Yadda za a ƙirƙirar Asusun Samsung

Ƙirƙirar Asusun Samsung don samun dama ga ayyukan Samsung

Har ila yau asusun Google, yawancin masana'antun waya suna ƙarfafa ka don amfani da asusun masu amfani da su, wanda sau da yawa ƙara ƙarin siffofin da ayyuka. Asusun Samsung shine hanya mai sauƙi don samun dama ga ayyukan Samsung, ciki har da Samsung Apps, Samsung Dive, da kuma sauran ayyukan Samsung.

Da zarar ka shiga asusun Samsung, za ka iya ji dadin dukkan ayyukan Samsung ba tare da ƙirƙirar ko shiga tare da duk ƙarin asusun ba!

Siffofin Abubuwan Sahihin Samsung

Ƙirƙirar asusun Samsung zai taimaka da dama fasali a kan wayarka, da dama da za ka iya amfani dashi a wayar, TV mai dacewa, kwakwalwa da sauransu.

Nemo Mobile

Wannan yana daga cikin siffofin mafi amfani da asusunka na Samsung. Nemo Mobile na baka damar yin rajistar wayarka, sa'annan ka gano shi idan an kuskure. Yayin da kake neman wayarka ta ɓace, za ka iya kulle shi, sa wayar ta yi murmushi (idan ka yi zaton an rasa amma a kusa) kuma har ma da saita lambar da ke kira zuwa ga wayarka ta ɓacewa an tura shi zuwa.

Idan kayi tunanin wayarka ba za a mayar da kai zuwa gare ka ba, za ka iya share wayar da sauri don cire duk wani bayanan sirri ko masu zaman kansu. Wayarmu suna da mahimmanci a gare mu a waɗannan kwanakin, cewa wannan alama ce ta sa ya kafa asusun Samsung.

Family Story

Family Story zai baka damar raba hotuna, memos, da abubuwan da ke faruwa tare da ƙungiyar ku. Iyali na Iyali suna samar da hanyar sadarwa don karamin ƙungiyar har zuwa mutane 20. Share hotuna na lokuta masu mahimmanci da lokuta don tunawa da mambobi.

Hotuna za a iya jeri ta kwanan wata kuma za ku iya ji dadin hotuna don tunawa da tunanin ku. Kuna buƙatar sauke aikace-aikacen Family Report a kan wayarka ta hannu kafin ka iya amfani da shi.

Samsung Hub

Samsung Hub shi ne gidan mallaka na dijital na Samsung, kamar Google Play , kuma yana ba ka dama ga kiɗa, fina-finai, wasanni, e-littattafai ko ma abubuwan ilimi. Kuna buƙatar shiga cikin asusun Samsung don siyayya a cikin ɗakin, amma da zarar an sanya shi hannu, bincika da kuma neman abun ciki don duba yana da sauri da sauƙi.

Akwai zaɓi mai kyau na abun ciki don a samu a cikin ɗakin, wasu daga gare shi kawai ga na'urorin Samsung.

Samar da Asusun Samsung a kan Kwamfutarka

Za ka iya saita asusun Samsung a yayin tsari da aka kafa a wayarka, amma zaka iya yin shi a kan layi a komfutarka.

  1. A kan kwamfutarka, bude burauza kuma je zuwa https://account.samsung.com. Wannan shafi yana nuna yawancin siffofin da za ka iya amfani dasu sau ɗaya idan an sanya hannu a asusunka.
  2. Danna ko matsa akan SIGN UP NOW .
  3. Karanta ta hanyar Maganai & Yanayi, Ka'idoji na Sabis, da kuma Sabis na Sirri na Samsung a shafi na gaba sannan ka latsa ko danna GARMA . Idan ba ku yarda da ka'idodi & da Yanayi ba, baza ku ci gaba ba.
  4. Kammala alamar alamar ta hanyar shigar da adireshin imel ɗinka, zaɓar kalmar sirri da kuma kammala wasu bayanan bayanan kuɗi.
  5. Matsa ko danna NEXT .
  6. Shi ke nan! Zaka iya shiga yanzu tare da sababbin takardun shaidarka.

Ƙara wani Asusun Samsung akan wayarka

Idan kana so ka ƙara asusun Samsung zuwa Galaxy smartphone ɗinka, zaka iya yin sauri da sauƙi daga Ƙarin Ƙari na ɓangaren saiti.

  1. Bude kayan saiti na ainihi a kan wayarka kuma gungurawa zuwa ga sassan Accounts . A nan za ku ga duk asusun da ke aiki a halin yanzu a wayarka ( Facebook , Google, Dropbox, da dai sauransu).
  2. Matsa zaɓi Add Account .
  3. Za a nuna maka lissafin duk asusun da za a iya saita a wayarka. Bayanai masu aiki suna da siffar kore mai kusa da su, asusun masu aiki ba su da launin toka. Matsa zaɓi na asusun Samsung (zaka buƙatar haɗawa da Wi-Fi ko cibiyar sadarwa don ci gaba).
  4. A kan allon asusun Samsung, danna Create sabon asusun . Dole ne ku buƙaci yarda da sharuɗan da sharuɗɗa ga kowane samfurori na Samsung. Idan kuka ƙi, ba za ku iya ci gaba ba.
  5. Shigar da bayanai a cikin hanyar da ta bayyana gaba. Kuna buƙatar shigar da adireshin imel, kalmar wucewa, kwanan haihuwa da sunanka.
  6. Lokacin da tsari ya cika, matsa Saiti .