Yadda za a Yi amfani da Gidan Ajiyayyen A cikin Internet Explorer 11

01 na 02

Kashe / Gyara Ramin Pop-up

Scott Orgera

Wannan koyawa ne kawai aka keɓance ga masu amfani da Windows masu gudu na IE11 Web browser.

Internet Explorer 11 ya zo tare da maɓallin bugun kansa, wanda aka kunna ta tsoho. Mai bincike yana baka damar canza wasu saituna kamar waɗannan shafuka don ba da damar kunnawa da kuma sanarwa da kuma matakan tsaftacewa. Wannan koyaswar ya bayyana abin da waɗannan saituna suke da kuma yadda za a gyara su.

Na farko, bude burauzar Intanit dinku kuma danna gunkin Gear , wanda aka fi sani da Action ko Tools sannan kuma a cikin kusurwar hannun dama ta maɓallin bincikenku. Lokacin da menu mai saukewa ya bayyana, zaɓi zaɓin Intanit .

Iyaka zaɓin Zaɓuɓɓuka na IE11 ya kamata a nuna yanzu, ta rufe maɓallin bincikenku. Zaɓi shafin Tsaro , idan ba a riga ya aiki ba.

Za'a iya ganin bayyane na sirri na masu bincike a yanzu, kamar yadda aka nuna a cikin misali a sama. Kusa da ƙasa na wannan taga wani ɓangaren mai suna Pop-up Blocker , wanda ya ƙunshi wani zaɓi tare da akwatin akwati da maɓallin.

Zaɓin da take tare da akwati, wanda ake kira " Kirar Buga" , an kunna ta tsoho kuma yana baka damar juya wannan aikin kashewa da kunne. Don musayar ƙwaƙwalwar pop-up na IE11 a kowane lokaci, kawai cire alamar duba ta danna kan sau ɗaya. Don sake kunna shi, ƙara alamar rajistan bayanwa sannan ka zaɓa Maɓallin Aiwatar da aka samo a cikin kusurwar dama na kusurwar taga.

Don duba da gyaggyara hali na IE na pop-up blocker da farko danna maɓallin Saituna , wanda aka kewaye a cikin hotunan sama.

02 na 02

Pop-Up Blocker Saituna

Scott Orgera

Wannan koyawa na karshe an sabunta a ranar 22 ga watan Nuwamban shekarar 2015, kuma ana nufin kawai ne don masu amfani da Windows masu gudu na IE11 Web browser.

Dole a yi amfani da ƙwaƙwalwar Intanit IE11 na IE11 a yanzu, kamar yadda aka nuna a cikin misali a sama. Wannan taga yana baka damar ƙirƙirar yanar gizo inda ake izinin pop-up, da kuma gyaggyarawa ga yadda ake sanar da ku lokacin da aka katange wani matsala kuma zuwa matakin ƙuntataccen farfadowa da kansa.

Sashe na sama, wanda ake kira Exceptions , yana baka damar ƙara ko cire adireshin yanar gizo daga abin da kuke so don ba da damar windows-up. A cikin wannan misali, Ina kyauta game.com don bauta wa pop-up a cikin mai bincike. Don ƙara wani shafin zuwa wannan mutumin, shigar da adireshinsa a cikin tashar shirya filin kuma zaɓi Ƙara button. Don share shafin ɗaya ko duk shigarwar daga wannan jerin a kowane lokaci, yi amfani da Cire da Cire duk maballin ... don haka.

Ƙashin ƙasa, ƙaddamar da Ƙaƙƙwar bayani da ƙuƙwalwa , yana samar da waɗannan zaɓuɓɓuka.

Kunna sauti lokacin da aka katange bugun

Tare da akwatin akwati kuma an kunna ta tsoho, wannan saitin ya umarci IE11 don kunna murmushi a duk lokacin da aka buge shi da taga mai mahimmanci.

Nuna allon sanarwa lokacin da aka katange bugun

Har ila yau, tare da akwati rajistan da aka kunna ta tsoho, wannan saitin yana sa IE11 ya nuna faɗakarwar sanar da ku cewa an katange taga ɗin da ya ba ku zaɓi don ba da izinin faɗakarwar da aka nuna.

Matsayi Kashewa

Wannan wuri, wanda aka saita ta hanyar menu mai saukewa, ba ka damar zaɓar daga ƙungiyar ta gaba wadda ta saita saitin farfadowa na farfadowa. Babban zai toshe dukkan windows daga dukkan shafukan intanet, yana ba ka damar soke wannan ƙuntatawa a kowane lokaci ta amfani da gajerar hanyar CTRL ALT . Matsakaici , zaɓi na tsoho, ƙwaƙwalwa duk fannoni masu ficewa sai dai waɗanda aka samo a cikin Intranet na Intanet ɗin Intanet ɗin ko Shafukan Intanet. Ƙananan ƙwayoyin duk windows masu farfadowa banda wadanda aka samu akan shafukan yanar gizo sun zaci su kasance amintacce.