Yadda za a Share Tarihin Bincike A IE9

01 na 10

Bude Binciken Intanet na Intanet

(Hotuna © Scott Orgera).

Akwai abubuwa da dama da masu amfani da intanet suke so su ci gaba da zaman kansu, wanda ya fito daga shafukan da suka ziyarci abin da suka shiga cikin shafukan yanar gizo. Dalili na wannan zai iya bambanta, kuma a lokuta da yawa zasu iya zama don motsa jiki, don tsaro, ko wani abu dabam gaba ɗaya. Ko da kuwa abin da yake buƙatar buƙata, yana da kyau don samun damar ɓatar da waƙoƙinku, don haka don yin magana, lokacin da ake gudanar da bincike.

Internet Explorer 9 tana sanya wannan sauƙin, yana ƙyale ka ka share bayanan sirri na zabarka a wasu matakai da sauri.

Na farko, bude burauzar IE9.

Masu amfani na IE10: Da fatan a ziyarci kullun da muka sabunta .

Karatu mai dangantaka

Yadda za a Sarrafa da Share Hotunan Bayanan Bincike a Microsoft Edge don Windows 10

02 na 10

Kayan kayan aiki

(Hotuna © Scott Orgera).

Danna kan "gear" icon, wanda yake a cikin kusurwar dama na kusurwar IE9. Lokacin da menu da aka sauke ya bayyana, danna kan Zaɓuɓɓukan Intanit .

03 na 10

Zaɓuɓɓukan Intanet

(Hotuna © Scott Orgera).

Yanayin Intanit IE9 ya kamata a yanzu a bayyane, a kan rufe maɓallin bincikenku. Danna kan Janar shafin idan ba a riga an zaba shi ba.

04 na 10

Share Tarihin Bincike a fita

(Hotuna © Scott Orgera).

Tsakanin tsakiyar Janar Zaɓuɓɓuka taga shine sashe na labeled tarihin Bincike . A cikin wannan ɓangaren akwai akwati da aka lakaftawa Share share tarihin bincike a kan fita , kamar yadda aka nuna a cikin hoton hoto a sama.

Disabled ta tsoho, wannan zabin yana tabbatar da cewa IE9 yana share tarihinku da wasu bayanan sirri masu ƙayyadaddun lokaci duk lokacin da aka rufe burauzanku. Don ƙayyade abubuwan da aka share a kan fita, danna kan maballin da aka sanya Saituna .

Ana bayyana abubuwa masu zaman kansu na sirri a cikin matakai na gaba na wannan koyawa.

05 na 10

Maballin Share

(Hotuna © Scott Orgera).

A cikin ɓangaren tarihin binciken Tarihi yana da maballin da ake kira Delete . Danna kan wannan maɓallin don fara tsarin tafiyarwa.

Lura cewa akwai hanyoyi guda biyu don cimma wannan mataki. Na farko, kuma watakila mafi sauki, ita ce ta amfani da gajeren hanya ta hanyar keyboard: CTRL + SHIFT + DEL . Hanyar hanya ta biyu ta shafi amfani da menus toolbar na IE9. Danna kan "gear" icon, wanda yake a cikin kusurwar dama na kusurwar browser. Lokacin da menu da aka sauke ya bayyana, zaɓi Zaɓin Tsare . Lokacin da menu Tsaro na Tsaro ya bayyana, danna kan wani zaɓi da ake kira Tarihin binciken bincike.

Kowane hanyar da ka zaɓa don amfani da shi don isa wannan mataki shine zuwa gare ka. Sakamakon ƙarshe shine nuna nuni na Tarihin Tarihin Bincike , kamar yadda aka nuna a mataki na gaba na wannan koyawa.

06 na 10

Tsare bayanan Samfur

(Hotuna © Scott Orgera).

Ya kamata a nuna labaran Tarihin Binciken Tarihin Bincike a yanzu, ta rufe maɓallin bincikenku. Kyakkyawan alama a IE9 shine ikon adana bayanan da aka adana daga shafukan da kake so a duk lokacin da ka share tarihin bincikenka. Wannan zai baka damar kiyaye duk fayilolin cache ko kukis da shafuka ke amfani da su a cikin abubuwan da kake so zuwa, kamar yadda IE Program Manager Andy Zeigler ya sanya shi, kaucewa samun wuraren da kake so "manta da ku".

