Yadda za a kafa Nintendo 3DS Parental Controls

Nintendo 3DS ƙwallon ƙafa tsarin ba kawai don wasa wasanni. Yana shiga yanar gizo inda za a iya amfani da ita don yin hawan yanar gizo da kuma ziyarci kasuwa na dijital kan layi inda ɗanta zai iya saya wasannin da aka sauke. Tabbas, iyaye za su so su ƙayyade aikin ɗan yaro a kan Nintendo 3DS, wanda ya sa Nintendo ya haɗa da saiti na Kayan iyaye na tsarin.

Yadda za a Ci gaba da Sarrafa Iyaye na 3DS

Kafin ka ba da ɗayan 3DS ga 'ya'yanka, ɗauki lokacin da za a kafa kwamitocin iyaye masu dacewa a kan na'urar.

  1. Kunna Nintendo 3DS.
  2. Matsa Tsunin Saitunan Saitunan (yana kama da taɗi) a cikin Menu na gida .
  3. Tap Sarrafa iyaye a kusurwar hagu.
  4. Lokacin da aka tambayeka idan kana so ka kafa Umurnin iyaye. Matsa Ee .
  5. Za a tambayeka ka amince da cewa Lambobin Kulawa na Mama ba su shafi Nintendo DS wasannin da aka buga akan 3DS ba . Idan ka yarda da wannan iyakance, danna Next .
  6. Zaɓi lambar sirri na sirri, wanda ake buƙata a duk lokacin da kake son samun damar samun damar ayyukan Nintendo 3DS. Zaži lambar da ba ta da sauki don tsammani, amma zaka iya tunawa.
  7. Zaɓa Tambaya ta Asiri idan har ka manta da PIN naka. Ka zaɓi tambaya ɗaya daga jerin tambayoyin da aka ƙayyade (kamar "Me kuka kira lambunku na farko?" Ko "Ina aka haife ku?") Kuma rubuta a cikin amsar. Kuna bada wannan amsar don dawo da PIN wanda aka rasa idan ka rasa shi. Amsar ya dace daidai, kuma yana da matsala.
  8. Lokacin da aka kafa PIN da Asirin Tambaya, za ka iya samun dama ga menu na Gida na iyaye. Zaɓi Saita ƙuntata daga zaɓuɓɓukan da aka samo.
  1. Yi saitunan kulawa na iyaye daga menu na saitunan daidaitawa don Nintendo 3DS. Wadannan sun haɗa da damar da za ta iya taimakawa ko ta daina: Amincewa da Abokai, DS Download Play, Sabis na Software, Intanit na Intanet, Nintendo 3DS Shopping Services, Nuni na 3D Images, Audio / Hotuna / Sharuddan Sharuddan, Intanit na Intanet, StreetPass, da Rabawa Viewing Video .
  2. Taɓa Anyi don ajiye saitunanka.

Yaranku ba su iya samun dama ga ɓangaren kula da iyaye na 3DS don kewaye da ƙuntatawa ba tare da PIN naka ba.

Abin da Kowane Gudanarwar Gudanarwar Shirin Shin

Kowace kwamitocin iyaye masu mahimmanci yana rufe wani wuri daban. Ka saita kowannensu kamar yadda ake buƙata, dangane da yaro. Sun hada da:

Tips don iyaye 3DS

Kana buƙatar shigar da PIN ɗinka idan kana so ka gyara ko sake saita maɓallin iyaye na Nintendo 3DS. Idan ka manta da PIN naka da kuma Asirin Asiri da ka shigar don karɓar PIN, tuntuɓi Nintendo.

Wasu daga cikin tambayoyin Asiri ba su da tabbas, don haka zabi ɗaya da hikima. Yaronku na iya sanin amsar "Menene tawagar wasanni na fi so?"