Yadda za a sake saita Motorola Xoom Tablet

Koyi yadda za a yi duka mai laushi da mawuyacin sakewa akan kwamfutar hannu

Motorola ba ta sake gina kwamfutar hannu ta Xoom ba, amma har yanzu zaka iya sayen su a kan layi, kuma idan ka riga ka sami Xoom, zai iya samun rayuwa mai yawa a hagu. Kamar sauran Allunan , ba abin da ya faru da hadarin lokaci ko daskare. Kuna buƙatar sake saita kwamfutar hannu don magance matsalar ta musamman. Ba zaku iya kawar da akwati ba kuma cire baturin don 'yan seconds kamar yadda zaka iya tare da wayoyi da yawa. Xoom ba ya aiki haka. Rage wutar lantarki ba zai sake saita Xoom ba. Wataƙila ka yi ƙoƙarin danna takarda a cikin ramin ɗan rami a gefen kwamfutar, amma kada ka. Wannan muryar.

Kuna buƙatar san yadda za a sake yin saiti mai laushi da sake saiti a kan Xoom.

Sake saita don ƙarar da aka yi amfani da shi

Don sake saita Xoom lokacin da allon bai zama cikakke ba, danna maɓallin Power da Volume Up a lokaci guda don kimanin uku seconds. Maballin biyu suna tsaye kusa da juna a baya da gefen Xoom. Wannan saiti ne mai laushi. Ya zama daidai da yin amfani da batura ko ƙwaƙwalwar ƙarancin na'urar kuma ya dawo. Lokacin da Xoom iko dawo , zai kasance duk da software da kuma zaɓin. Ba kawai (da fatan) ba za a sake daskarewa ba.

Sake Sake Sake Sake Saiti don Rigar Allon

Idan kana buƙatar tafiya har ma fiye da haka-wato, idan siginar saiti ba ta taimaka ba-yana iya buƙatar ka sake yin maimaita sake saiti wanda aka sani dashi a matsayin saiti na asali. Tsarin sake saiti yana share duk bayananku! Yi amfani da sake saiti a matsayin mafakar karshe ko kuma idan kana so bayanan da aka cire daga kwamfutar. Misali mai kyau na wannan shine idan ka yanke shawarar sayar da Xoom. Ba ka so bayanan sirri naka ke gudana a kusa da bayan wani yana da shi. Gaba ɗaya, Xoom ya kamata ya kasance a cikin aiki don sake saiti, don haka gwada saiti na farko idan kwamfutar hannu ta daskarewa. Ga yadda za a yi wani sake saiti:

  1. Matsa yatsanka a saman kusurwar dama na allon don buɗe menu Saituna .
  2. Matsa Shirin Sanya . Ya kamata ku ga menu Saituna.
  3. Tap Privacy a cikin Saituna menu.
  4. A ƙarƙashin Bayanan Mutum , za ku ga maɓallin Factory data reset . Danna shi. Danna wannan maɓallin yana share dukkan bayananku kuma ya sake duk ma'aikatan saitunan da ba su dace ba. Za a nemika don tabbatarwa kuma bayan ka tabbatar, an shafe bayananka.

Idan ka sami wata wayar Android ko kwamfutar hannu, ba ka buƙatar sabon asusun Gmail ko sabon asusun Google. Zaka iya sauke samfurori da ka saya (idan dai sun dace da sabon na'ura) kuma amfani da wasu abubuwan da suka danganci asusunka na Google. Sabis na bayanan ma'aikata yana share bayani daga kwamfutarka, ba asusun ku ba.