Ƙulla

Tsarin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙi yana adana lokaci da kudi kuma yana ƙaruwa hawan aiki

Idan ka samar da ɗan littafin ɗan littafin, littafin ko rahoto na multipage, kana buƙatar sanin yadda za a ƙulla samfurin da aka ƙaddara kafin ka kafa takardun a cikin shirin shimfida shafi na ka kuma aiki. Zaka iya zaɓar daga hanyoyi masu yawa, kowannensu da nasarorinsa da fursunoni ya danganci manufar takardun, yana buƙatar durability, mafi kyau bayyanar da farashi. Wasu hanyoyi masu mahimmanci sun buƙaci daidaitawa da za a yi wa fayil din dijital don sauke tsarin aiwatarwa.

Zane da Bugu da Ƙari don Ƙullawa

Wasu nau'ikan nau'ikan suna buƙata kawai cewa margins suna da faɗi sosai don saukar da ramuka don mai ɗaure nau'in zobe ko ƙuƙwalwa. Domin sadarwar sirri, kai ko kwafinka na iya buƙatar ɗaukar fansa. Wasu bindigogi na samar da karin dadi; wasu sun ba da izinin littafinka ya kwanta a lokacin bude. Yanyan ku suna da iyakance idan kuna so kuyi kansa da kanka maimakon amfani da kwararru na gida don ɗaurinku da ƙare, kuma kuna buƙatar ƙara a cikin kuɗin kayan aiki na musamman.

Binding Tips

Irin nauyin da ka zaɓa ya dogara ne da manufar da aka nufa na takardun aiki da kuma tsarin kuɗi. Tattauna hanya mai dacewa tare da abokinka (idan ya dace) da kuma buƙatarku kafin fara aikin.

Abubuwan da ka zaɓa na dauri ba kawai yana rinjayar zane da kuma shimfida aikinka ba, yana shafar farashin bugawa na ƙarshe.