yin aiki na farko. Yawancin shirye-shiryen imel da ayyuka da dama za a iya saita su don lalata amma maida martani daidai, ko da yake: