Yadda za a Dakatar da Imel ɗin da ba a Amincewa ba Daga Senders a Yahoo! Mail

Idan kana ganin imel daga wasu masu aikawa na musamman wanda ba za ku ga ba, Yahoo! suna ba da hanya don toshe su da sauƙi kuma ba za su ga wani sako daga wadanda suke aikawa ba. A gaskiya, Yahoo! Mail zai iya toshe dukkan wasiku daga yawancin adiresoshin imel 500. Za a share duk wasiƙar daga waɗannan masu aikawa kafin a iya ganin ta.

Kashe masu karɓar mai karɓa ba shi da kariya ga imel ɗin kwanto

Kada ka bari babban adadin blockable adireshin lure ku cikin tunanin za ku iya yãƙi spam tare da wannan hanya, ko da yake. Masu bazawa na iya yin amfani da sababbin adireshin (ko sunan yankin) don kowane imel ɗin imel da suka aika.

Maimakon haka, yi amfani da jerin masu aikawa da aka katange don masu aikawa da sakonnin da ba ku so su karɓa amma ba za su iya dakatar da sauƙi ba. Maimakon ci gaba da share duk sababbin sababbin adireshin daga hannun waɗannan, adireshin ta Yahoo! Mail zai iya yin tsaftacewa a gare ku.

Umurnai don Idowa Imel Daga Musamman Mai Aikawa a Yahoo! Mail

Don samun Yahoo! Ana share duk wasiku daga adireshin musamman ta atomatik:

  1. Sauke linzamin linzamin kwamfuta akan alamar saitunan sauti ko danna wannan kaya.
  2. Zaɓi Saituna daga menu wanda ya bayyana.
  3. Jeka ga adireshin da aka katange .
  4. Rubuta adireshin imel ɗin da ba a so ba a ƙarƙashin Ƙara adireshin .
  5. Danna Block .
  6. Danna Ajiye .

Umurnai don Idowa Imel Daga Musamman Mai Aikawa a Yahoo! Asali Mail

Don ƙara adireshin imel zuwa jerin masu aikawa da aka katange a Yahoo! Asalin Mail :

  1. Tabbatar Zaɓuka an zaɓi a saman Yahoo! Shafukan Wurin Kayan Gida na Labaran Wurin Kira da ke kusa da sunan asusunka.
  2. Danna Go .
  3. Bude adireshin da aka katange (ƙarƙashin Advanced Zabuka ).
  4. Shigar da adireshin imel da kake so a katange a ƙarƙashin Add adireshin .
  5. Danna + .

Zan iya Block Senders daga Yahoo! Mail Mobile ko Yahoo! Ayyukan Saƙonni?

A'a, za ka iya toshe adiresoshin imel wanda ba a buƙata ba fãce a cikin kwamfutar tebur na Yahoo! Mail. Gwada buɗe launi (maimakon wayar hannu) a wayarka.