5 Abubuwan da ake amfani da su na iTunes na Musamman Za ka iya sani ba

Yanar Gizo na iTunes yana cike da kyawawan abubuwa, daga kiɗa zuwa fina-finai, aikace-aikacen zuwa littattafai. Amma tare da dubban miliyoyin abubuwa don sayarwa a can, yana da sauƙi don kau da kai daga wasu shafukan da ake amfani da su a cikin Store. Shin, kun san cewa iTunes Store yana ba da kyauta na musamman don wasu kundin, cewa za ku iya samun kyauta na kundin fina-finai da kuke saya akan DVD / Blu-ray, da yawa?

Bincika wadannan 5 sanyaya boye fasali na iTunes Store da kuma yin dijital nisha kwarewa wadata.

1. Kiɗa: Kammala Album na

Complete My Album ne wani ɓangaren da zai sa masu amfani da CD ta saya katunan kundin kyauta a farashin farashin lokacin da sun riga sun sayi ɗaya ko fiye da waƙoƙi daga wannan kundin.

An gabatar da My Album don kawar da halin da mutane da yawa suka saya a waƙoƙin da aka yi a iTunes Store sun ci karo inda mai amfani zai iya saya wata waƙa don $ 0.99 sannan kuma so ya saya cikakken littafin. Sai a buƙaci su saya waƙoƙin waƙoƙi a kan kundin, yawanci don farashin karshe mafi girma fiye da farashin kundi na 9.99 a iTunes, ko sake sayan waƙar da suka rigaya saya. Kowace hanya, ana cinye abokin ciniki tare da farashin mafi girma saboda an saya waƙa ɗaya daga cikin asali.

Tare da Kammala na Abokina nawa, masu amfani da suka sayi guda waƙa daga kundin suna iya saya cikakken littafin don farashin farashin bisa yawan adadin waƙoƙin da suka saya daga wannan kundin.

Kammala littafin na an gabatarwa a iTunes Store a watan Maris 2007.

Don ganin duk waƙoƙin da aka samu a gare ku ta hanyar Complete My Album, danna wannan mahaɗin.

2. Kiɗa: iTunes LP

Ba a taɓa yin tsohuwar kwanakin haihuwa ba, lokacin da CDs ya zo tare da ɗakunan littattafai masu yawa waɗanda ke cike da bayanan kula, hotuna, da sauran abubuwan da suka dace? iTunes LP nufin mayar da wannan kwarewa a cikin zamani, fadada-format samuwa ta hanyar iTunes Store.

ITunes LP daukan al'adun gargajiya na iTunes wanda yake ba da-jerin tsararrun waƙoƙin da aka saya a yayin da aka sayi su azaman kundi fiye da su daban-da kuma ƙara ƙarin ƙarin abun ciki zuwa kunshin. Wannan zai iya haɗawa da waƙoƙi mai kyau, bidiyo, PDFs, da sauransu. Dabbobin LP daban-daban sun ƙunshi abubuwa daban-daban - babu wani tsarin daidaitaccen abun ciki.

Haka kuma ana amfani da irin wannan fasali da aka yi amfani da shi don ƙirƙirar LPs na LPs don ƙirƙirar iTunes Extras, ƙarin abun ciki na kyawun samuwa tare da wasu fina-finai da aka sayar a iTunes Store. An gabatar da Lunes Lunes a watan Satumba na 2009 a wani bangare na ƙoƙari don fitar da tallace-tallace da yawa a iTunes.

Technology Used in iTunes LPs
A iTunes LP format ne da gaske a mini website hada da HTML, CSS, Javascript, da kuma related files cewa za a iya nuna a cikin iTunes.

Nau'in Abubuwan da aka samo a cikin iTunes LPs

iTunes LP Prices
Farashin don iTunes LPs kewayo broadly, daga US $ 7.99 zuwa $ 24.99.

Bukatun
iTunes 9 kuma mafi girma

Jerin LPs na iTunes
An kaddamar da shirin LP na iTunes tare da kundin kundi daga masu fasaha irin su Bob Dylan, Doors, da Matattu Masu Jinƙai, amma tun daga yanzu ya karu don ya haɗa da daruruwan sababbin kundin kaya daga kowane nau'in.

3. ID na Apple: Fasali na iTunes

Wannan ƙari ne mai sauƙi, tun da Apple ya yi amfani da sunan iTunes Pass don komawa zuwa siffofi guda biyu. Na farko, wanda ba'a amfani da shi ba, wata hanya ce ta samar da magoya bayan mawallafi da makamai don samun damar fahimta game da samfurori masu zuwa (duk da irin wannan suna, wani izini na iTunes bai zama daidai ba a matsayin wani lokacin wucewa ; don kiɗa ne kawai, yayin da Tsarin Kasa ya zama alama na yau da kullum don nuna fina-finai). An gabatar da asali ta iTunes Pass a 2009 kuma a hankali ya ƙare wani lokaci daga baya.

A halin yanzu fasalin iTunes Pass ya yi da yadda zaka kara kudi zuwa Apple ID don amfani a iTunes Store kuma yana amfani da fasahar Apple ta Passbook.

Littafin shi ne wani ɓangaren da aka ƙaddamar a cikin iOS 7 wanda ya ba ka damar adana tikiti, katunan kyauta, da sauran abubuwan da suka dace daga cikin aikace-aikace masu jituwa a fayiloli da ake kira "katunan." Katin ɗaya da zaka iya haɗawa a cikin littafin Passbook shi ne fayil na Kyauta-Kyauta na iTunes inda zaka iya ƙara kudi zuwa asusunka na iTunes.

