Yadda za a Share ko Matsar da Imel a Bulk a kan wani iPhone

Sarrafa Your iPhone Mail don Ajiye Lokacin

Yana da sauƙi don share imel lokacin da kawai kake son cire wasu, amma sharewa sau da yawa zai iya zama m har sai kun aikata shi a cikin ƙananan, musamman la'akari da ku a kan smartphone. Haka yake don motsawa sakonnin: Zaku iya matsawa sau da yawa ta hanyar zabi fiye da ɗaya a lokaci ɗaya.

Ko yana da nau'i na spam kana so ka motsa zuwa babban fayil ɗin takalmin ko kuma yawan wasiƙun labarai wanda ke damun akwatin saƙo naka, iOS sa ya zama mai sauki don motsawa ko share saƙon saƙo ɗaya a lokaci.

Matsar ko Share Saƙonni a Bulk Tare da iOS Mail

  1. Matsa ɗaya daga asusunka na imel ɗin cikin saƙon Mail don buɗe akwatin saƙo.
  2. Matsa Shirya a saman dama na allon.
  3. Matsa duk saƙonnin da kake son motsa ko share. Tabbatar rajistan blue ya bayyana a gefen sakon don ku san tabbas an zaɓi.
  4. Gungura ƙasa don danna ƙarin saƙonni. Matsa saƙo sau da yawa idan kana so ka nema shi.
  5. Zabi Shara a kasan allon don aika wašannan sakonnin zuwa sharar.
    1. Don matsar da su, zaɓi Matsar da kuma zaɓi babban fayil inda za su je. Don alama sažon azaman spam , zaka iya amfani da Alama > Matsar zuwa Junk .

Tip: Za ka iya share duk saƙo a cikin babban fayil a yanzu idan ba za ka yi hulɗa da zaɓar kowane saƙon ɗaya ba sai dai idan kana gudu a kan iOS 11. A cikin matsalolin da ba a matsa ba, Apple ya kawar da duk wani zaɓi daga saƙon Mail.

Yadda za a matsa ko Share Email ta atomatik

Aikace-aikacen Mail a kan iOS ba ya bari ka saita samfurori na imel. Tacewa, a cikin wannan mahallin, wata doka ce ta shafi saƙonni masu shigowa don yin wani abu tare da su ta atomatik, kamar share su ko matsar da su zuwa babban fayil.

Zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓukan da wasu masu samar da email suke samuwa suna samuwa daga asusun imel. Za ka iya shiga wannan sabis ɗin imel ta hanyar bincike ta yanar gizo kuma ka kafa waɗannan dokoki har, don haka suna amfani da uwar garken email. Bayan haka, idan an tura imel ɗin ta atomatik a cikin "Dokokin Kan Layi" ko "Family" babban fayil, alal misali, ana tura waɗannan sakonnin zuwa waɗancan fayiloli a cikin saƙon Mail.

Hanyar kafa dokoki na imel ya zama kaɗan ga kowane mai ba da imel. Duba yadda za a yi a Gmel idan kana buƙatar taimako.