Yadda za a motsa Ayyuka tsakanin Lists a Ayyukan Gmail

Ayyuka masu motsi suna da sauƙi a matsayin takardun ƙwarewa

Ci gaba da shirya shi ne mahimmanci don kiyaye yawan amfanin ka a ƙimarsa. Ayyukan Gmail shine hanya mai kyau don sarrafa jerin abubuwan da kake yi da sauki kuma yana da sauƙin amfani. Idan kana da jerin guda fiye da ɗaya a ayyukan Gmel, yana da sauƙi don motsa abu daga ɗaya zuwa wancan.

Me yasa damar da za a iya tafiyar da ayyuka?

An tsara lissafin cikin Tashoshin Gmel don taimaka maka ci gaba da shiryawa. Samun damar motsawa tsakanin ɗawainiya zai taimaka maka yin haka kuma akwai lokuta da dama idan wannan rashin lafiya ya zama taimako.

Komai dalili dashi, motsawa cikin aiki yana da sauƙi kamar rubutun takarda a kan tebur.

Yadda za a motsa Ayyuka tsakanin Lists a Ayyukan Gmail

Don matsar da wani ɗawainiya daga ɗayan Gmel Tasks zuwa jerin wani (data kasance):

  1. Tabbatar da aikin da kake so ka motsawa yana haskaka.
  2. Latsa Shift-Shigar ko danna kan take na aikin.
  3. Zaɓi lissafin da ake so a ƙarƙashin Motsa don lissafa:.
  4. Danna
    • Za ku koma zuwa lissafi na asali, ba sabon abu ba.

Don ƙirƙirar sabon layi a ayyukan Gmail, za ka iya danna maɓallin jerin jerin (layi uku) a cikin jerin menu.

  • Lura cewa wannan zai kai ku zuwa sabon lissafi kuma ya zaɓi duk wani aiki a lissafin da aka gabata.
  • Don matsar da kowane ɗawainiya zuwa wannan sabon jerin, dole ne ka fara komawa zuwa jerin asali.