Domin ƙara kudi zuwa asusunku ta hanyar Passbook da iTunes Pass, bi wadannan matakai:

  1. Je zuwa iTunes Store app a kan na'urar iOS.
  2. A allon gida na Ƙungiyar Music , swipe zuwa kasa inda aka nuna Apple ID. Matsa shi
  3. Matsa Duba Asusun (shigar da kalmar ID ta ID ɗin idan aka sa)
  4. Swipe zuwa yankin iTunes Pass
  5. Matsa Ƙara Canji na iTunes zuwa Littafin Lissafi
  6. Lokacin da katin iTunes ya tashi, matsa Add
  7. Ku je wurin Apple Store kuma ku tambayi ma'aikaci don taimaka muku ƙara kudi zuwa asusunku.

Idan kun je aikace-aikacen Passbook, yanzu kuna da katin iTunes wanda ke nuna ma'auni na yanzu.

Wannan yana iya ba da alama cewa yana da amfani-bayanan, tabbas ka sami katin bashi a kan fayiloli a cikin asusunka, to, me ya sa kake bukatar kudi-amma yana da amfani ƙwarai idan wani ya ba ku kudi.

Alal misali, idan kun kasance yarinya kuma iyayenku suna ba ku kyautar kuɗi don ku ciyar a iTunes, za su iya kawo wayarku zuwa Apple Store kuma ku ƙara kuɗi ta hanyar Passbook.

Haka ma za a iya rarraba katin kuɗin iTunes din ta hanyar AirDrop tare da wasu mutanen da za su ba ku kuɗi a duk lokacin da suke so (zaton sun kasance a cikin Apple Store, ba shakka. Matsa maɓallin Share a gefen hagu na katin (yana kama da akwati da kibiya yana fitowa daga ciki) don ba wani damar samun asusun ku na iTunes.

4: Kiɗa: Kundin fayilolin Mastered don iTunes

Kamar dai sauran sitiros da masu magana zasu iya yin sauti iri ɗaya sabanin daban, software da kake amfani dashi don sauraron kiɗan dijital zai iya tasiri abin da kake ji. Mahimmanci don tsarawa na iTunes yana nufin haskaka samfurin da aka samar da mafi kyau lokacin da aka saurari amfani da kayan Apple.

An inganta wannan sauti mai kyau yayin da masu kida da masu amfani da labaran amfani da kayan aikin Apple suka ba da kayan aiki yayin rikodin sauti na zamani ko sake yin amfani da kundi. Manufar wadannan kayan aikin shine don yin siyar da sayan da kuma saurara a cikin iTunes "wanda ba za'a iya rarraba daga rikodin saiti na asali," in ji Apple, kuma ta samar da kyakkyawan kwarewar sauraron sauraron masu amfani.

Duk da yake wannan bazai zama wata siyarwa ba ga dukan abokan ciniki na iTunes, idan kun kasance mai sauraron dangi, ko kuma so ku ji hangen nesa da ɗan wasan kwaikwayo don aikinsu, kuna iya jin dadin kundin fayilolin Mastered don iTunes.

5. Movies da TV: iTunes Copy Copy

Kwafin iTunes na kwarai shine sunan da aka ba da kyauta wanda abokan ciniki suka sayi wasu DVD / Blu-ray suna karɓar samfurin iPod ko iPhone na jimlar da aka basu izini su kwafi zuwa kwamfutar su da iPod ko iPhone.

Akwai hanyoyi biyu da abokan ciniki ke samun iTunes Digital Copies:

  1. Asali, DVD masu jituwa za ta kwafe da kyautar iTunes Digital Copy na fim din zuwa iTunes lokacin da aka saka DVD a cikin kwamfutarka kuma an shigar da lambar da ta zo tare da DVD. Za'a iya buga Kwasfikar Kwafi a komfuta ko Apple TV, ko an haɗa shi zuwa iPhone, iPad, ko iPod.
    1. Hotuna da aka sayi akan Blu-ray, wanda ba tsarin Mac ba ne, wanda ke bada Digital Copy ya haɗa da DVD tare da Digital Copy akan shi.
  2. Kamar yadda bandwidth ya karu kuma mutane sun zama mafi sauƙi da sauke manyan fayiloli kamar fina-finai, Digital Copy ya yi gudun hijira zuwa saukewa. A wannan yanayin, DVD / Blu-rays da suka hada da Digital Copy kawai ba mai amfani wani lambar fansa. Lokacin da mai amfani ya shiga wannan lambar fansa a cikin iTunes Store, an ƙara fim din zuwa ga asusun iTunes / iCloud kamar dai sabon sayan.

An tsara sadaukar da kai game da kula da haƙƙin dijital iri-iri da DVD din, yayin da basu caji masu amfani sau biyu don irin wannan fim ɗin (wani ɓangaren DVD da wani sigar iTunes).

Karɓar Kundin Kwafi Daga iTunes
Don fanshi da kuma sauke your iTunes Digital Copy daga iTunes, danna kan wannan mahadar, shiga cikin Apple ID, kuma shigar da lambar fansa wanda yazo tare da DVD / Blu-ray.

Ƙuntatawa
Kowane ɗayan fayilolin iTunes Digital Copy-compatible zai iya kwafin fim din zuwa komfuta sau ɗaya kawai idan kawai yana bada lambar fansa. Ana iya kwafin kwafin kwafin ajiya iri iri a kan DVD akan sau da yawa. Dole ne ku sami asusun iTunes don ƙasar da aka tsara Digital Copy don a yi amfani da shi (wato, idan Digital Copy yake don amfani a Amurka, dole ne ku sami lissafin US US).

Shiga Studios
20th Century Fox (na farko da studio don amfani da wannan aiki)
Columbia Hotuna
Disney
Lionsgate
Warner Bros.

An gabatar da: Janairu 15, 2008, tare da tare da sabis ɗin Hotuna na DVD .