Vevo IPhone App Review

Wannan bita yana nufin wani ɓangaren wannan app da aka buga a 2011. Bayanai da ƙayyadaddu na app zai iya canzawa a wasu sassan baya.

Kyakkyawan

Bad

Sauke a iTunes

Vevo wani shafukan yanar gizon bidiyo ne mai ban sha'awa wanda ya ba da sababbin bidiyon daga wasu daga cikin masu kida mafi kyawun zamani. Abinda ya dace (Free) ya yi alkawarin kawo wasu daga wannan kwarewa zuwa iPhone. Kayan yana da fiye da fina-finai 25,000 da za a zabi daga, amma zai iya yin wasan kwaikwayon ya sa duk mai ban sha'awa?

BABI: 17 Mafi kyawun kyauta na kiɗa don iPhone

Tsarin Tsarin Magana, Ayyukan Sketchy

Abu na farko da za ku lura game da Vevo app shi ne kewayar slick. An kirkiro ƙa'idar ta sosai, tareda cikakkiyar zane na zane-zane da bidiyo da kuma sauƙi mai amfani. Shirin Vevo ya ƙunshi hanyoyi masu yawa don neman abun ciki, ciki har da bidiyo da ke da kyau, sabon zabin, da masu zane-zane. Hakanan zaka iya nema ta hanyar keyword.

Nan da nan, sha'awata na daɗe, lokacin da na gudu cikin lokaci mai yawa wanda ya zama abin da aka sauke. Bidiyo na farko da na zaɓa ya fara wasa ne nan da nan, amma ban kasance cikin sa'a ba. Na yi ƙoƙarin sau da yawa don ganin fim na "ET" na Katy Perry, kuma bayan da nake kallo a cikin gunkin loading na tsawon minti biyar, sai na fara samun ɗan antsy. Kashe maɓallin baya baya aiki ko dai, don haka dole in sake yi app. Wannan kuma ya faru lokacin da na yi kokarin kaddamar da bidiyon "Dubi Ni Yanzu" daga Chris Brown. Daga cikin bidiyo uku na farko da na yi ƙoƙarin kallo - a duk faɗin Wi-Fi , wanda ya kamata ya samar da mafi kyawun sauƙaƙe-kawai wanda aka ɗora shi da kyau, kuma sauran biyu suna buƙatar sake farawa da app. Wannan ba alama ba ne mai kyau.

Ina da sa'a mafi kyau lokacin da na tafi neman bidiyon bidiyo, tunanin cewa kawai matsala ne tare da sababbin bidiyo. Na iya ganin yawancin wadannan bidiyo sun samu nasara, amma ko da ma'anar bidiyo na baya-bayanan ba su da nasaba- "Ka bani alama" daga Breaking Biliyaminu, wanda yake da shekaru da dama kuma saboda haka watakila a ƙananan bukatar, kuma ya tilasta wani aikace-aikace ya sake yi.

Bayan ka duba bidiyo, Vevo app ya haɗa da haɗi don sayen shi a kan iTunes , raba shi ta hanyar Facebook ko Twitter , ko ƙara shi zuwa lissafin in-app.

Bayanan Bayanan Bayan Tunanin Bincike

An fara buga wannan bita a watan Afrilu 2011. Tun daga wannan lokacin, wasu abubuwa game da aikace-aikacen da suke da daraja sun canza:

Layin Ƙasa

Da ya fi tsayi na taka leda tare da Vevo app, yawancin ina son shi. Aikace-aikace yana da kyau sosai, kuma bidiyon da ke ɗaukar suna da kyakkyawan sauti da kuma bidiyo. Duk da haka, akwai wasu bidiyo da ba zan iya ɗauka ba, komai sau nawa na yi ƙoƙari, don haka ya damu da sha'awata sosai. Ƙimar dalla-dalla: taurari 2.5 daga cikin 5.

Abin da Kayi Bukatar

Aikace-aikacen Vevo yana dacewa da iPhone da iPod tabawa. Yana buƙatar iPhone OS 4.0 ko daga baya. Vevo HD ne kyauta kuma samuwa ga iPad.

Sauke a iTunes

Wannan bita yana nufin wani ɓangaren wannan app da aka buga a 2011. Bayanai da ƙayyadaddu na app zai iya canzawa a wasu sassan baya.