Don tabbatar da cewa ba a share wannan bayanan ba, dole ne a sanya alamar dubawa kusa da Zaɓin Zaɓin Bayanan Yanar Gizo mai amfani . An zaɓi wannan zaɓi a cikin hoton hoton sama.

07 na 10

Bayanin Bayanan Mai Lamba (Sashe Na 1)

(Hotuna © Scott Orgera).

Harshen Tarihin Binciken Tarihi yana ƙunshe da nau'in bayanan sirri guda ɗaya, kowannensu yana tare da akwati rajistan. Hanya na biyu a cikin wannan taga yayi hulɗa tare da Fayilolin Intanit na Intanit . IE9 ya adana hotunan, fayilolin multimedia, har ma da cikakkun takardun shafukan yanar gizo da ka ziyarta a ƙoƙari don rage lokacin ƙwaƙwalwarka a ziyararka ta gaba a wannan shafin.

Kashi na uku yana hulɗa da Kukis . Idan ka ziyarci wasu shafukan intanet, an sanya fayil ɗin rubutu a kan rumbun kwamfutarka da shafin ke tambaya don adana bayanan mai amfani da bayani. Wannan fayil ɗin, ko kuki, ana amfani da shi ta hanyar shafukan yanar gizo kowane lokaci da ka dawo domin samar da kwarewa na musamman ko don dawo da takardun shaidar shiga.

Kashi na huɗu yana hulɗa da Tarihi . IE9 rubuta da kuma adana jerin dukkan shafukan yanar gizo da ka ziyarta.

Idan kana so ka share duk wani bayanan sirri da aka ambata, kawai sanya rajistan kusa da sunansa.

08 na 10

Bayanin Bayanan Mai Lamba (Sashe Na 2)

(Hotuna © Scott Orgera).

Kashi na biyar a cikin Tarihin Tarihin Bincike yayi hulɗa da tarihin Saukewa . Duk lokacin da ka sauke fayil ɗin ta hanyar bincikenka, IE9 ya adana rikodin shi ciki har da sunan sunansa da kwanan wata da lokacin da aka sauke shi.

Kashi na shida yana biye da bayanan Form . Duk lokacin da ka shigar da bayanai a cikin wani nau'i a kan shafin yanar gizon, IE9 yana adana wasu bayanai. Alal misali, mai yiwuwa ka lura lokacin da ka cika sunanka a cikin wata takarda cewa bayan buga rubutu ta farko ko biyu sunanka duka ya zama ya zama a cikin filin. Wannan shi ne saboda IE9 ya adana sunanka daga shigarwa a cikin hanyar da ta gabata. Ko da yake wannan zai iya zama matukar dacewa, kuma yana iya zama batun batun sirri na sirri.

Hanya na bakwai yana hulɗa da Kalmar wucewa . Lokacin shigar da kalmar sirri a Shafin yanar gizo don wani abu kamar adireshin imel ɗin ku, IE9 zai yi tambaya idan kuna so don tunawa da kalmar sirri. Idan ka zaɓi don kalmar sirri da za a tuna da ita, za a adana shi ta mai bincike kuma sannan a yi la'akari da lokacin da za ka ziyarci shafin yanar gizon.

Sakamakon na takwas da na ƙarshe yayi hulɗa tare da Bayanan Gyara Taɓaɓɓen InPrivate . An adana wannan bayanan saboda sakamakon fasalin InPrivate, wanda ke gano inda shafukan intanet zasu iya raba bayanai game da ziyararku ta atomatik. Misali na wannan zai zama lambar da za ta iya gaya wa wani mai kula da shafin game da wasu shafukan da ka ziyarta kwanan nan.

09 na 10

Share Tarihin Bincike

(Hotuna © Scott Orgera).

Yanzu da ka duba kayan bayanan da kake so a share su, lokaci ya yi don wanke gidan. Don share tarihin binciken IE9, danna kan maballin da aka lakage Share .

10 na 10

Tabbatarwa

(Hotuna © Scott Orgera).

Yanzu kun share tarihin bincike na IE9 da sauran bayanan sirri. Idan tsarin ya ci nasara, ya kamata ka ga sakon tabbatarwa da aka nuna a sama zuwa kasa na browser browser.