Yadda ake amfani da 3D Touch a Firefox don iOS

Wannan jagoran ne kawai aka keɓance ga masu amfani da ke gudana Mozilla Firefox ta Intanet kan na'urorin iPhone (6s ko daga baya).

Ayyukan 3D Touch, da farko aka gabatar a kan iPhone tare da samfurori 6s da 6s, yana sa na'urar ta fara aiki daban idan mai amfani yana latsawa kuma yana riƙe da abu akan allon kamar yadda ya saba da kawai tace shi. Yin amfani da ƙwaƙwalwar Multi-Touch na iPhone ta wannan hanya ya ba da damar shigar da samfurori ga abin da yake ainihin iri ɗaya na dukiya.

Ɗaya daga cikin aikace-aikacen da ta yi amfani da fasaha ta iPhone ta 3D Touch ita ce browser na Mozilla ta Firefox, ta haɗa wannan ƙirar ƙarin allon a cikin siffofin da ke gaba.

Buga gajerun gidan gida

Firefox don iOS zai baka damar samun dama ga gajerun hanyoyi masu zuwa a daidai daga Abubuwan Gidan allo na gida, ma'anar cewa ba ma dole ka buɗe app din farko don zaɓar ɗaya daga waɗannan zaɓuɓɓuka ba.

Tabbatar da Tab

Shafin shafi na Firefox don iOS, mai sauki ta hanyar latsa gunkin da aka laka a cikin kusurwar hagu na dama, yana nuni hotunan hotunan kowane shafin yanar gizon da aka bude yanzu. Ta hanyar sihiri na 3D Touch, tacewa da rike ɗaya daga cikin waɗannan hotuna yana ba da samfurori mafi girma daga shafin amma ba bude shi ba wanda zai faru tare da tsattsauran yatsa mai tushe.