A Binciken sabis na Music Music

Sabis na Music Service - Bincike

Ziyarci Yanar Gizo

Gabatarwar

Ma'aikatar watsa labarun da ke Birtaniya, wanda ke da sabis a Amurka, Kanada, Jamus, Ireland, Faransa, da kuma wasu ƙasashen Turai sune sabis na bayarwa na dijital wanda aka kaddamar a shekara ta 2004. Yana bayar da kundin jadawali na kiɗa, bidiyo , littattafan mai jiwuwa, sauti, da kuma zaɓi na saukewa kyauta.

Gwani

Cons

Yanayin Sabis

Kundin Kayan Na'urori na Digital

Misalin kasuwancin da ke cikin layi shine kawai tsarin la carte wanda zaka iya amfani ba tare da ba da biyan kuɗin kuɗin kowane wata ba. Wannan yana da babban amfani na samar maka da sabis ɗin da zai baka damar yanke shawara sau nawa ka sayi kafofin watsa labarai.

Yanyan farashin

Shafin Yanar Gizo

Shafin yanar gizon labaran da ke cikin layi yana kama da sauran ayyukan la carte kamar iTunes , Amazon MP3 , ko Napster kuma abun ciki yana da ƙarfi a cikin inganci. Yana haɗaka kan waƙoƙin kiɗa 6 da ke dauke da adadi mai yawa, kuma akwai audiobooks, bidiyo, da fina-finai. Tashoshin bincike a shafin yanar gizon yana da kyau amma amma rashin alheri babu wata hanyar da za ta bincika ta hanyoyi daban-daban; wannan zai sa ya kasance mai sauƙi a kan shafin. Wannan ya ce, lokacin da kake zaɓar waƙa ko kundi, akwai matakan shawarwarin da ke nuna maka wasu kundin kuma waƙoƙi da za ku iya sha'awar wannan iri. Gidan bincike a saman allon yana baka dama ka rubuta a waƙa, kundi, ko sunan mai suna tare da ƙarin ci gaba da zaɓuɓɓuka don daidaitawa-tunatar da bincikenka.

Binciken Kiɗa da Kundin

Kamar yadda yawancin na'urorin watsa labarun na dijital, 7digital na samar maka da shirye-shiryen bidiyo na 30 da za ka iya amfani da su don yanke shawara idan kana so ka saya waƙa ta musamman; Kundin kuma suna da jerin waƙa da suke da shirye-shiryen bidiyo 30. Danna kan alamar rubutun waƙa yana taka rawar da aka yi a cikin mai kunnawa mai kunnawa; Har ila yau yana iya buga kundin kundi tare da amfani da fasaha na lissafin waƙa. Mai kunnawa yana da ayyuka da yawa masu amfani kamar ƙwararren ƙararrawa, baya / waƙa na gaba, da kunnawa / dakatarwa.

Sayen Kiɗa

Sayen kiɗa da sauran kafofin watsa labaru daga Littafin da ke da sauƙi ne na godiya ga mai amfani da ƙirar mai amfani a kan shafin yanar gizon. Kyakkyawan fasalin yana iya zabar tsarin sauti da inganci (bitrate) saiti kafin ki saya. Kusa da kowane waƙa ko kundin akwai icon wanda kake amfani da shi don ƙarawa zuwa kwandon ku. Da zarar kun yi farin ciki tare da zaɓinku za ku iya ci gaba zuwa wurin biya. Akwai hanyoyi daban-daban na biyan kuɗi wadanda suke, katin bashi / kuɗi, PayPal, da sauransu.

Locker na Digital

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na labaran zamani donmu shine gano wani kabad na sirri na sirri. Kowane fayilolin mai jarida da ka saya ana adana shi a cikin kabad don kiyaye lafiyar. Sauran amfani mai amfani shi ne cewa mafi yawan samfurori na DRM ba sau da dama ba ka damar zabar fayiloli don saukewa a kwamfutarka; Mafi kyau idan kun sami iPod kuma kuna son sauke MP3 kamar AAC maimakon. Samun tsaro na duk sayenka wanda aka goyi baya yana da babban abin da ke samun kuri'unmu.

Software

Manajan Mai Saukewa

Wannan ƙananan mai sauke mai sarrafawa yana aiki tare tare da kabad ɗin ka. Bayan shigarwa, mai sarrafa mai sarrafa yana gudana a bango kuma yana taimaka maka ka sauke fayiloli daga kabad din ka. Ko zabi kowane zaɓi na fayiloli ko sauke dukkanin su a cikin ɗaya. A lokacin gwaji, software ta fara tafiya tare da mai bincike kuma ya sauƙaƙe sauƙi.

Bayanan fasaha

Fayil na Audio

Formats ɗin bidiyon

Ƙimar farashi

Kammalawa

Shirye-shiryen yana samar da sabis na inganci wanda ke sa sayen kiɗa, bidiyo, fina-finai, da kuma littattafan mai jiwuwa kyauta. Shafin yanar gizon yana da kyau, haɓakaccen mai amfani, kuma yana tare da fasali. Kyakkyawan kabad na dijital yana ba ku zaman lafiya kuma yana da babban kayan aiki mai ban mamaki idan dai kwamfutarka ta yanke shawarar zuwa kudancin da zai sa ku rasa duk kayan sayan ku; kawai sauke su duka.

Kodayake yin amfani da ladabi mai girma ne don amfani da kuma waƙar da ka saya kullum yana da matsayi mai zurfi, yana da ƙasa. Matsalar ita ce, babu matsala sosai a yanzu don kishiyar manyan bindigogi kamar iTunes Store, Amazon MP3, da Napster. Ainihin, idan samfurori masu mahimmanci suna da mahimmanci a gare ku kuma kuna son ra'ayin duk abin da aka saya ku da aka adana a cikin kullun dijital na sirri don haka ya kamata a yi la'akari.

Ziyarci Yanar Gizo