Zaɓin Daidaitan Ɗaukaka na Microsoft SQL Server 2012

Bincika Tallafin Kuɗi da Ɗauki na SQL Server

Dubi bayanin kula akan SQL Server 2014 da SQL Server 2016 a ƙarshen wannan labarin.

Sakamakon Microsoft na 2012 na SQL Server 2012 dandalin shafukan yanar-gizon masana'antu ya nuna manyan juyin halitta a cikin wannan samfurin. Wannan sabon sakin ya haɗa da haɓaka kayan haɓakawa ga ƙwaƙwalwar kasuwanci na SQL Server, yin nazari da kuma sake dawowa da hadari, tare da sauran kyautayuwa.

Shirye-shiryen SQL Server 2012

Tare da sakin SQL Server 2012, Microsoft ya ɗauki matakai don sauƙaƙa da zaɓin lasisi na dandamali ta hanyar ƙaddamar da Datacenter Edition, Ƙungiyar Ɗawainiya da Small Business Edition da aka samo a baya don SQL Server 2008 da 2008 R2 .

Kuskuren SQL Server: Kayan Core ko Kayan Server

Idan kuna shirin yin amfani da daidaitattun ka'idar Microsoft SQL Server 2012 a cikin yanayinku, kuna da babban zabi don yin: Shin, ya kamata za ku fita don lasisi ta lasisi ko kuma ta hanyar lasisi na farko? Ko ta yaya, wannan zai iya haifar da karuwar karuwar kuɗin ku na lasisi. Ga runduna.

Daga baya Versions: SQL Server 2014 da SQL Server 2016

Sakamakon hikima, SQL Server 2014 da SQL 2016 suna ba da alama mafi kyau fiye da 2012. Sunyi duka suna da kyau, sun haɗa da goyon baya ta boyewa, kuma sun kara da zaɓin sake dawo da masifa.

A shekarar 2016, Microsoft ya kawar da Harkokin Kasuwancin Kasuwanci kuma ya tsara fasalinsa a cikin Siffar Enterprise, don haka ana fitar da buƙatunsa na farko a kawai Asali da Ɗauki. Developer SQL yanzu kyauta ce ta saukewa a matsayin ɓangare na abubuwan da ke tattare da Mahimman Shirye-shiryen Ayyukan Gidan Hanya na Microsoft.

SQL Server 2014 sanya wasu canje-canje kaɗan a cikin lasisin lasisi a hanyoyi biyu:

SQL Server 2016 ne kama da 2014 tare da 'yan canje-canje:

Kamar yadda za ku iya gaya, za ku buƙatar zauna tare da furofayil ɗin ku kuma gudanar da wasu lambobi kafin yin yanke shawara na lasisin SQL Server. Zaɓuɓɓuka da ka zaɓa na iya samun tasiri sosai a kan ƙimar kuɗin lasisi na gaba ɗaya kuma ya kamata a yi la'akari da hankali.